Chi hội Em kính chào các cụ ạ

phongviet5987

Xe buýt
Tình hình là em vừa mới lấy em D-max 2010 của ông anh. Nói chung máy móc okie nhưng biển tỉnh. Hiện tại em đang muốn độ lên một số thứ cho hầm hố ạ.
1. Em muốn lắp thêm bộ giá đèn trên nóc thì các cụ tư véo cho em xem lắp loại nào ổn định và bền ạ. Mục đích sử dụng của em là nhìn đẹp và hay đi công trường ban đêm ạ.
2. Em muốn thay lại cả 4 quả lốp thì thay loại Brighstone được không ạ. Giá của cả 4 quả là bao nhiêu ạ.
3. Em muốn độ thêm loa để nghe nhạc cho phê tí nhưng cũng phải tiết kiệm thì nên dùng loại nào ạ.
4. Ghế xe em vẫn là ghế nỉ nên em muốn giặt lại hoàn toàn và bọc da thì em xin các cụ chỉ giáo địa chỉ nào lf tốt và đáng tin cậy ạ.

Em xin hết. Em chúc các cụ cuối tuần xem đá bóng thật zui ạ.

phongviet5987

Xe buýt
Nhiều cụ xem thế mà không cụ nào giúp cháu ạ

Quái xế

Xe buýt
1. Lắp đèn trên nóc chỉ có tác dụng dọa thằng đi phía trước mẹt mình thôi cụ ợ. Trong hội có mấy lão lắp rồi. Đến khi đi khám xe lại lóc cóc lên tháo. Nói chung là... nhọc vào người.
2. Cụ thay lốp vì lý do gì ợ? Đi công trường? Đi đường trường? Chở nặng? Thay cho đẹp? Thay cho xe xấu bớt để đỡ bị dòm ngó, đong đưa???
3. Độ loa mà ngân sách hạn hẹp thì chỉ cần làm thêm cục sub gầm với lị thêm con amplifier nữa là xong. 6 con loa cánh cửa xe e thấy ổn rồi. Còn nếu mún phê pha nữa thì... thay xe. Cụ tham khảo thêm ở Plaza: http://www.otofun.net/forums/219-khu-vuc-cac-gian-hang-lien-quan-den-oto
4. Cụ cũng tham khảo thêm ở Plaza. Thấy OFers tín nhiệm nhà này: http://www.otofun.net/threads/489627-hdcam-va-cham-soc-noi-ngoai-that-o-to-chuyen-nghiep-phu-bong-gyeon-mohs-gia-1tr5
Ae trong hội thì tín nhiệm nhà Đức Thịnh ở phố Nghĩa Tân kéo dài