[Funland] Em muốn tìm đơn vị uy tin vê Sinh Trắc Vân Tay

Supercub_90

Xe điện
Em đi làm sinh trắc vân tay 3 lần rồi. Lần đầu cách đây lâu lắm rồi thì họ lăn tay thủ công, lần gần nhất thì dùng máy, nhanh và tiện lợi. Đợi vài tuần sau họ trả kết quả là thẻ dữ liệu nhưng em chưa có máy giải mã, vẫn đang chờ giải mã để định hướng nghề nghiệp các cụ ạ. :D

Phú Cửng

Xe tăng

MANDALA2022

Xe hơi
Hì hì
Món này vẫn còn cơ à
Sinh trắc
Thần số học
. . . .
Tiếp theo chúng nó nghĩ ra cái gì để lùa gà đây
Thần số học thì em không tin lắm nhưng cái sinh trắc vân tay này nó đúng phết đấy CCCM ạ. Em có tính tò mò và quan tâm đến các vấn đề như thế này, có một thời gian em tìm hiểu rất nhiều và chiêm nghiệm với những người xung quanh em thấy khá đúng. Tất nhiên mỗi người lớn lên trong những môi trường giáo dục khác nhau sẽ khác nhau nhưng phần thiên tính có sẵn là có đấy và khá là khó thay đổi. Các cụ có câu "cha mẹ sinh con trời sinh tính" để nói về những trường hợp có những đứa con lớn lên trong cùng một gia đình, nghĩa là cùng huyết thống, cùng môi trường giáo dục gia đình nhưng có tính cách và khả năng khác nhau và ngày nay họ đi tìm lời giải khi sinh trắc vân tay.
P/S: Em đi xe đạp thật nhưng em không làm cho công ty sinh trắc vân tay nào và không quen biết gì cụ chủ top nhé. Em nói để góp thêm 1 tiếng nói cho diễn đàn có thêm nhiều màu sắc thôi. Nhiều cụ cứ có 1 cái gì đó mới là auto nghi ngờ lừa đảo lùa gà này nọ, khả năng cao là chủng vân tay núi :)

mogan

Xe buýt
Tìm mấy Mợ chuyên xem tay Mợ phán cho .