Thảo luận em vừa cọc Sorento full dầu, các cụ động viên em tý

HATD

Xe hơi
quả thực hôm nay em run run khi xuống tay cọc em full dầu nâng cấp màu đen. Bản thân em trước giờ nghiêng về CX5 2.5 FW nhiều hơn vì có mác xe nhật và "lành"(xe nhật chung thì thường đc gán mác lành ạ) thế mà cuối cùng lại đổ em Hàn và máy dầu (Hàn là vợ đầu tiên thì em đã từng sử dụng hơn 2 năm nhưng máy dầu thì em thậm chí còn chưa đi 1 km nào, đây là lần đầu tiên ạ mà em lại chủ yếu đi trong phố mới chít chứ). Xét về nhiều yếu tố thì em thấy quyết định này chưa thực tế lắm. Tuy nhiên nguyên nhân chính chỉ là là em muốn thử sự khác biệt mặc dù em biết là máy dầu thì ồn hơn và rung hơn máy xăng và cũng vì nhà em cũng đang sử dụng 1 em máy xăng rồi (bà cả đang chiếm giữ em nó).
Chỉ vì ham của lạ nên sau khi xuống cọc em vẫn bị hồi hộp, kính nhờ các cụ chạy máy dầu và đặc biệt các cụ đã chạy Sò dầu cho em xin chút kinh nghiệm sử dụng, bảo dưỡng và những lỗi thường hay gặp của máy dầu nói chung và của Sò dầu nói riêng để em chuẩn bị trước tinh thần làm quen với bồ mới ạ.

em xin phép được cảm ơn và mời rượu các bác ạ

Chỉnh sửa cuối:

HoVaMeo

Xe tải
Chúc mừng bác chủ, hay tự tin với lựa chon của mình
Giá chi tiết thê nào bác chủ, đợt này có them ưu đãi gì không ?

thientuanxd

Xe tải
Chúc mừng cụ. Em ước mãi mà vẫn chỉ là .... mơ thôi ạ. Em thấy Sò dầu được đánh giá rất tốt nên cụ cứ yên tâm về sự lựa chọn của mình đi ạ :D

ajax

[Tịch thu bằng lái]
quả thực hôm nay em run run khi xuống tay cọc em full dầu nâng cấp màu đen. Bản thân em trước giờ nghiêng về CX5 2.5 FW nhiều hơn vì có mác xe nhật và "lành"(xe nhật chung thì thường đc gán mác lành ạ) thế mà cuối cùng lại đổ em Hàn và máy dầu (Hàn là vợ đầu tiên thì em đã từng sử dụng hơn 2 năm nhưng máy dầu thì em thậm chí còn chưa đi 1 km nào, đây là lần đầu tiên ạ mà em lại chủ yếu đi trong phố mới chít chứ). Xét về nhiều yếu tố thì em thấy quyết định này chưa thực tế lắm. Tuy nhiên nguyên nhân chính chỉ là là em muốn thử sự khác biệt mặc dù em biết là máy dầu thì ồn hơn và rung hơn máy xăng và cũng vì nhà em cũng đang sử dụng 1 em máy xăng rồi (bà cả đang chiếm giữ em nó).
Chỉ vì ham của lạ nên sau khi xuống cọc em vẫn bị hồi hộp, kính nhờ các cụ chạy máy dầu và đặc biệt các cụ đã chạy Sò dầu cho em xin chút kinh nghiệm sử dụng, bảo dưỡng và những lỗi thường hay gặp của máy dầu nói chung và của Sò dầu nói riêng để em chuẩn bị trước tinh thần làm quen với bồ mới ạ.

em xin phép được cảm ơn và mời rượu các bác ạ
Mua xe mới ak cụ

HATD

Xe hơi
Chúc mừng bác chủ, hay tự tin với lựa chon của mình
Giá chi tiết thê nào bác chủ, đợt này có them ưu đãi gì không ?
Dạ 949 ạ, số đuôi không đc đẹp lắm ạ :( nhưng em thấy thấp hơn một số chỗ nên em chốt. Ưu đãi thì vẫn như quảng cáo như thảm sàn, dán kính, túi kíu hộ gì gì đó ạ. À bh than vo va dan sự 1 năm nữa ak

Traitan968

Xe tải
PEUGEOT THANH XUÂN 12 KHUẤT DUY TIẾN - HÀ NỘI
Sò dầu mới ra bản nâng cấp ghế phụ chỉnh điện và tay lái trợ lực điện đấy cc. E chúc mừng cụ chủ nhá. Cụ có tham gia hội sò trên fb thì để e mời cụ vào

Bando

Xe đạp
Chúc mừng cụ chủ, cụ cứ thoải mái mà tận hưởng cảm xúc mới lạ đi. Xe hàn lành mà, vận hành tuyệt vời, cụ lựa chọn thực tế đấy.

hungtd7

Xe máy
Vote cho cụ chủ dầu Sorento

thangbui

Xe hơi
SÒ THÌ QUÁ NGON RỒI

HATD

Xe hơi
Sò dầu mới ra bản nâng cấp ghế phụ chỉnh điện và tay lái trợ lực điện đấy cc. E chúc mừng cụ chủ nhá. Cụ
có tham gia hội sò trên fb thì để e mời cụ vào
Dạ em tìm đc fb của hội và đã đc cc aproval rồi ạ. Tksss cụ

onelove27

Xe hơi
Sò lại có dầu thì ngon quá rồi. Cụ lăn tăn làm chi
Chúc mừng cụ :)

HATD

Xe hơi
Em lăn tăn về tiếng ồn, mùi trong xe ạ.tiếng ồn thì em đã thử nổ máy và ngồi trong xe thôi. Đúng là ồn hơn máy xăng nhưng em ko lo bằng mùi trong xe, cái mùi thì em cũng chỉ nghe trên diễn đàn thôi chứ chưa đc "kiểm nghiệm" thực tế ạ. Giả sử có mùi thì các cụ có cách nào khắc phục đc không ạ

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Chúc mừng bác. 3 năm nữa lên đời thì cho em hàng hot này lên chợ thôi :)