Chi hội Em xin hỏi chỗ dán film đen cho spv và chế mở cốp sau bằng lẫy.

Vietcuong1902

Xe tăng
D'Capitale or Nam AK or Vinhomes Smart City
Chả là em lắp ghế sau nên muốn dán film đen cho xxx đỡ dòm ngó từ bên ngoài. Cụ nào biết chỉ em chỗ làm giá tình thương với.
Và em muốn chế cái mở cốp sau bằng lẫy hoặc remote chứ mỗi lần cần mở lại phải chạy ra dùng chìa bất tiện quá. Cụ nào đã làm chỉ em chỗ luôn em mang tới...

Em cảm ơn các cụ.

AMATAX

Xe điện
Chế công tắc cốp cụ qua em nhé, em chế mấy lần cho Lacceti mà.

bachsctn

Xe đạp
E dán film đen kịt ở chỗ e có 5 lít 4 cánh. Đen tới nỗi tối nhìn từ trong xe ra ngoài toàn màu đen kịt. Phải khoét 1 khoảng trên kính để nhìn gương. Cá nhân e đánh giá cái này mùa hè nắng gắt đi thì mát. Nhưng tối thì nguy hiểm lắm. Còn về mở cốp sau thì phải xem cái tổng khoá điện của cụ có chức năng mở cốp ko đã. Công vs dây điện vs con chuột là 2 lít cụ ạ

Jiulong4

Xe đạp
Tôi chế mở bằng điện cho con spark cua tui het 150k

thomas.tran

Xe tải
Chả là em lắp ghế sau nên muốn dán film đen cho xxx đỡ dòm ngó từ bên ngoài. Cụ nào biết chỉ em chỗ làm giá tình thương với.
Và em muốn chế cái mở cốp sau bằng lẫy hoặc remote chứ mỗi lần cần mở lại phải chạy ra dùng chìa bất tiện quá. Cụ nào đã làm chỉ em chỗ luôn em mang tới...

Em cảm ơn các cụ.
xe em Matiz 1 mà đã có cái cần mở khoá cốp,cùng với cái giật nắp xăng.Xe các cụ đời cao hơn mà ko có cái này vậy ta?

Vietcuong1902

Xe tăng
E dán film đen kịt ở chỗ e có 5 lít 4 cánh. Đen tới nỗi tối nhìn từ trong xe ra ngoài toàn màu đen kịt. Phải khoét 1 khoảng trên kính để nhìn gương. Cá nhân e đánh giá cái này mùa hè nắng gắt đi thì mát. Nhưng tối thì nguy hiểm lắm. Còn về mở cốp sau thì phải xem cái tổng khoá điện của cụ có chức năng mở cốp ko đã. Công vs dây điện vs con chuột là 2 lít cụ ạ
Vâng, em muốn dán film tối để hạn chế nhìn từ bên ngoài.
Còn cái khoá điện thì em thấy trên remote có nút giữa là để mở cốp, nhưng chưa chế phần cơ cấu.
Bác cho em địa chỉ với, em qua nhờ bác...

Vietcuong1902

Xe tăng
xe em Matiz 1 mà đã có cái cần mở khoá cốp,cùng với cái giật nắp xăng.Xe các cụ đời cao hơn mà ko có cái này vậy ta?
Chắc xe cụ là xe nhập nên option cao cấp hơn.
Xe em spark van lắp ráp trong nước đời 2011 nên chưa có ạ.

khanhnguyenattp

Xe máy
Các cụ tư vấn giúp dán kính thì nên dán loại nào tốt. Có nên dán kính sau không? E thấy dán kính sau hạn chế tầm nhìn qua gương, gấu e thì bảo dán tất cho mát :(

Namxlda

Xe tăng
Xe em matiz nó còn có lẫy mở nắp xăng và cốp sau trong xe . Cụ gián kính thì nên chơi loại tầm hơn 1k nó vừa đep vừa an toàn . em đi xe ông bạn dán loại vàng vàng khoét tý ở gương ko nhìn thấy gì bên ngoài xe rất nguy hiểm . Dán loại 3m nhìn ngoài ko thấy gí nhưng ngồi trong xe nhìn ngoài xe vẫn nét .

xe i cũng lái

Xe tải
cụ qua em dán fim và chế chuột mở cốp cụ nhé
giá tình thuơng thi công trong vòng 1 nốt nhạc

Em cảm ơn các cụ.

camovie

Xe tải
Website
www.youtube.com

Em cảm ơn các cụ.
Tự mua chuột, 1 cái công tác, ít dây điện là được mà cụ, em làm tốn mất 2h + 80k tiền chuột (trên núi mua mắc quá).

Cụ muốn thì nhắn để em gỡ ra chụp hình cho cụ ;)

annikiller

Xe hơi
Em cũng có nhu cầu giống cụ chủ thớt, mặc dù rất ít mở cốp nhưng chạy te te ra cắm chìa khoá vặn bất tiện thật, dán kính xe em nó dán sẵn rồi nhưng hơi sáng, mùa này đi vô tư đến gần hè thay cũng đc

Chỉnh sửa cuối:

achilles88

Xe tải
Vâng, em muốn dán film tối để hạn chế nhìn từ bên ngoài.
Còn cái khoá điện thì em thấy trên remote có nút giữa là để mở cốp, nhưng chưa chế phần cơ cấu.
Bác cho em địa chỉ với, em qua nhờ bác...

Ố, a Cường giờ mới tính dán kính đen hả? bộ khóa của a có sẵn nút mở cốp rồi, cái lẫy mở cốp có 50k thôi, thêm ít tiền công nữa là ok a ạ... alo e bảo chỗ cho :D

AMATAX

Xe điện