Em xin tái hòa nhập cộng đồng

Trạng thái
Thớt đang đóng

colangxxi

Xe buýt
Bẩm các cụ,
Chả là em có lập 2 nick cũng lâu năm rồi, vừa rồi bị dính truy quét của các cụ Mod, min nên bị xì hơi lốp 10 ngày. Việc này thì đúng là em sai nên em chấp hành không dám ý kiến gì. Nhưng thời gian tháo bánh của em qua đã lâu nhưng nick của em vẫn không thể đăng bài trên chợ, cụ nào rõ vấn đề chỉ giúp em với. Hoặc các cụ báo giúp em các cụ Mod, min để em tái hòa nhập cộng đồng với, em cám ơn.

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Cụ bị dính lỗi kdcn trá hình nên mới bị xám nick , khổ :(

colangxxi

Xe buýt
Cụ bị dính lỗi kdcn trá hình nên mới bị xám nick , khổ :(
Khổ, em chỉ hay thay đổi điện thoại thôi, chán lại bán đi mua con mới chứ KDCN gì đâu cụ. 2 nick của em cũng tồn tại độc lập, out nick này mới sử dụng nick kia kiểu như nuôi sim thôi, không cùng vào 1 thớt bao giờ, có quên vào chung 1 thớt thì cũng không nâng bi, dìm giá gì sất. Phạt vậy nặng quá cụ ạ

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Khổ, em chỉ hay thay đổi điện thoại thôi, chán lại bán đi mua con mới chứ KDCN gì đâu cụ. 2 nick của em cũng tồn tại độc lập, out nick này mới sử dụng nick kia kiểu như nuôi sim thôi, không cùng vào 1 thớt bao giờ, có quên vào chung 1 thớt thì cũng không nâng bi, dìm giá gì sất. Phạt vậy nặng quá cụ ạ
Mod chỉ cần thấy cụ thường xuyên bán hàng là có thể ăn ngay lỗi kdcn đó ạ :(

Bác cùng nick âm binh Cỏ dại kinh doanh chuyên nghiệp trái quy định tại khu vực thị trường rao vặt nên bị hạn chế quyền truy cập khu vực này. Tất cả những trường hợp này sẽ phải chờ vào dịp nào đó BĐH xem xét mức độ và mở lại. Trân trọng!

Trạng thái
Thớt đang đóng