[Funland] ePass bẩn bựa

tquang

Xe tăng
Cháu thấy nhiều cụ cũng thích loằng ngoằng nhỉ. Đằng rằng bọn epass bẩn bựa dk láo cho mình rồi. Thay vì đi đi lại lại để nó cắt và chuyển sang vect thì cấp thông tin cho nó, dùng thử epass đi xem thế nào. Nếu sau 1 thời gian đi mà nó bị lỗi liên tục thì hãy tính đến phương án hủy. Đây chưa đi bao giờ cứ nghe người này người kia nói xong 1 mực đòi hủy bằng đc. Đời sống được mấy tý, màu xám hay hồng là do mình nhìn mà.

AcidS

Xe điện
Suốt ngày các thớt kêu Epass thế nọ thế kia, toàn là bài bôi nhọ cạnh tranh bẩn của các cụ Vetc phỏng

Em tin dùng hàng Viettel hơn Vetc, chẳng biết nó là ai, có khi lại là sân sau của bọn Cá trê thì em càng dí vào

Epass khuyến mãi nhiều, nạp vào các cụ vẫn được lợi dù có tính phí chuyển, nếu chuyển bằng Viettel money thì còn free, dán ngay đầu xi nhan đi qua barie mở từ xa, không biết các cụ kêu cái gì

Kêu cái này đây cụ, nó xâm phạm hẳn vào quyền tự do của chủ xe mà cụ còn bênh nó.
Ai không dính không thấy khó chịu, chứ em ghét nhất là cái trò gian gian dối dối.
Còn vụ nạp thẻ miễn phi, khuyến mãi chưa chắc thằng nào hơn thằng nào.

Đ.Hương

Xe tải
Cháu thấy nhiều cụ cũng thích loằng ngoằng nhỉ. Đằng rằng bọn epass bẩn bựa dk láo cho mình rồi. Thay vì đi đi lại lại để nó cắt và chuyển sang vect thì cấp thông tin cho nó, dùng thử epass đi xem thế nào. Nếu sau 1 thời gian đi mà nó bị lỗi liên tục thì hãy tính đến phương án hủy. Đây chưa đi bao giờ cứ nghe người này người kia nói xong 1 mực đòi hủy bằng đc. Đời sống được mấy tý, màu xám hay hồng là do mình nhìn mà.
Cụ không loằng ngoằng thì nó không sợ, sau này lại chơi thêm các lĩnh vực khác nữa đấy.

Traisuonggio

Xe buýt
Nghe sai sai, liệu có bôi nhọ nhau ko, chứ mỗi cái biển thì nó ép cả ngàn chiếc dán ah. Dù sao thì cháo cũng vừa dán oy. Ntn del biết hãng khác có dán ...đè lên hem

Hự.

Xe điện
Em dán VETC bên savico Long Biên. Em nhân viên tận tình chu đáo. Tối về còn nhắn zalo bảo có gì trục trặc anh cứ báo em. Đi Hải Phòng, Hạ Long ngon choét. Ngay từ đầu em đã loại ngay ePass vì cách làm coi thường người tiêu dùng. Lúc em nhân viên nhập biển số em để tra xem em đã bị ePass cài chưa, em hồi hộp vãi lái, may thoát.

Người tiêu dùng thấp cổ bé họng, chẳng biết phản đối cách nào ngoài việc ko sử dụng. Chính vì nhiêu cụ tặc lưỡi nên bọn nó vẫn sống khoẻ và tiếp tục làm kiểu đó, các thằng khác cũng bắt chước theo nữa. Đã tặc lưỡi 1 lần thì còn tặc lưỡi dài dài.

landaumuaxe

Xe điện
Suốt ngày các thớt kêu Epass thế nọ thế kia, toàn là bài bôi nhọ cạnh tranh bẩn của các cụ Vetc phỏng

Em tin dùng hàng Viettel hơn Vetc, chẳng biết nó là ai, có khi lại là sân sau của bọn Cá trê thì em càng dí vào

Epass khuyến mãi nhiều, nạp vào các cụ vẫn được lợi dù có tính phí chuyển, nếu chuyển bằng Viettel money thì còn free, dán ngay đầu xi nhan đi qua barie mở từ xa, không biết các cụ kêu cái gì
chắc vụ epass nó tự đk thông tin là thật, chỗ e thì chủ động mời đk xe, dán hơn 1 năm nay, mãi đến vừa rồi em mới đi chơi xa , nạp tiền vào tk , đi CT HN-HP đi về đều ok, nạp tiền thẳng từ tk bank của em, không mất phí gì cả

Kia_fote

Xe điện
Cái gì đúng thì phải nói, để người khác có cái nhìn 2 chiều, đầy đủ nhất để nhận định khách quan ông bạn nhé!
Cứ bình tĩnh đọc hết đã cụ. Em chưa dùng cả 2, nhưng với cái môi trường cạnh tranh mất dạy như này, thì chuyện con đẻ khác con ghẻ là hoàn toàn có thể xảy ra cụ ạ. Nếu muốn minh bạch, thì:
- Chỉ cho mỗi VETC phát hành thẻ, nhưng kierm soát chặt
- Hoặc ko cho VETC phát hành, và để cty khác lo việc này, cũng kiểm soát chặt
Chứ để vài cty cùng tranh miếng bánh, về lý thuyết là đúng, nhưng ở cái xứ này thì sẽ lại khổ dân thôi. Trăm dâu đổ đầu tằm hết. Haizz

E dùng epass thấy ngon choét mà. Đi chưa trượt phát nào. Cuối tuần này em sẽ dán hết xe nhà thẻ epass và chỉ dùng một tài khoản trên đt của em. Cũng rất tiện

tquang

Xe tăng
Cụ không loằng ngoằng thì nó không sợ, sau này lại chơi thêm các lĩnh vực khác nữa đấy.
Cái chính là cả 2 thằng đều bị tố đăng kí láo chứ ko phải mỗi ông epass mà cụ. Vậy nên trong trường hợp này thay vì đi đi về về rất mất công để hủy thì sao ko dùng luôn để trải nghiệm trc. Và đỡ bực mình.

tquang

Xe tăng
E dùng epass thấy ngon choét mà. Đi chưa trượt phát nào. Cuối tuần này em sẽ dán hết xe nhà thẻ epass và chỉ dùng một tài khoản trên đt của em. Cũng rất tiện
Dạ vâng. Cháu thấy nhiều còm khen có, chê có. Nên trong trường hợp như cụ chủ nếu là cháu thì cháu dùng luôn cho đỡ mất công. Vừa ủng hộ nhân tố mới lại ko bực mình.

Hastamanana

Xe buýt
Em cũng dùng epass , bị trượt 2 phát ở trạm Tư Nghĩa - Quảng Ngãi làn ngoài cùng bên trái theo hướng nam - bắc . Đi làn giữa thì ngon .

khoaxt

Xe đạp
Em vừa thay xe mới, đang định dán ePass mà thấy thế này tự dưng thấy băn khoăn :(
Có khi đi dán thì bảng số của cụ đã được ePass nó ad vô từ đời nào rồi á :P

80Bê

Xe buýt
Cái chính là cả 2 thằng đều bị tố đăng kí láo chứ ko phải mỗi ông epass mà cụ. Vậy nên trong trường hợp này thay vì đi đi về về rất mất công để hủy thì sao ko dùng luôn để trải nghiệm trc. Và đỡ bực mình.
Chắc đăng ký trên hệ thống chứ có dán cho mình đâu mà đi.
Chắc toàn bài VETC đi tố epass

myleb

Xe máy
có dữ liệu rồi thì ra dán thôi. cãi nhau làm gì cụ ơi? lạ đời các cụ thật. bọn nó có kpi dán nhanh thì nhiều khách. ko ép thì bao giờ các cụ mới dán thu vé không dừng để khỏi tắc đường.

hotro.ePass

Xe hơi
Mới ngày hôm kia e đi lên trung tâm đăng kiểm để dán VETC.
Cụ thể là trước đó 2 ngày nữa. E định dán epass. Nhưng khi ra Viettel store thì các e bảo hết thẻ.
E đành ra trung tâm đăng kiểm. May mắn xe e ko bị nó( epass) tự ý đăng ký. E dán VETc thành công trong vòng 1 phút.
Nhưng.
Rất nhiều chủ xe khác dính chuyện thằng epass tự ý đăng ký.
Ngay lúc kiểm tra..có vài bác bị mà mặt cứ ngệch cmn ra. Bảo là mình đâu có đăng ký gì đâu. Sao lại thế???
Mẹ.
Bọn epass rất mất dạy chổ này. Phải mang giấy tờ ra chổ khỉ ho nào ấy để hủy, nhưng hủy đc hay ko thì ko biết.
Dạ ePass chào bác ạ. Trước tiên cảm ơn bác đã phản hồi thông tin về ePass. Trường hợp chủ phương tiện gặp sự cố như trên vui lòng gửi thông tin qua tin nhắn, ePass sẽ kiểm tra và hỗ trợ ạ. ePass xin cảm ơn!

DTV

Xe tăng
Vụ tự đăng ký biển xe hay không thì em không dính.

Còn Epass em dán lâu lâu rồi, trước dán xe cũ thì ở kính, xe mới em dán vào đèn.

Cho đến nay chắc tầm hơn 2 năm đi rất nhiều trạm nhưng chưa dính không nhận bao giờ. Duy nhất một lần trạm PV-CG phải đợi mất một chút barrier mở chậm thôi.

hotro.ePass

Xe hơi

Giờ dán tem Epass là 120.000 đ/tem. Dân không hủy được cái việc nó đăng ký bậy ngậm ngùi phải dán thẻ của nó.
Đến giờ chả thấy báo chí nào lên tiếng cả
Dạ ePass chào anh ạ. Trước hết ePass thành thật xin lỗi anh về sự bất tiện này ạ. Anh vui lòng phản hồi thông tin qua tin nhắn để ePass hỗ trợ anh ạ. ePass xin cảm ơn.

hotro.ePass

Xe hơi
Lại có trò này nữa cơ à, thế thì epass bẩn quá :(
E dán bọn epass này 2 năm rồi, đi cũng ổn nhưng ghét nhất nạp tiền còn mất phí :( giờ đi hủy cũng ngại mất tgian :(
Dạ ePass chào anh ạ. Thành thật xin lỗi anh về sự bất tiện này ạ. Anh vui lòng kiểm tra hộp thư và phản hồi thông tin để ePass hỗ trợ anh ạ. ePass cảm ơn!

Lãng khách 179

Xe buýt
Vụ sài biển số đăng ký tài khoản ảo này em cũng thấy bọn này rõ là mất dạy, phải làm cho ra ngô ra khoai.
Tuy nhiên, cũng ko vì thế mà e bỏ Epass được. Vì e đang vẫn cảm thấy sử dụng rất ngon lành.