Ferrari nếu e ko nói các a cũng ko biết

tramyca

Xe hơi
đẹp cụ ạ, cụ là dân làm lại nên chi phí thấp hơn tụi em nhiều. Theo em giá 15.000$ đẩy đi tốt rồi, lãi to còn gì, đẩy ngay:69:

bachvietqn

Xe hơi
Xe đẹp , biển đẹp , giá cũng quá đẹp rồi còn gì, hehee.(b)(b)(b)

KHOA HOTBOY

Xe hơi
Nhìn đằng sau thì đẹp thật

VinhCivic

Xe tăng
Thôi mà các bác, mỗi người 1 tính cách - 4R lập ra cốt cũng để SH chung cho vui thôi mà. Theo tôi nếu bác ấy kô phạm quy 10 điều răn thì cũng kô nên nặng lời quá. Nếu cứ nghiêm mà kô nghỉ thì OF chắc chỉ còn O mà mất hết F rùi các bác ợ!

Tiếc là bác này ở BK chứ loanh quanh shanghai hay guangzhou thì thế nào tôi cũng ới đi off 1 lần (vì tôi cũng hay sang 2 TP đó) rồi làm cái phóng sự ảnh xe cộ của bác ấy thật giả thế nào cho cả nhà khỏi mua cái bức xúc vào mình như thế nhỉ! Tổn thọ lắm, tổn thọ lắm!!!

Cái xe đen với biển đen của bác ấy nói thật nếu kô nói tôi cũng cóc biết nó là xe gì nên nếu tôi nhìn logo thì tôi cũng FE thật ấy chứ. Hay tại tôi nghèo quá nên kô đủ khả năng biết FE là giống cái gì nhỉ:'( :'( Nói thế chứ tôi có đủ tiền mua xe ấy thì tôi cũng chẳng mất công xem từ năm 19...lâu lắm nó đã có bao nhiêu kiểu đã ra đời đâu.(biết thế thì khổ lắm nhưng tôi vẫn kính phục nhiều bác chỉ nhìn thoáng là đọc được ngay xe này đời gì , mác gì, mấy chấm :35: :106: :102: :77: Em là thì chịu luôn cái khoản này đấy - đến xe TO của Nhật em còn chịu nữa là FE :'( :'(

Mấy lời sẻ chia mong các bác thông cảm và tạo điều kiện cho ae trẻ họ vào chơi chung cho vui.
Câu nói hay nhất trong thớt.
Có những vị cứ tưởng mình đầu hói thì sẽ thông minh hơn người.

.........khổ thân bác chủ thớt:102::102:
.........khoe có tí mà vỡ cả đầu:21::21::21: tội nghẹp:ohmy::ohmy:
Vịt toàn chơi theo kiểu bầy đàn mà.
nói đến xe cứ phải TOY cho nó bền, cho nó đỡ mất giá...
Khen chê cũng vậy. 1 ông đầu chê (ông này mà lại lever cao cao )là cả hội chê theo để chứng tỏ ta đây sành điệu.:^):^)
Em không ám chỉ ai đâu nhé, em nói tình trạng chung thôi. dừng có chửi em(l)

ryan_nguyenvnn

Xe hơi
bó tay.khảo cổ.com.vn , có cụ nào thật thà đâu mà lại nói người ta nổ. hehe, anyway- cái này cụ ấy khoe từ lâu rồi với lại cái xe đó độ cũng hay hay đấy chứ ạh, bịp được khối bác trên này trong đó có em chứ nói gì mấy thằng "ngố Tàu" . Em cá là nếu bác nào chưa có xe hoặc có em Huynh Đài coupé trên thì cũng máu độ như bác ấy thôi.:21::77: