[Xe cộ] Films cách nhiệt Llumar USA | Đề nổ từ xa - Độ xe CARCAM-15 Ngõ 29 Láng Hạ |Độ đèn|Camera 360-Hành trình|Màn Android|TPMS |Gạt mưa Heyner | Audio...

Giá
9,999 VNĐ
Địa chỉ
Số 15 Ngõ 29 Láng Hạ, Ba Đình, Hà Nội

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn

gnol87

Xe máy
Các cụ qua lấy quà tặng đi, hôm nay 30/3/2016 -- Vẫn còn rất nhiều ạ

28/3 - Còn rất nhiều quà tặng cho các cụ !

Xã đoàn Carcam có 2 món quà nhỏ tặng anh chị em. Trông nhỏ vậy thôi nhưng rất hữu ích nên có trên xe.
Đây là quà tặng, mỗi người chọn 1 trong 2 món này. Anh chị em tiện đường hoặc đang cần đánh xe qua em tặng nhé. Mỗi người lấy 1 cái. Số lượng mỗi thứ 100c ạ.
Và dĩ nhiên ai mua hàng từ hôm nay cũng được tặng ạ, đến khi nào em thông báo hết.

21A LÊ VĂN LƯƠNG - HN
http://carcam.vn
http://rogaworld.vn - ROGA Việt nam

Em xin phép giữ chỗ này update tình hình

Cụ chủ cho em hỏi: hôm trước em có lắp con Mini 0806 ở chỗ cụ, mấy hôm nay cứ nổ máy đi 1 đoạn Cam lại báo lỗi: "frgmt Err Need Format" và kêu chuông báo + không ghi hình nữa, tháo Cam khỏi nguồn thì kêu 1 lúc nữa rồi Cam tự tắt, sau đấy lắp lại thì lại chạy bt, lúc nào dừng xe tắt máy xong khởi động lại xe đi một đoạn lại bị.
Cụ chủ cho hỏi như thế là bị lỗi gì ạ?
Thanks cụ, chúc cụ mua may bán đắt!

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Cụ chủ cho em hỏi: hôm trước em có lắp con Mini 0806 ở chỗ cụ, mấy hôm nay cứ nổ máy đi 1 đoạn Cam lại báo lỗi: "frgmt Err Need Format" và kêu chuông báo + không ghi hình nữa, tháo Cam khỏi nguồn thì kêu 1 lúc nữa rồi Cam tự tắt, sau đấy lắp lại thì lại chạy bt, lúc nào dừng xe tắt máy xong khởi động lại xe đi một đoạn lại bị.
Cụ chủ cho hỏi như thế là bị lỗi gì ạ?
Thanks cụ, chúc cụ mua may bán đắt!
Phiền cụ lúc nó ghi hình bình thường. Cụ ấn OK dừng quay, rồi chọn Menu, chọn Format thẻ nhớ giúp em. Nếu nó vẫn báo lỗi em tin 90% là do thẻ nhớ. Em sẽ phát hành 1 chiếc thẻ mới cho cụ ạ

gnol87

Xe máy
Phiền cụ lúc nó ghi hình bình thường. Cụ ấn OK dừng quay, rồi chọn Menu, chọn Format thẻ nhớ giúp em. Nếu nó vẫn báo lỗi em tin 90% là do thẻ nhớ. Em sẽ phát hành 1 chiếc thẻ mới cho cụ ạ
Thanks cụ, mai em làm theo xem thế nào ạ!

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Thanks cụ, mai em làm theo xem thế nào ạ!
Cụ vẫn dùng thẻ nhớ bên em chứ. Tuyệt đối không đút thẻ nhớ khác vào cụ nhé. Cam hành trình ghi hình vừa ghi vừa xóa rất khắc nghiệt nên thẻ phải đảm bảo chất lượng

hungphan304

Xe tải
Cụ cho em hỏi, cái tpms loại lắp trong, em tắt đi bật lại là tự nó nhận hay có phải setup gì ko? Tại em thấy nó báo thông số 2 bánh cứ giống nhau.. 1 lúc thì đều 2.4 rồi lúc sau lại cùng 2.3?!?

gnol87

Xe máy
Cụ vẫn dùng thẻ nhớ bên em chứ. Tuyệt đối không đút thẻ nhớ khác vào cụ nhé. Cam hành trình ghi hình vừa ghi vừa xóa rất khắc nghiệt nên thẻ phải đảm bảo chất lượng
Vẫn Y văn Nguyên cụ ạ, trc em cũng đọc khuyến cáo của cụ rồi nên cũng ko động vào làm gì, cụ setup cho như nào nhà em cũng để nguyên thế ạ!

gnol87

Xe máy
Tiện cụ cho hỏi bên cụ có cảm biến áp suất lốp nào đồng bộ đc với đầu dvd của K3 không để nhà em ngâm cứu lắp ạ!

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Tiện cụ cho hỏi bên cụ có cảm biến áp suất lốp nào đồng bộ đc với đầu dvd của K3 không để nhà em ngâm cứu lắp ạ!
Có cho vào dvd, nhưng K3 màn theo xe ko có AV in nên em kỹ thuật hạn chế ko làm được cụ ạ

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Cụ cho em hỏi, cái tpms loại lắp trong, em tắt đi bật lại là tự nó nhận hay có phải setup gì ko? Tại em thấy nó báo thông số 2 bánh cứ giống nhau.. 1 lúc thì đều 2.4 rồi lúc sau lại cùng 2.3?!?
Nó báo đúng đấy, cụ yên tâm. Tắt đi bật lại nó sẽ tự search I d, cụ không yên tâm có thể cho nó học lại bằng cáhc giữ 2 phím đồng thơi trobg 3s. Lcd sẽ hiện 00 ở bánh trước bên trái, cụ tháo lắp van bán đó ra, xì một ít hơi, nó sẽ học lại từ đầu, lần lượt làm như vậy với các bánh còn lại.

Hướng dẫn tiếng Việt em up ở http://carcam.vn rồi cụ

hungphan304

Xe tải
Nó báo đúng đấy, cụ yên tâm. Tắt đi bật lại nó sẽ tự search I d, cụ không yên tâm có thể cho nó học lại bằng cáhc giữ 2 phím đồng thơi trobg 3s. Lcd sẽ hiện 00 ở bánh trước bên trái, cụ tháo lắp van bán đó ra, xì một ít hơi, nó sẽ học lại từ đầu, lần lượt làm như vậy với các bánh còn lại.

Hướng dẫn tiếng Việt em up ở http://carcam.vn rồi cụ
Em cũng đọc cái HDSD rồi nhưng có lẽ do dịch goole nên hơi khó hiểu.. em muốn set chế độ cảnh báo giới hạn trên và dưới cho áp suất cũng như nhiệt độ mà khó quá, có nhẽ phải qua nhờ cụ :))

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Em cũng đọc cái HDSD rồi nhưng có lẽ do dịch goole nên hơi khó hiểu.. em muốn set chế độ cảnh báo giới hạn trên và dưới cho áp suất cũng như nhiệt độ mà khó quá, có nhẽ phải qua nhờ cụ :))
Giữ phím bên trái 7s là đc cụ ạ

gnol87

Xe máy
Trộm vía nay em reset lại thẻ nhớ thì chưa thấy bị lỗi lại cụ ạ!
Để em theo dõi tiếp xem thế nào nhưng chắc là ok.
À, hôm nào em qua cụ lắp cho em đường AV in vào dvd nhé, màn hình con mini bé quá mà em thì dùng ip nên ko cắm thẻ nhớ vào được nên muốn cắm vào dvd để có biến thì xem lại cho dễ, em ngâm cứu thông số DVD K3 thì có cổng av in cụ ah, hôm nào em qua cụ giúp em nhé! Tks cụ!

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Trộm vía nay em reset lại thẻ nhớ thì chưa thấy bị lỗi lại cụ ạ!
Để em theo dõi tiếp xem thế nào nhưng chắc là ok.
À, hôm nào em qua cụ lắp cho em đường AV in vào dvd nhé, màn hình con mini bé quá mà em thì dùng ip nên ko cắm thẻ nhớ vào được nên muốn cắm vào dvd để có biến thì xem lại cho dễ, em ngâm cứu thông số DVD K3 thì có cổng av in cụ ah, hôm nào em qua cụ giúp em nhé! Tks cụ!
Em nhớ không nhầm hình như em này chỉ có HDMI, không có AV cho ra DVD cụ ạ

chaeok

Xe hơi
Em nhớ không nhầm hình như em này chỉ có HDMI, không có AV cho ra DVD cụ ạ
Cụ chủ tư vấn cho em.
E mới lấy ranger xls-mt. E muốn lắp thêm cam lùi cảm biến trước sau.
E thấy hãng bảo lắp thì k đc bảo hành ở hãng

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Cụ chủ tư vấn cho em.
E mới lấy ranger xls-mt. E muốn lắp thêm cam lùi cảm biến trước sau.
E thấy hãng bảo lắp thì k đc bảo hành ở hãng
Hãng họ dọa thôi, mọi người xe mới lắp ầm ầm mà. Nếu cụ lắp ở hãng thì tụi nó cũng gọi những người như em vào lắp cụ ạ