[Xe cộ] Films cách nhiệt Llumar USA | Đề nổ từ xa - Độ xe CARCAM-15 Ngõ 29 Láng Hạ |Độ đèn|Camera 360-Hành trình|Màn Android|TPMS |Gạt mưa Heyner | Audio...

Giá
9,999 VNĐ
Địa chỉ
Số 15 Ngõ 29 Láng Hạ, Ba Đình, Hà Nội

zacom121

Xe tải
Cụ Tơn tư vấn cho em bộ cam hành trình+GPS+Wifi hoặc DVD lắp đc cho Tucson 2011 nhé. Tks cụ...
Ah, xe em mới có cam lùi, muốn làm cam 360 thì có đc ko ạ !

Little Crab

Xe tải
Bên bác có sửa cam hành trình ko bác.
Cam của em mua bên bác 2 năm nay vẫn dùng tốt, nhưng mới bị gãy mấy cái khớp nhựa và pin chắc bị phồng.
Nếu sửa được báo bác giá em với
Thank bác

kenshire

Xe tăng
Đầu dvd c500+ giá bao nhiêu a Chinh, cho honda city 2013 a à

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Cụ Tơn tư vấn cho em bộ cam hành trình+GPS+Wifi hoặc DVD lắp đc cho Tucson 2011 nhé. Tks cụ...
Ah, xe em mới có cam lùi, muốn làm cam 360 thì có đc ko ạ !
Cụ nghiên cứu luôn em này. Tuyệt vời luôn ạ : https://www.otofun.net/threads/gs51-wifi-gps-camera-hanh-trinh.1369958/page-2#post-41983260 . Camera 360 OView lắp ok cụ ạ, nhưng chi phí tương đối cao. Xe cụ hơn chục củ cụ ạ.

Bên bác có sửa cam hành trình ko bác.
Cam của em mua bên bác 2 năm nay vẫn dùng tốt, nhưng mới bị gãy mấy cái khớp nhựa và pin chắc bị phồng.
Nếu sửa được báo bác giá em với
Thank bác

Cái gẫy em làm được luôn, đợi 20p là lấy, tuy nhiên Pin cụ thì cụ phải thanh toán nhé. Lúc nào cụ qua gặp bác Chính 0916981968 nhé

Đầu dvd c500+ giá bao nhiêu a Chinh, cho honda city 2013 a à
Có đấy cụ. Giá 10tr500k hơi mắc !!!

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Tẩu sạc kiêm lọc không khí loại mới ạ

Nó không chỉ là bộ sạc tẩu trên ô tô dành cho các thiết bị iPhone, iPad, android Phone, GPS... mà nó còn là một máy lọc không khí tạo Anion. Nó có thể giải phóng hơn 10 triệu Ion -, loại bỏ khói , bụi, chất gây ô nhiễm không khí, mùi hôi. Đặc biệt những hạt bụi mịn nhỏ 2,5 PM mà mắt thường không nhìn thấy được. Những hạt bụi này là nguyên nhân gây viêm phổi.

Sạc nhanh 3.0, nhanh hơn 4 lần sạc qua cổng USB. Sạc đầy iPhone 6 trong vòng 1,5h rất thuận tiện khi vừa lái xe vừa được sạc đầy pin điện thoại. Cổng vào có thể là 12V các xe con, sedan, suv... hay 24V các xe tải, Contenner...

Được chứng nhận bởi tiêu chuẩn CE & ROHS, các vật liệu chống cháy ABS an toàn và chip điều khiển thông minh giúp tránh quá nhiệt, quá dòng và quá tải. Một sản phẩm sạc an toàn, hỗ trợ lọc không khí tốt trong khoang xe nhỏ.

Stuu

Xe hơi
Con HP F350 có giảm giá cho thành viên OtoFun không cụ?

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Các cụ kiểm tra gạt mưa ô tô của mình nhé. Mưa kéo dài cả tuần đấy ạ !

TỪ NGÀY 27/7 ĐẾN ĐẦU THÁNG 8, DẢI HỘI TỤ NHIỆT ĐỚI HOẠT ĐỘNG MẠNH KHIẾN BẮC BỘ VÀ THANH HÓA CÓ MƯA TO.

07-26-2018
Đêm qua và sáng nay, do ảnh hưởng của hoàn lưu vùng áp thấp trên biên giới Việt - Trung, Bắc Bộ và Bắc Trung Bộ có mưa giông. Một số nơi mưa to như Than Uyên (Lai Châu), Lào Cai trên 40 mm; Bắc Quang (Hà Giang) 70 mm; Tây Hiếu (Nghệ An) 60 mm…
Thanh Hóa trong hai giờ qua cũng mưa to, như Yên Nhân 50 mm. Khả năng trong 3 giờ tới, các khu vực này tiếp tục mưa với lượng 20-50 mm.

Mưa to khiến nhiều khu vực trũng thấp ở Hà Nội có thể bị ngập. Ảnh: Gia Chính.

Mưa có thể kéo dài ở miền Bắc đến hết tháng 7

Trung tâm dự báo khí tượng thủy văn quốc gia cho biết, từ chiều tối nay đến hết ngày 26/7, Bắc Bộ và Thanh Hóa sẽ có mưa giông nhiều nơi. Riêng vùng núi và trung du mưa to, trọng tâm mưa là ở Hà Giang, Lào Cai, Hòa Bình, Yên Bái, Lai Châu (50-100 mm một ngày).

Từ ngày 27/7, do dải hội tụ nhiệt đới đi qua Bắc Bộ kết hợp với gió Đông Nam hoạt động mạnh, mưa lớn sẽ mở rộng xuống đồng bằng Bắc Bộ và Thanh Hóa, có khả năng kéo dài đến đầu tháng 8.

Riêng Hà Nội từ đêm 25 đến ngày 26/7 trời mưa rào; từ ngày 27/7 có mưa to.

Ngày 25-27/7, thượng lưu các sông Đà, Thao, Thái Bình lũ sẽ lên 1-3 m; riêng thượng lưu sông Lô lên 3-5 m. Đỉnh lũ sông Thao, Lô ở mức báo động 2. Nguy cơ cao xảy ra lũ quét, sạt lở đất ở vùng núi phía Bắc, đặc biệt tại các tỉnh: Lai Châu, Sơn La, Điện Biên, Lào Cai, Yên Bái, Hà Giang, Bắc Kạn, Cao Bằng.

Trước đó từ ngày 13 đến 21/7, do dải hội tụ nhiệt đới trên bắc biển Đông hoạt động mạnh, miền Bắc và Bắc Trung Bộ có mưa to. Một số tỉnh như Quảng Ninh, Hà Nội, Phú Thọ, Ninh Bình, Thanh Hóa... bị ngập nặng. Các tỉnh Lào Cai, Yên Bái, Sơn La... bị lũ quét và sạt lở đất.

Theo Thống kê của Ban chỉ đạo trung ương về phòng chống thiên tai, đến sáng nay toàn khu vực có 27 người chết, trong đó Yên Bái 13, Sơn La 6, Phú Thọ 3, Thanh Hóa 3... Hiện còn 7 người mất tích ở Yên Bái, Thanh Hóa và Phú Thọ.

Toàn khu vực có hơn 240 nhà sập, gần 9.000 nhà bị ngập. Hiện nước đã cơ bản rút, chỉ một số khu vực trũng thấp còn ngập.

(Carcam.vn) - Nhu cầu di chuyển khi trời mưa kéo dài vẫn không thay đổi, chính vì vậy các lái xe nên kiểm tra kỹ chất lượng cần gạt mưa trên xe ô tô của mình để đảm bảo vẫn còn gạt sạch, cho tầm nhìn tốt, tham gia giao thông luôn an toàn khi trời mưa.

Carcam Việt nam là đại lý ủy quyền của hãng gạt mưa Đức Heyner Germany tại Việt nam. Hiện sản phẩm gạt mưa Heyner Germany đã có mặt tại các tỉnh khu vực ở Việt nam. Để có được một đôi cần gạt nước mưa tốt , hàng thật, đúng giá xin hãy dùng thử Heyner Germany một lần.

Xuân Hoa