[Xe cộ] Films cách nhiệt Llumar USA | Đề nổ từ xa - Độ xe CARCAM-15 Ngõ 29 Láng Hạ |Độ đèn|Camera 360-Hành trình|Màn Android|TPMS |Gạt mưa Heyner | Audio...

Giá
9,999 VNĐ
Địa chỉ
Số 15 Ngõ 29 Láng Hạ, Ba Đình, Hà Nội

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Con trên gương chiếu hậu bao nhiêu?
Đó là Blurams cụ ạ, nó có cảm ứng, Wifi, GPS , ADAS cam sau nét và là cam lùi chuyên nghiệp. Phù hợp cụ nào cần camera lùi và ghi hình cả phía sau nét.. Giá 2,5tr lắp đặt thẻ 32G cụ ạ

dudu08

Xe tải
Hôm qua em CX9 có qua lắp 1 con C61 Vietmap chỗ cụ. Cho em hỏi là thẻ theo cam đã update chưa và khi nào thì sẽ update tiếp nhỉ?

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Hôm qua em CX9 có qua lắp 1 con C61 Vietmap chỗ cụ. Cho em hỏi là thẻ theo cam đã update chưa và khi nào thì sẽ update tiếp nhỉ?
Ý cụ là update dự liệu biển báo tốc độ của Vietmap ạ ?

Còn thẻ theo Cam là thẻ nhớ, chỉ dùng để chứa dữ liệu Video cụ ạ ?

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Đúng rồi, update dữ liệu biển báo thì làm như thế nào?
Dạ khi nào trên web Vietmap.vn thông báo có firmware mới, thì cụ download về, nó rất nhẹ, cho vào thẻ nhớ , cắm thẻ nhớ vào C61 nó sẽ tự chạy - Là xong.
Cụ không phải băn khoăn cái này, vì 1 năm chỉ update 1-2 lần. Mỗi lần update theo em cũng không có thay đổi nhiều, hoặc có thay đổi ở những địa phương cụ ít khi di chuyển xe đến.

dudu08

Xe tải
Dạ khi nào trên web Vietmap.vn thông báo có firmware mới, thì cụ download về, nó rất nhẹ, cho vào thẻ nhớ , cắm thẻ nhớ vào C61 nó sẽ tự chạy - Là xong.
Cụ không phải băn khoăn cái này, vì 1 năm chỉ update 1-2 lần. Mỗi lần update theo em cũng không có thay đổi nhiều, hoặc có thay đổi ở những địa phương cụ ít khi di chuyển xe đến.
Tiếng thông báo của C61 quá bé. Gần như ko thể nghe thấy :( Biết thế làm hẳn con R4A đắt hơn có vài trăm :(

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Tiếng thông báo của C61 quá bé. Gần như ko thể nghe thấy :( Biết thế làm hẳn con R4A đắt hơn có vài trăm :(
Cụ cứ đi đi nhiều người còn muốn tắt đi, chỉ cần có tiếp bíp bíp là ok. Đỡ phân tâm nhiều cụ ạ. Chức năng chính là ghi hình ổn định và nét
Mấy cái dữ liệu hỗ trợ này cụ chỉ nên tham khảo, cụ trải nghiệm vài cung đươngf tỉnh huyện nưa.

HDV Hàn xẻng

Xe hơi
Cụ Tủrrnviet ơi cho em hỏi :
Em muốn lắp 1 cam lề +1 màn hình rời( có màn lắp gương chiếu hậu càng ok)
Em có cam hành trình rùi,xe em mux 2018 thì màn cloria gì đò có đấu được cam lề vào ko.
Cụ tư vấn cho em,có hình anh minh họa thi càng tốt hehe.

dudu08

Xe tải
Cụ cứ đi đi nhiều người còn muốn tắt đi, chỉ cần có tiếp bíp bíp là ok. Đỡ phân tâm nhiều cụ ạ. Chức năng chính là ghi hình ổn định và nét
Mấy cái dữ liệu hỗ trợ này cụ chỉ nên tham khảo, cụ trải nghiệm vài cung đươngf tỉnh huyện nưa.
À, bíp bíp nhưng muốn biết nó là gì thì phải mở cam suốt thì mới hiển thị. Chứ cam tắt tự động rồi là nó ko lên nữa. Nói chung lẽ ra khi bip bip là nó phải tự động hiện thông tin lên màn. Cái này bọn VM làm vẫn còn ngu lắm. Hôm nay mình đã phải set lại màn, cho nó bật luên tục để xem nó bip cái gì. Mà thực ra bip cũng gần như ko nghe thấy :) Chắc do bật nhạc trong xe, hoặc do tiếng bip cũng quá nhỏ nữa :D

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Cụ Tủrrnviet ơi cho em hỏi :
Em muốn lắp 1 cam lề +1 màn hình rời( có màn lắp gương chiếu hậu càng ok)
Em có cam hành trình rùi,xe em mux 2018 thì màn cloria gì đò có đấu được cam lề vào ko.
Cụ tư vấn cho em,có hình anh minh họa thi càng tốt hehe.
Màn xe này có thể em sẽ cho AV vào được, nếu được thì ko phải mua thêm màn gương.
Đấu nối phức tạp thì cụ sắm cái màn gương + cam táp lề = 1,2tr , có công tắc chủ động bật mở khi dùng đi ngõ trật hẹp cụ ạ

Hình màn này em không có cụ ạ, Camera táp lề em sẽ thi công như này

Thời gian thi công là hơn 1 tiếng cụ nhé ! 12 tháng bảo hànhạ

HDV Hàn xẻng

Xe hơi
Màn xe này có thể em sẽ cho AV vào được, nếu được thì ko phải mua thêm màn gương.
Đấu nối phức tạp thì cụ sắm cái màn gương + cam táp lề = 1,2tr , có công tắc chủ động bật mở khi dùng đi ngõ trật hẹp cụ ạ

Hình màn này em không có cụ ạ, Camera táp lề em sẽ thi công như này
Vậy mai lúc nào em qua cũng được hay phải hẹn giờ trước hả cụ

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn

dudu08

Xe tải
Cụ chủ thớt cho em hỏi, con C61 vừa lắp của em có vấn đề là tốc độ ghi nhận của nó cao hơn thực tế của xe là 5km/h. Xe thực tế 60 nhưng ghi nhận của C61 là 65. Đây là lỗi chung của Vietmap hay là lỗi riêng của C61 của em? Có cách nào chỉnh cho chuẩn so với thực tế ko, vì như thế này tự dưng em bị quá tốc 5km/h!!!

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Cụ chủ thớt cho em hỏi, con C61 vừa lắp của em có vấn đề là tốc độ ghi nhận của nó cao hơn thực tế của xe là 5km/h. Xe thực tế 60 nhưng ghi nhận của C61 là 65. Đây là lỗi chung của Vietmap hay là lỗi riêng của C61 của em? Có cách nào chỉnh cho chuẩn so với thực tế ko, vì như thế này tự dưng em bị quá tốc 5km/h!!!
Cái này là đặc trưng chung của tất cả các loại Camera hành trình đo tốc độ bằng sóng GPS cụ ạ, và các thiết bị do tốc độ bằng GPS so với vòng tua bánh xe đều bị như này cụ ạ.
Có nhiều mục trên otofun nói vấn đề này đó cụ : https://www.otofun.net/threads/su-chenh-lech-toc-do-giua-dong-ho-cong-to-met-va-tren-cam-hanh-trinh.634035/

Cụ cứ yên tâm sử dụng thôi vì tất cả các thiết bị cam hành trình trên thế giới đều như vậy ạ

dudu08

Xe tải
Cái này là đặc trưng chung của tất cả các loại Camera hành trình đo tốc độ bằng sóng GPS cụ ạ, và các thiết bị do tốc độ bằng GPS so với vòng tua bánh xe đều bị như này cụ ạ.
Có nhiều mục trên otofun nói vấn đề này đó cụ : https://www.otofun.net/threads/su-chenh-lech-toc-do-giua-dong-ho-cong-to-met-va-tren-cam-hanh-trinh.634035/

Cụ cứ yên tâm sử dụng thôi vì tất cả các thiết bị cam hành trình trên thế giới đều như vậy ạ
Thà thấp hơn còn hơn là bị cao hơn. Thấp hơn còn cãi được. Cao hơn nó lại cộng chênh nữa thì ăn cám à :D

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Thà thấp hơn còn hơn là bị cao hơn. Thấp hơn còn cãi được. Cao hơn nó lại cộng chênh nữa thì ăn cám à :D
Giờ a em bắn chuẩn lắm, ko vớ vẩn như ngày xưa. Em xin cụ đừng cãi mấy a em. Nhất là đi xa