Thảo luận FORD ECO sport 2017 phiên bản bỏ lốp dự phòng sau và động cơ ecoboot bao giờ bề việt nam

dangminhcongcom

Xe buýt
Kính các cụ.
Các cụ và ae kinh doanh ford cho e hỏi dòng xe eco phiên bản 2017 bỏ lốp dự phòng sau và động cơ ecoboot bao giờ về việt nam. Đến thời điểm này tháng 4/2017 mà e thấy ford chưa có kế hoạch là sao. Các cụ cho e thông não với. E yêu nó 1 thời gian rồi chuẩn bị kết hôn mà nghe nó chị nó 2017 xinh hơn nên có ý định ... hehe.
Kính c2h5oh các cụ
Tiện thể các cụ kd cho e cái giá yêu thương của e nó và của hồi môn khi về nhà chồng vào ib e nhé. E sắp và đang cbi ly dị vợ nên cần lấy vợ 2 khác
_ à e chạy bản mt nhé. Chân e to ah.hihi

BadDay178

Đi bộ
Hôm trước em có đọc thì thấy nói là chỉ có bản cho Mẽo và Âu là không có balo thôi. Bác thử tìm hiểu lại xem :D

motconmot

Xe tải
Hồi trước em cũng có suy nghĩ như cụ nhưng từ sau khi thằng Chevrolet Trax về Việt Nam thì em lại nghĩ lại rồi ạ :D

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online
Hồi trước em cũng có suy nghĩ như cụ nhưng từ sau khi thằng Chevrolet Trax về Việt Nam thì em lại nghĩ lại rồi ạ :D
cụ chiến Trax rồi à?

;)) con Eco mới sắp bán ở Tầu có lốp, dự là ở ĐNA mình cũng có lốp :D bản này có 1 số cải tiến sẽ nâng cao giá trị, em nghĩ bản mới sẽ tương đương với Trax và Vitara :D đến lúc này có nhẽ cần phải cân nhắc và doanh số của Eco chưa chắc đã đột phá như hiện nay

Em nghĩ hiện nay Eco vào top 10 do thiết kế OK, gầm cao nhỏ vừa đi xa vừa đi phố vừa leo bậc tốt và điểm nhấn là giá thành vừa túi tiền nhiều người. Vitara và Trax hiện đại, to đẹp nhưng mức giá lại không dễ tiếp cận nhiều nên bán yếu.

dangminhcongcom

Xe buýt
Hôm trước em có đọc thì thấy nói là chỉ có bản cho Mẽo và Âu là không có balo thôi. Bác thử tìm hiểu lại xem :D
Kd bên ford thì nói là ford chưa có kế hoạch cho phiên bản mới. Các cụ bên ford đâu cả rồi.

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online
Kd bên ford thì nói là ford chưa có kế hoạch cho phiên bản mới. Các cụ bên ford đâu cả rồi.
em nghĩ mọi điều đều là đồn đoán, sếp của Ford cũng không dại gì tiết lộ thời gian về, như vậy nó tác động tới doanh số của EcoSport hiện tại đang bán tốt

dangminhcongcom

Xe buýt
Giá trax cụ mua lúc đó chắc cao hơn eco nhiều. Nếu giá đấy thì vitara ngon mà. Tội là e thích đóng chân côn chứ vitara mà có bản côn e cũng lấy e nó.

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online
Giá trax cụ mua lúc đó chắc cao hơn eco nhiều. Nếu giá đấy thì vitara ngon mà. Tội là e thích đóng chân côn chứ vitara mà có bản côn e cũng lấy e nó.
Trax hiện đại lắm, Vitara đẹp :D còn vụ số sàn :D em nói thật chứ lúc đầu em cũng thích đi sàn, nhưng đi AT của Eco xong rồi thì thấy mình không còn thích đi côn nữa.

1. Đi côn tốn công đạp côn mỏi chân, nhất là lúc tắc đường
2. Đi côn leo đèo dốc mệt mỏi, Eco có khởi hành gnang dốc và số S đi nhàn
3. Đi côn lái xe cứ phải oánh tay lên xuống số nhiều, đi AT rảnh tay còn mò mẫm sang ghế bên cạnh cho đỡ buồn ngủ ;))
4. Nếu thích đi số, cụ chơi số S cũng như đi xe số mà lại không phải đạp côn
5. Xe số sàn của các hãng đều là bản tiết kiệm, tiêu chuẩn thiếu rất nhiều option hiện đại. Có 1 số Option độ dc nhưng nhiều Option hay không thể độ được

dangminhcongcom

Xe buýt
Trax hiện đại lắm, Vitara đẹp :D còn vụ số sàn :D em nói thật chứ lúc đầu em cũng thích đi sàn, nhưng đi AT của Eco xong rồi thì thấy mình không còn thích đi côn nữa.

1. Đi côn tốn công đạp côn mỏi chân, nhất là lúc tắc đường
2. Đi côn leo đèo dốc mệt mỏi, Eco có khởi hành gnang dốc và số S đi nhàn
3. Đi côn lái xe cứ phải oánh tay lên xuống số nhiều, đi AT rảnh tay còn mò mẫm sang ghế bên cạnh cho đỡ buồn ngủ ;))
4. Nếu thích đi số, cụ chơi số S cũng như đi xe số mà lại không phải đạp côn
5. Xe số sàn của các hãng đều là bản tiết kiệm, tiêu chuẩn thiếu rất nhiều option hiện đại. Có 1 số Option độ dc nhưng nhiều Option hay không thể độ được
Cám ơn cụ cho e thêm ý tưởng.
E chạy cả bản at và mt rồi nhưng chân e nó to lắm và e vẫn thích mt với lại em còn trẻ khỏe e muốn hoạt động đều 2 chân; chứ tập 1 bên ko e sợ lệch. Hehe các cụ đang chơi at cho e xin mấy viên gạch e đội mũ bảo hiểm rồi ah.

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online
Cám ơn cụ cho e thêm ý tưởng.
E chạy cả bản at và mt rồi nhưng chân e nó to lắm và e vẫn thích mt với lại em còn trẻ khỏe e muốn hoạt động đều 2 chân; chứ tập 1 bên ko e sợ lệch. Hehe các cụ đang chơi at cho e xin mấy viên gạch e đội mũ bảo hiểm rồi ah.
cụ chạy AT và MT Eco à? cụ nên trải nghiệm lâu hơn để cảm nhận hết :D ban đầu em cũng thích MT nhưng thôi mua AT cho vợ còn đi. Nhưng khi trải nghiệm AT của EcoSport, đặt biệt là đi leo đồi dốc thì đã thấy rằng thì là màn AT Eco làm cho mình nhàn đầu hơn nhiều. Còn AT đi trong phố thì khỏi phải bàn rồi, từ xửa xưa nó đã là xe để đi trong phố

Nếu cụ đi MT của Eco cụ sẽ mất 1 số tính năng mà không thể hoặc khó độ

* Khởi hành ngang dốc
1. Gạt mưa tự động
2. Đèn tự động
3. Điều hòa tự động
4. Cửa sổ trời
5. Cảm biến lùi
6. Chìa khóa thông minh (cái này độ được nhưng động chạm tới điệnn nhạy cảm với Ford)

ví dụ sau này cụ đi chơi xa, phải leo đèo cao 1 chút, nếu có điều kiện cảm nhận 2 xe AT và MT của Eco thì em thề lúc ý cụ sẽ bảo biết thế chọn AT :D

dangminhcongcom

Xe buýt
cụ chạy AT và MT Eco à? cụ nên trải nghiệm lâu hơn để cảm nhận hết :D ban đầu em cũng thích MT nhưng thôi mua AT cho vợ còn đi. Nhưng khi trải nghiệm AT của EcoSport, đặt biệt là đi leo đồi dốc thì đã thấy rằng thì là màn AT Eco làm cho mình nhàn đầu hơn nhiều. Còn AT đi trong phố thì khỏi phải bàn rồi, từ xửa xưa nó đã là xe để đi trong phố

Nếu cụ đi MT của Eco cụ sẽ mất 1 số tính năng mà không thể hoặc khó độ

* Khởi hành ngang dốc
1. Gạt mưa tự động
2. Đèn tự động
3. Điều hòa tự động
4. Cửa sổ trời
5. Cảm biến lùi
6. Chìa khóa thông minh (cái này độ được nhưng động chạm tới điệnn nhạy cảm với Ford)

ví dụ sau này cụ đi chơi xa, phải leo đèo cao 1 chút, nếu có điều kiện cảm nhận 2 xe AT và MT của Eco thì em thề lúc ý cụ sẽ bảo biết thế chọn AT :D
E đi mt civic at madaz cụ ah quả thật đi at nhàn và sướng thật. E trải nghiệm tam đảo cả 2 e rồi. Với lại e cũng hay dg lạng sơn. Cảm nhận đi sàn đóng số vượt kong nó yên tâm hơn. Với lại vợ cả e cũng thích e chạy số mt ah.
Con eco chạy lâu rồi cụ cảm nhận sao. E thấy giá nó hợp lý nhiều cụ hay so sánh với trax và giờ có em.vít giảm hẳn 100 củ. Động thái này của vít e nghĩ ford sẽ có kế hoạch mới cho eco phiên bản mới.
Em đang hóng phiên bản 2017 đây. 2 3 thag nữa mà ko ra là e quất bản 2016 ah.

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online
E đi mt civic at madaz cụ ah quả thật đi at nhàn và sướng thật. E trải nghiệm tam đảo cả 2 e rồi. Với lại e cũng hay dg lạng
sơn. Cảm nhận đi sàn đóng số vượt kong nó yên tâm hơn. Với lại vợ cả e cũng thích e chạy số mt ah.
Con eco chạy lâu rồi cụ cảm nhận sao. E thấy giá nó hợp lý nhiều cụ hay so sánh với trax và giờ có em.vít giảm hẳn 100 củ. Động thái này của vít e nghĩ ford sẽ có kế hoạch mới cho eco phiên bản mới.
Em đang hóng phiên bản 2017 đây. 2 3 thag nữa mà ko ra là e quất bản 2016 ah.
Đây là box Ford và em dùng Eco thật nhưng chả ai đi so với Trax cả. Nó hiện đại hơn nhiều và giá chính thức lăn bánh phải chênh trên 150tr (Trax khoảng 740tr còn eco 595)

Nhiều lúc xe của mình, mình ưng thì mình bảo Vitara hay Trax cũng ko bằng Eco :D có cụ thích Sunny thì bảo ngon hơn Altis :D

Phụ nữ em chả nghĩ thích MT đâu, 1 là do ck tác động, 2 là do lo lắng các vụ bấm ga thôi.

Nhiều cụ đi Eco ;)) phần lớn là hài lòng so với số tiền bỏ ra và thích gầm cao. Em nghĩ nó ko sướng bằng CX5 =))

thanh040506

Xe trâu
Đây là box Ford và em dùng Eco thật nhưng chả ai đi so với Trax cả. Nó hiện đại hơn nhiều và giá chính thức lăn bánh phải chênh trên 150tr (Trax khoảng 740tr còn eco 595)

Nhiều lúc xe của mình, mình ưng thì mình bảo Vitara hay Trax cũng ko bằng Eco :D có cụ thích Sunny thì bảo ngon hơn Altis :D

Phụ nữ em chả nghĩ thích MT đâu, 1 là do ck tác động, 2 là do lo lắng các vụ bấm ga thôi.

Nhiều cụ đi Eco ;)) phần lớn là hài lòng so với số tiền bỏ ra và thích gầm cao. Em nghĩ nó ko sướng bằng CX5 =))
Chuẩn cụ☺

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online

MTKK43

Xe hơi
E dự là sau khi Ford VN phá sản tư nhân tư nhân tự do nhập xe về thì có bản này

Nothing2Say

Xe tải
Con này bản ecoboost nếu về VN giá cũng ko dễ chịu đâu ạ. Mất lợi thế về giá thì cạnh tranh sẽ vất vả hơn bây giờ nhiều :D

longdelta

Xe tăng
cụ chiến Trax rồi à?

;)) con Eco mới sắp bán ở Tầu có lốp, dự là ở ĐNA mình cũng có lốp :D bản này có 1 số cải tiến sẽ nâng cao giá trị, em nghĩ bản mới sẽ tương đương với Trax và Vitara :D đến lúc này có nhẽ cần phải cân nhắc và doanh số của Eco chưa chắc đã đột phá như hiện nay

Em nghĩ hiện nay Eco vào top 10 do thiết kế OK, gầm cao nhỏ vừa đi xa vừa đi phố vừa leo bậc tốt và điểm nhấn là giá thành vừa túi tiền nhiều người. Vitara và Trax hiện đại, to đẹp nhưng mức giá lại không dễ tiếp cận nhiều nên bán yếu.
Cụ phân tích chuẩn quá, xe 2nd 2015 loanh quanh có 560-570, giá khá hợp lí cho 1 em dáng SUV đi đường trường, lại nhỏ gọn để luồn lách trong phố :D

thấy bảo cuối năm nay FVL sẽ cho ra mắt thêm sản phẩm nữa, chắc là sẽ có Ecosport động cơ Ecoboost, còn cái lốp thì em nghĩ chắc vẫn có, nhìn cái lốp cũng đẹp mà cụ

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online
Con này bản ecoboost nếu về VN giá cũng ko dễ chịu đâu ạ. Mất lợi thế về giá thì cạnh tranh sẽ vất vả hơn bây giờ nhiều :D
Ví dụ giá niêm yết em Eco 658, em Ecoboost về 758 và hàng mới ko đàm phán xuống dc ==》》 đât hoen Trax và Vitara :( vẫn bán tốt nhưng có nhẽ không thể bán như bây giờ vì giá bây giờ quá dễ mua với nhiều người