Fun. Trọng tài đường đua số 2. E góp ý lần sau các cụ nhớ đi họp kỹ thuật nhé

NAC16

Xe tải
Sau cơm mưa tầm tã các dường đùa như được thảm 1 lớp cháo bùn đặc sệt. Ở hạng thi bán tải VĐV (NAM ) em chẳng nhớ đầy dủ tên. Chỉ biết cụ chạy con Triton màu đỏ. Cụ mở bát với 2 vòng đua ở bài thi số 1.kết thúc bài thi tổ trọng tài hô lớn :
Xe này đi sai bài thi. Bài này chỉ chạy một vòng. thấy vậy em liền chạy tới nới với bác tài : Cụ hôm qua có đi họp kỹ thuật không. Thế là Cụ Tài bốc Đàm goi ngay lão : " HẢI ÂU" và kết quả là bài thi số 2 chạy 2 vòng. Chiếc triton lại được chén lại 2 vòng cháo bùn.
Tiếp theo là xe NAC 02 của bên nhà em tham gia . Xe chạy đủ 2 vòng. ấy thế mà cụ trọng tài quát lớn trong đàm " 2 dây, bỏ 1 vòng" khổ thân tụi em quá. Được chạy sướng chết đi được lỡ lòng nào bọn em lại cắt ngắn đường đua.
em post k có ý thì. chỉ Fun cho vui thôi.
thay mặt nhà NAC và các VĐV tham gia em xin chân thành cảm ơn BTC đã tạo 1 sân chơi rất là phá xe cho anh em. Hy vọng mùa giải 2017 mưa to hơn nữa

Chỉnh sửa cuối:

nddu

Xe buýt
Ngay tại buổi họp kỹ thuật, em đã mạn phép có ý kiến mong các trọng tài bắt thống nhất các bài thi. Tiếc là thực tế không được như vậy ạ.

Em hoàn toàn đồng ý tinh thần Otofun: Fun là chính! Và theo em, để có được nhiều FUN nhất cho các vận động viên và khán giả, thì từng chi tiết trong toàn thể khâu tổ chức không thể làm việc theo kiểu FOR FUN được ạ.

Cá nhân em thấy rất cảm động với nỗ lực của từng thành viên đội trọng tài, tổ chức sự kiện, media, tình nguyện viên, vận động viên và đương nhiên là khán giả đến xem. Tiếc là điều lệ giải còn nhiều chỗ mang tính hướng dẫn người chơi mà không tạo ra khuôn khổ đầy đủ cho cuộc chơi, trọng tài có thể non tay thì cần được huấn luyện kỹ hơn, nắm bắt điều lệ giải tốt hơn và xử lý theo đúng điều lệ hơn, tránh cảm tính ạ.

Đôi điều trăn trở, chỉ mong được giãi bày với tâm niệm giải lần sau sẽ tốt hơn. Em xin cám ơn tất cả một lần nữa!

NAC16

Xe tải
Ngay tại buổi họp kỹ thuật, em đã mạn phép có ý kiến mong các trọng tài bắt thống nhất các bài thi. Tiếc là thực tế không được như vậy ạ.

Em hoàn toàn đồng ý tinh thần Otofun: Fun là chính! Và theo em, để có được nhiều FUN nhất cho các vận động viên và khán giả, thì từng chi tiết trong toàn thể khâu tổ chức không thể làm việc theo kiểu FOR FUN được ạ.

Cá nhân em thấy rất cảm động với nỗ lực của từng thành viên đội trọng tài, tổ chức sự kiện, media, tình nguyện viên, vận động viên và đương nhiên là khán giả đến xem. Tiếc là điều lệ giải còn nhiều chỗ mang tính hướng dẫn người chơi mà không tạo ra khuôn khổ đầy đủ cho cuộc chơi, trọng tài có thể non tay thì cần được huấn luyện kỹ hơn, nắm bắt điều lệ giải tốt hơn và xử lý theo đúng điều lệ hơn, tránh cảm tính ạ.

Đôi điều trăn trở, chỉ mong được giãi bày với tâm niệm giải lần sau sẽ tốt hơn. Em xin cám ơn tất cả một lần nữa!
HY VỌNG SANG NĂM TỔ TRỌNG TÀI CHẶT CHẼ HƠN

loveisblue

Xe hơi
Bên đội Nac đã có clip 3 trọng tài chấm sai

325

Xe buýt
Em cũng ý như các cụ,đang chạy bon bon thì bi anh Tài bắt dừng lại vì sai bài thi keke,vui là chính các cụ ạ.

quangoto

Xe đạp
Trọng tài ngày đầu hơi "vớ vẩn", ngày 2 có vẻ đỡ hơn 1 tý. Thư ký làm việc kém chuyên nghiệp.
Muốn một cuộc thi chuyên nghiệp thì cần nhìn nhận lại. Đây là cuộc thi thật, tiền thật chứ không phải for fun. Em nói thật, hơi khó nghe. Nhưng cứ "thông cảm" thì ko bao h tiến bộ đc.
Anh em trọng tài toàn người có uy tín cả, nhiều ng biết. Thư ký thì việc của mình ko chú tâm làm cho tốt lại đi đôi co vs khán giả, vs VĐV. Như vậy, có thể nói khâu tổ chức có vấn đề.

Chỉnh sửa cuối:

Vua Ngủ

Xe tải
Trại giun quế PHT, Tân Trại, Phú Cường, Sóc
Website
www.traigiunquepht.com
E chỉ nhớ có vụ thế này: e thi hạng nguyên bản (ví như bài số 3 , có xe đè cọc gập xuống. Xong cọc đứng lên. Ko tính. Xong, đến bài 5. E đè cọc nhao xuống rồi đi qua cọc đứng lên. Thì tt phán đổ 1 cọc. Quay lại cãi thì tt làm câu: a đè gãy cọc. Ơ hài. Đúng là Fun. Và còn nhiều cái Fun hơn nữa. E đợi có dịp e kể nốt ak.

325

Xe buýt
Có lips thì up lên đây đi cụ

NAC16

Xe tải
E chỉ nhớ có vụ thế này: e thi hạng nguyên bản (ví như bài số 3 , có xe đè cọc gập xuống. Xong cọc đứng lên. Ko tính. Xong, đến bài 5. E đè cọc nhao xuống rồi đi qua cọc đứng lên. Thì tt phán đổ 1 cọc. Quay lại cãi thì tt làm câu: a đè gãy cọc. Ơ hài. Đúng là Fun. Và còn nhiều cái Fun hơn nữa. E đợi có dịp e kể nốt ak.
Công nhận các cụ Tài bắt kém thật. E nghĩ là vẫn chưa thống nhất : Cọc đổ hay gãy cọc.
Tài vẫn chưa tập trung lắm

nddu

Xe buýt
Công nhận các cụ Tài bắt kém thật. E nghĩ là vẫn chưa thống nhất : Cọc đổ hay gãy cọc.
Tài vẫn chưa tập trung lắm
Giải này là giải quốc gia - Một trọng tài tham gia điều hành giải cho biết.

trangfamIt

Xe buýt
Em là Thư Khí trọng tài đường 2. Em nhớ không có trường hợp nào bị thiều vòng cả cụ có nhớ nhầm đường không??? Đường 2 chỉ chạy một vòng thôi cụ nhé, và Bán tải đường này chạy rất khó .....

trangfamIt

Xe buýt
Trọng tài ngày đầu hơi "vớ vẩn", ngày 2 có vẻ đỡ hơn 1 tý. Thư ký làm việc kém chuyên nghiệp.
Muốn một cuộc thi chuyên nghiệp thì cần nhìn nhận lại. Đây là cuộc thi thật, tiền thật chứ không phải for fun. Em nói thật, hơi khó nghe. Nhưng cứ "thông cảm" thì ko bao h tiến bộ đc.
Anh em trọng tài toàn người có uy tín cả, nhiều ng biết. Thư ký thì việc của mình ko chú tâm làm cho tốt lại đi đôi co vs khán giả, vs VĐV. Như vậy, có thể nói khâu tổ chức có vấn đề.
Cụ có thể cho biết rõ đường nào đề bên em rút kinh nghiệm lần sau chuyên nghiệp hơn.

Thắng_Mềm

Xe điện
Trọng tài năm nay chán vãi ái.
Chán thế nào cụ ơi ??? Cho tý dẫn chứng đê. 15 trọng tài chã nhẽ lại k làm cụ hài lòng , nếu cụ muốn đóng góp , sang năm mời cụ tham gia là công tác trọng tài . Em nghĩ lúc ấy cụ sẽ k nói câu ấy đâu . Em thật .

quanganhbeo

Xe tải
Chán thế nào cụ ơi ??? Cho tý dẫn chứng đê. 15 trọng tài chã nhẽ lại k làm cụ hài lòng , nếu cụ muốn đóng góp , sang năm mời cụ tham gia là công tác trọng tài . Em nghĩ lúc ấy cụ sẽ k nói câu ấy đâu . Em thật .
Nếu là a Thắng mềm trong BTT thì e là cái thằng quay phim và giữ clip gần 2 tiếng tại buổi họp giữa vịt và BTC( có mặt anh trong cuộc họp) anh nhé, trong cuộc họp đó các anh có thừa nhận công tác trọng tài ntn. A cần dẫn chứng thêm nưã thì các ae khác trong thớt này nêu ra cả rồi. Bằng chứng có đủ cơ sở anh nhé. E cũng là thằng trong vitclub định lên đập bàn Tổng Cục TDTT để phản ánh công tác tổ chức VOC a Thắng mềm nhé( nếu a k tin e dám làm điều này thì a hỏi lại trưởng ban TT sẽ rõ). Nhưng các anh lão làng trong vịt ngăn e lại...
Và thật, e tin rằng Tổng Cục TDTT k bao h đạp lên dư luận để bao che cho các anh tổ chức 1 giải phong trào như thế
Tối nay, 1 số anh trong ban trọng tài; và BTC đã ra bữa tiệc tổng kết giải của Vịt để mong thông cảm cho BTT anh nhé, tại buổi tổng kết của vịt k có mặt a ở đó. Đôi lời với anh nếu a muốn hạch hoẹ em.
Ps: a còn nhớ, a nói câu gì khi vịt thi xong bài 9 ko? Và a ngỗng trong đội đã định phang...gì gì đó ko?

Chỉnh sửa cuối:

Chơi đẹp

Đi bộ
Thi tốt nghiệp PTTH, thi Đai học thuộc tầm cỡ Quốc Gia mà năm nào cũng họp rút kinh nghiệm- có năm lặp lại lỗi cũ; có năm thì chả năm nào giống năm nào
Trọng tài cần lắng nghe ý kiến của VĐV, của anh em đến cổ vũ để năm sau giúp BTC, giúp Giải VOC diễn ra được chính xác hơn, ngày càng tiến bộ và hòa nhập với tầm cỡ khu vực.
Em nói nghiêm túc chứ đứt dây xong đúng ra phải thay dây thay cọc mới gọi là chuẩn hơn- đây lại buộc lại dây, đóng lại cọc yếu do đã từng đổ là không chuẩn không công bằng với người thi sau rồi, đơn cử như vậy phải không ạ?
Thôi nhưng dù sao VOC tầm Quốc Gia nhưng là của OF của chúng ta mà; chẳng qua là do chúng ta tổ chức thì còn có diễn đàn ntn để comment để chém :D , nếu do chỗ khác tổ chức thì ý kiến với ai.
Thôi các cụ vui để ngủ đuê, mai mùng 1 đấy nhá nhá

NAC16

Xe tải
Em là Thư Khí trọng tài đường 2. Em nhớ không có trường hợp nào bị thiều vòng cả cụ có nhớ nhầm đường không??? Đường 2 chỉ chạy một vòng thôi cụ nhé, và Bán tải đường này chạy rất khó .....
Xin lỗi mợ. Đường 1. Xe của nhà NAC . Xe số 02.
Em fun thôi chứ có giải như VOC chơi là đã lắm rồi. Sai thì sang năm ta sửa

NAC16

Xe tải
Thi tốt nghiệp PTTH, thi Đai học thuộc tầm cỡ Quốc Gia mà năm nào cũng họp rút kinh nghiệm- có năm lặp lại lỗi cũ; có năm thì chả năm nào giống năm nào
Trọng tài cần lắng nghe ý kiến của VĐV, của anh em đến cổ vũ để năm sau giúp BTC, giúp Giải VOC diễn ra được chính xác hơn, ngày càng tiến bộ và hòa nhập với tầm cỡ khu vực.
Em nói nghiêm túc chứ đứt dây xong đúng ra phải thay dây thay cọc mới gọi là chuẩn hơn- đây lại buộc lại dây, đóng lại cọc yếu do đã từng đổ là không chuẩn không công bằng với người thi sau rồi, đơn cử như vậy phải không ạ?
Thôi nhưng dù sao VOC tầm Quốc Gia nhưng là của OF của chúng ta mà; chẳng qua là do chúng ta tổ chức thì còn có diễn đàn ntn để comment để chém :D , nếu do chỗ khác tổ chức thì ý kiến với ai.
Thôi các cụ vui để ngủ đuê, mai mùng 1 đấy nhá nhá
Cụ nói chuẩn