[Xe cộ] Films cách nhiệt Llumar USA | Đề nổ từ xa - Độ xe CARCAM-15 Ngõ 29 Láng Hạ |Độ đèn|Camera 360-Hành trình|Màn Android|TPMS |Gạt mưa Heyner | Audio...

Giá
9,999 VNĐ
Địa chỉ
Số 15 Ngõ 29 Láng Hạ, Ba Đình, Hà Nội

Hoangthienson

Xe tải
Cam trên xe nào không quan trọng đâu cụ, quan trọng nhu cầu của cụ như độ nét, gps, 1,2 mắt, wifi... có gì em làm việc nốt ngày mai, chiều mai là em nghỉ. Cụ qua Lê văn lương nhé
Cụ có e nào ngon bổ rẻ, đơn giản tư vấn cho e nhé. Xe e Mazda 3 2018. Thanks

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Cụ chủ chưa báo giá cam 360 oris cho em. Em hỏi cam oris 360 có cảm biến áp suất lốp?
Sorry cụ hôm qua em quên.
Camera 360 độ nhà em không bán loại Oris, thương hiệu nhà em là OView và Caska
Xe cụ mazda 2018 cần có thêm interface nên giá sẽ cao hơn chút. Hiện em có những loại sau.

Caska 360 độ kiêm cảnh báo điểm mù BSD và lấn làn LDWS 2D và 3D giá 16tr
Oview pro : 12tr
OView classic : 8tr

Hiện chièu nay nhà em nghỉ nên em sợ không đủ thời gian để thi công cụ ạ

tienphong75

Xe tải
Sorry cụ hôm qua em quên.
Camera 360 độ nhà em không bán loại Oris, thương hiệu nhà em là OView và Caska
Xe cụ mazda 2018 cần có thêm interface nên giá sẽ cao hơn chút. Hiện em có những loại sau.

Caska 360 độ kiêm cảnh báo điểm mù BSD và lấn làn LDWS 2D và 3D giá 16tr
Oview pro : 12tr
OView classic : 8tr

Hiện chièu nay nhà em nghỉ nên em sợ không đủ thời gian để thi công cụ ạ
Caska giá 16tr của cụ đã bao gồm interface chưa? Em cần thêm cả bộ HUD A500 nữa, cụ có không báo giá luôn hộ em? Em định ra Tết mới làm.

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Caska giá 16tr của cụ đã bao gồm interface chưa? Em cần thêm cả bộ HUD A500 nữa, cụ có không báo giá luôn hộ em? Em định ra Tết mới làm.
HUD em bỏ rồi không làm cụ ạ. Tất cả giá em báo là chưa kèm interface cụ ạ, chỉ bao gồm công lắp đặt ạ

ekichi04

Xe tăng
Hôm nay bên cụ còn mở không ạ?
Em tìm cam hành trình.Nếu mở cụ nt em nhé : O915 493663

Cám ơn cụ .
HUD em bỏ rồi không làm cụ ạ. Tất cả giá em báo là chưa kèm interface cụ ạ, chỉ bao gồm công lắp đặt ạ

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Hôm nay bên cụ còn mở không ạ?
Em tìm cam hành trình.Nếu mở cụ nt em nhé : O915 493663

Cám ơn cụ .
Dạ em nghỉ rồi cụ ạ. Chúc cụ năm mới nhiều sức khoẻ và may mắn ạ !

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Cụ turnviet trở lại làm việc từ hôm nào thế, để em qua chúc Tết cụ + tiện thể ngó mấy cái gạt mưa :D
Em nay mở hàng lấy ngày mấy tiếng rồi ngày mùng 7 âm làm chính thức. Mời cụ qua nhé ạ

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn

redcode

Xe điện
Cho em hỏi bên cụ còn tmps Steelmate TP-S1i không, báo giá em với nhé. Ok em qua lắp luôn

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn

Muon_biet

Xe cút kít
Em sử dụng camera và bộ cảm biến áp suất ngoài của cụ trước Tết vài hôm, có hiện tượng:
- Cảm biến áp suất hôm đi SaPa 2 lần báo lốp trước bên phụ hết hơi làm em dừng xe xuống kiếm tra thì lốp không sao, lúc sau cảm biến lại báo bình thường và thử đến hôm nay chưa thấy báo lỗi.
- Cam hành trình hôm cháu thợ qua lắp để chế độ ghi đè tự động mà chả thấy ghi đè gì cả mà chỉ thấy báo thẻ nhớ đầy thôi.

mpes6

Xe tải
Em sử dụng camera và bộ cảm biến áp suất ngoài của cụ trước Tết vài hôm, có hiện tượng:
- Cảm biến áp suất hôm đi SaPa 2 lần báo lốp trước bên phụ hết hơi làm em dừng xe xuống kiếm tra thì lốp
không sao, lúc sau cảm biến lại báo bình thường và thử đến hôm nay chưa thấy báo lỗi.
- Cam hành trình hôm cháu thợ qua lắp để chế độ ghi đè tự động mà chả thấy ghi đè gì cả mà chỉ thấy báo thẻ nhớ đầy thôi.
Cam cụ lắp loại gì đấy ạ

Bobibong

Xe tải
- Cảm biến áp suất hôm đi SaPa 2 lần báo lốp trước bên phụ hết hơi làm em dừng xe xuống kiếm tra thì lốp không sao, lúc sau cảm biến lại báo bình thường và thử đến hôm nay chưa thấy báo lỗi.
Chắc xe cụ phải lắp qua interface?
Em cũng chờ xem lỗi này kiểu gì!.

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Mở hàng cụ một con w8 nữa!
W8 nhà em đang hết :D Cụ qua chưa ạ ? Để em check xem hàng bán lẻ còn không, giao sỉ thì hết trc Tết cụ ạ. Có gì có vài mẫu cho cụ chọn thay thế.

- Cảm biến áp suất lốp cụ theo dõi giúp em thêm xem. Thường nó có 4 cảnh báo : Áp suất cao, áp suất thấp, nhiệt độ cao, van cảm biến lỗi ( có thể do sóng kết nối, van chết....) Cụ nhớ lại xem nó báo van lỗi hay áp suất thấp, có báo chỉ số còn bn bar không cụ ?
- Camera hành trình thì nếu không ghi đè được cụ xem chế độ chọn độ dài clip có đang đặt chế độ 1 phút, 2phút, hoặc 3 phút không ? Nếu đã đặt ở chế độ này mà thẻ vẫn báo đầy thì 99% thẻ nó lỗi rồi. Em mời cụ qua em vào ngày mai em xử lý sớm cụ nhé. Cụ có thể qua 217 La Thành ạ.

Cam cụ lắp loại gì đấy ạ
Xe e morning slx 2008 thì dùng loại nào. Bác cho e giá và có ship cod k ạ. E ở hp
Em nhắn cụ số đại lý Hải Phòng cụ qua đó lắp hoặc gọi họ xem sao. Xe cụ nên lắp Heyner Special giá 300k em niêm yết. 0989025881 - Thành , Hải Phòng

Chắc xe cụ phải lắp qua interface?
Em cũng chờ xem lỗi này kiểu gì!.
TPMS với Cam hành trình không liên quan tới interface cụ ạ.

Rob Tran

Xe điện
W8 nhà em đang hết :D Cụ qua chưa ạ ? Để em check xem hàng bán lẻ còn không, giao sỉ thì hết trc Tết cụ ạ. Có gì có vài mẫu cho cụ chọn thay thế.

- Cảm biến áp suất lốp cụ theo dõi giúp em thêm xem. Thường nó có 4 cảnh báo : Áp suất cao, áp suất thấp, nhiệt độ cao, van cảm biến lỗi ( có thể do sóng kết nối, van chết....) Cụ nhớ lại xem nó báo van lỗi hay áp suất thấp, có báo chỉ số còn bn bar không cụ ?
- Camera hành trình thì nếu không ghi đè được cụ xem chế độ chọn độ dài clip có đang đặt chế độ 1 phút, 2phút, hoặc 3 phút không ? Nếu đã đặt ở chế độ này mà thẻ vẫn báo đầy thì 99% thẻ nó lỗi rồi. Em mời cụ qua em vào ngày mai em xử lý sớm cụ nhé. Cụ có thể qua 217 La Thành ạ.

Em nhắn cụ số đại lý Hải Phòng cụ qua đó lắp hoặc gọi họ xem sao. Xe cụ nên lắp Heyner Special giá 300k em niêm yết. 0989025881 - Thành , Hải Phòng

TPMS với Cam hành trình không liên quan tới interface cụ ạ.
W8 em lấy 2 con rồi, thấy ổn định nên lấy tiếp, đợt trước có thử con y8, nhưng thời gian ngắn nên chưa đánh giá được, với lại màn hình y8 hơi bé, cầm hơi nhẹ nên thôi. Em ở xa, không qua shop được!