Giảm 20% cho chủ thẻ VietinBank thanh toán đặt phòng qua Mytour

Vietinbankcard2

Xe tải
Bẩm các cụ, mợ
Em xin được giới thiệu với các cụ, mợ ưu đãi hấp dẫn khi đặt phòng khách sạn qua website Mytour bằng thẻ VietinBank. Cụ thể, bên em đã phối hợp cùng Công ty TNHH Mytour Việt Nam triển khai chương trình ưu đãi giảm đặc biệt dành riêng cho chủ thẻ tín dụng quốc tế Visa, Master Card, Visa Debit và thẻ ATM E-Partner VietinBank khi tham gia đặt phòng khách sạn và thanh toán trực tuyến tạị website Mytour.vn.

Theo đó, khách hàng lần đầu tiên đặt phòng và thanh toán qua Mytour bằng các loại thẻ VietinBank nêu trên sẽ được giảm ngay 20% giá trị đơn đặt phòng và số tiền được giảm tối đa là 800.000 đồng/1 đơn đặt phòng.

MYTOUR là công ty đặt phòng khách sạn trực tuyến hàng đầu tại Việt Nam. Hiện tại, công ty đã hợp tác với hơn 5000 khách sạn trên toàn quốc và đã có hàng trăm phòng khách sạn được đặt qua Mytour. Ngoài việc cung cấp dịch vụ khách sạn đến khách hàng trực tiếp, công ty còn cung cấp nhiều thông tin du lịch hấp dẫn để khách hàng lựa chọn và lên kế hoạch cho các chuyến đi như: Địa điểm du lịch, vé tàu xe, khu vui chơi giải trí, mua sắm, nhà hàng, văn hoá và phong tục… Cùng với chương trình khuyến mãi, gói dịch vụ hấp dẫn, Mytour đã và đang thu hút rất nhiều khách hàng tin tưởng sử dụng dịch vụ đặt phòng trực tuyến qua Website Mytour.vn.
Hãy nhanh chóng phát hành thẻ VietinBank Otofun hoàn toàn MIỄN PHÍ để được hưởng ưu đãi riêng biệt khi thực hiện đặt phòng trực tuyến qua Mytour. https://www.vietinbank.vn/orc/otofun/ORC001.aspx

Trung tâm Thẻ Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam (VietinBank)
Địa chỉ: Khu Nội Chính – P. Nhân Chính – Quận Thanh Xuân – Hà Nội
Điện thoại:1900545412 / 04 39421333
Email: cardcenter@vietinbank.vn;
Website:www.vietinbank.vn/card

hoang_vo

Xe tải
Giảm có 10% thôi à, sao quảng cáo là giảm 20% vậy thớt???

VietinBank Card

Xe điện
Giảm có 10% thôi à, sao quảng cáo là giảm 20% vậy thớt???
Thưa Cụ, lần đầu tiên đặt phòng và thanh toán qua Mytour bằng các loại thẻ Visa, Master Card, Visa Debit và thẻ ATM E-Partner VietinBank sẽ được giảm ngay 20% giá trị đơn đặt phòng và số tiền được giảm tối đa là 800.000 đồng/1 đơn đặt phòng Cụ nhé.

Website
thebank.vn
từ năm 2014 mà cụ ơi

Giomuathu

Xe hơi
em có thẻ rồi nhé, nhưng chưa có thời gian để đi chơi, vẫn đang phải pha cà phê tối ngày đây :((

VietinBank Card

Xe điện
em có thẻ rồi nhé, nhưng chưa có thời gian để đi chơi, vẫn đang phải pha cà phê tối ngày đây :((
Bẩm cụ
Khi nào cụ có đi chơi đâu thì cu dùng thẻ, thẻ đang có nhiều chuơng trình khuyến mại nhé. Trước khi mình dùng thẻ nhớ gọi lên số tổng đài trung tâm thẻ:1900545412 để kích hoạt thẻ của cụ thì mới dùng được nhé !

Giomuathu

Xe hơi
Bẩm cụ
Khi nào cụ có đi chơi đâu thì cu dùng thẻ, thẻ đang có nhiều chuơng trình khuyến mại nhé. Trước khi mình dùng thẻ nhớ gọi lên số tổng đài trung tâm thẻ:1900545412 để kích hoạt thẻ của cụ thì mới dùng được nhé !
cho em hỏi nếu nhận thẻ mà lâu sau mới gọi tổng đài kích hoạt thì có được không ?

VietinBank Card

Xe điện
cho em hỏi nếu nhận thẻ mà lâu sau mới gọi tổng đài kích hoạt thì có được không ?
Bẩm cụ!
Bao giờ cụ có nhu cầu dùng thì kích hoạt cũng được nhé.Bao lâu cũng được nhưng phải trước khi nó hết hạn. Gọi điện lên tổng đài thì sau 30 phút là dùng được thôi. Nhớ mang theo thẻ để đọc 4 số cuối thẻ, cmnd, ngày sinh cụ nha.

Giomuathu

Xe hơi
Bẩm cụ!
Bao giờ cụ có nhu cầu dùng thì kích hoạt cũng được nhé.Bao lâu cũng được nhưng phải trước khi nó hết hạn. Gọi điện lên tổng đài thì sau 30 phút là dùng được thôi. Nhớ mang theo thẻ để đọc 4 số cuối thẻ, cmnd, ngày sinh cụ nha.
Ok, cảm ơn cụ