Giầy da (formal shoes) các cụ hay mua ở đâu?

simonezenos

Xe đạp
Công nhận, nhìn cách viết rồi cách đặt dấu câu là đủ hiểu thuộc thể loại nào rồi.
tưởng cụ thế nào :)) thôi bye, chẳng rảnh tranh cãi với mấy thành phần săm soi chính tả với dấu câu rồi kết luận, nhỏ nhen như đàn bà .

binossimo

Xe hơi
Hay clutch cắp nách loafers đen no show socks là phải thế này

binossimo

Xe hơi
Giai cơ cụ, hình này chặt đầu, chèn bỉm, áo slimfit chiết eo, tuy nhiên hình này dùng để minh hoạ giầy cũng được ;)
Thì em minh hoạ giai mà. Nhất là cái ảnh clutch cắp nách post sau đấy cụ, đúng xì tai của các boysanhdieuyeuhanghieu bây giờ nhá.

tonnyano

Xe tải
Cụ nói thế là em biết cụ chắc toàn đi moccassin với driving, chưa sờ vào đôi giày nào đàng hoàng rồi :D cụ tham khảo xem đi loafer với tất nó ra sao :D như này mà cụ bảo già với chuối thì e chả cmt vs cụ nữa :))

Khái niệm đẹp của thanh niên áo chiết 3 ly, quần âu đau hết cả bi kiểu legging, giầy không tất giờ nó khác lắm cụ ơi ;)

binossimo

Xe hơi
Nhân vật chính té rồi buồn quá các cụ ạ.

binossimo

Xe hơi
Cụ nói thế là em biết cụ chắc toàn đi moccassin với driving, chưa sờ vào đôi giày nào đàng hoàng rồi :D cụ tham khảo xem đi loafer với tất nó ra sao :D như này mà cụ bảo già với chuối thì e chả cmt vs cụ nữa :))

Già khú, giống em cụ ạ.

cuongtelecoms

Xe buýt
Giày lười chính ra rất bẩn, dòng giày này phù hợp với các cụ kiểu công tử, da trắng, chân cò và ở nơi không bụi bặm chứ chân to bè kiểu Giao Chỉ, dày mu lại ở môi trường bụi bẩn như VN thì em lắc đầu nhất là các cụ thích kiểu giày này không thích đi tất. Nói chung đây là dòng giày ko nên có ở VN nhưng ngược lại nó lại thành trào lưu với sự góp công không nhỏ của Phú Xuyên Group :))
Em đồng ý với cụ. Em đi giày lười nhưng phải đi tất. Nhưng khổ nỗi là ở VN thấy mình đi giày buộc dây mà ở mùa hè thì nhiều người đôi khi nhìn mình theo kiểu hành tinh khác ấy. Với họ, mùa hè là phải giày lười, không tất mới là sành :)

kamikaze1281

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em đồng ý với cụ. Em đi giày lười nhưng phải đi tất. Nhưng khổ nỗi là ở VN thấy mình đi giày buộc dây mà ở mùa hè thì nhiều người đôi khi nhìn mình theo kiểu hành tinh khác ấy. Với họ, mùa hè là phải giày lười, không tất mới là sành :)
Cái này một phần cũng do các ông sản xuất chứ ngày xưa giày tây Pháp làm nó cũng đa dạng đủ cả nhưng đến thời mở cửa thì Phú Xuyên Group nổi lên và đóng các loại giày rẻ tiền, vì rẻ lên họ làm số lượng nhiều và chỉ làm các loại dễ làm nhất thành ra giày lười được ưu tiên và thế là đại đa số nam nhân An Nam đều đi nó. Với đặc tính lười loại này chỉ cần rút ra đút vào nhanh chóng khi đến những chỗ bỏ giày dép lên nhanh chóng được ưa chuộng và nó trở lên phổ biến tới mức độ chóng mặt làm cho các vị đóng giày ở Thụy Khuê bị lép vế hẳn :D.

oro

Đi bộ
Hì hụi order 1 đôi Meermin thì lại hơi lớn hơn chân một chút. haizzz

binossimo

Xe hơi
Đẹp quá cụ ạ.
Giá đôi này về VN bao nhiêu hả cụ? Có màu đen và size nhỏ hơn không cụ? Chân em đi size 39. Thanks cụ
Em biết có 1 cụ đang thanh lý Meermin blackcaptoe size 6UK chắc vừa chân cụ đấy.

Hà - 0 chín 1 năm 95 27 bẩy 2, ở Sơn La. Cụ thử sms hỏi xem.