Giầy da (formal shoes) các cụ hay mua ở đâu?

oranje

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
oranjehh.com
À em sửa một tí nó không có cái gọi là extra perfume, nó chỉ có perfume extrait. Nhưng cái này không liên quan nhiều lắm đến độ bám mùi. Thêm nữa, dùng nước hoa thì độ bám mùi nó không phải là tiêu chí quyết định đánh giá chai nước hoa đấy có hay hay là không cụ ạ. Nhiều khi nó thà một phút huy hoàng rồi chợt tắt còn hơn buồn le lói cả tuần :D.

oranje

Xe tải
Website
oranjehh.com
Em có vài lọ nước hoa mà không dùng mấy. Hay tại vì em không bị viêm cánh hoặc chăm tắm giặt mỗi ngày =))
Fun thế chứ món nước hoa này tuỳ người thích thôi, nó tương đối khác quần áo giầy dép.
Nó cũng có những quy tắc chung, và nếu đi sâu tìm hiểu thì nước hoa phức tạp chả kém quần áo giày dép, nếu không muốn nói là hơn.

kamikaze1281

Xe điện
Nó cũng có những quy tắc chung, và nếu đi sâu tìm hiểu thì nước hoa phức tạp chả kém quần áo giày dép, nếu không muốn nói là hơn.
Vâng , em biết nó đòi hỏi sự tinh tế đôi khi còn hơn cả quần áo ,nó là thứ cuối cùng biến man thành gentlemen sau khi đã tập hợp đủ quần áo giày dép , phụ kiện vì nó là cái trừu tượng hơn nên khó nắm bắt hơn . Cụ trình bày đi , thớt còn thiếu cái này :))

doomsday

Xe tải
Một ngày nào đó em sẽ dành thời gian tìm hiểu kỹ hơn về nước hoa. Em không nghĩ rằng nó phức tạp và nhiều điều để nói hơn quần áo đâu cụ, nó chỉ là 1 phần của style thôi. Em có đọc qua một số tài liệu về nước hoa và cách dùng nhưng thú thực nó chưa đủ cuốn hút đối với em hơn quần áo giầy dép, em hiện tại thích trải nghiệm về quần áo giầy dép hơn nước hoa nhiều. Chắc là duyên chưa tới :).
Nhưng nhìn chung cụ dùng nhiều và thường xuyên là rất tốt rồi. Em thấy nhiều anh giai đầu tóc quần áo là lượt, mùi nước hoa hơi nhiều chứ chưa thật tinh tế, nhất là trời hè nóng nực cả ngày chui vô điều hoà rất ít fresh air thì thực sự là cực hình với em. Chưa kể còn đôi tất trắng thể thao nổi bật trên đôi giầy đen bóng lộn lòi ra một mớ râu chân làm em rất buồn.
Em sẽ tìm hiểu dần và học cách chống nghiện luôn :D

oranje

Xe tải
Website
oranjehh.com
Một ngày nào đó em sẽ dành thời gian tìm hiểu kỹ hơn về nước hoa. Em không nghĩ rằng nó phức tạp và nhiều điều để nói hơn quần áo đâu cụ, nó chỉ là 1 phần của style thôi. Em có đọc qua một số tài liệu về nước hoa và cách dùng nhưng thú thực nó chưa đủ cuốn hút đối với em hơn quần áo giầy dép, em hiện tại thích trải nghiệm về quần áo giầy dép hơn nước hoa nhiều. Chắc là duyên chưa tới :).
Nhưng nhìn chung cụ dùng nhiều và thường xuyên là rất tốt rồi. Em thấy nhiều anh giai đầu tóc quần áo là lượt, mùi nước hoa hơi nhiều chứ chưa thật tinh tế, nhất là trời hè nóng nực cả ngày chui vô điều hoà rất ít fresh air thì thực sự là cực hình với em. Chưa kể còn đôi tất trắng thể thao nổi bật trên đôi giầy đen bóng lộn lòi ra một mớ râu chân làm em rất buồn.
Em sẽ tìm hiểu dần và học cách chống nghiện luôn :D
Apply nước hoa như thế nào lên cơ thể nó cũng có quy tắc, các anh giai nhà mình thường xịt lấy được nên mùi nồng nặc là phải.

À nhân tiện em sửa luôn vì có cụ nhầm cái lô nước hoa trên của em toàn là mùi Acqua, không gái nó nghe thấy nó cười bỏ mẹ. Acqua tiếng Ý nhợn nghĩa là nước. Profumata là mùi thơm, tóm lại Acqua Profumata là nước thơm :D.

Còn Colonia, Arancia De Capri... nó là tên riêng của chai đấy. Acqua Di Parma Collection của nó nhiều lắm, sức em mới cố được đến ngần đấy. Lúc nào rảnh em sẽ thỉnh thoảng viết tí về cái này, nó cũng có những cái hàng ngon giá rẻ chứ không cứ phải là đắt tiền mùi mới hay :D.

binbin68

Xe hơi
Giày dép, nước hoa các chàng đã nói kỹ rồi, thế còn các phụ kiện khác của đàn ông như đồng hồ chẳng hạn, các chàng mở mang kiến thức giúp luôn nhé. chứ em thấy nhiều chàng quần là, áo lượt, giày tây bóng loáng mà đeo cái đồng hồ nhìn xấu quắc, chán mớ!

Spike

Xe tăng
Giày dép, nước hoa các chàng đã nói kỹ rồi, thế còn các phụ kiện khác của đàn ông như đồng hồ chẳng hạn, các chàng mở mang kiến thức giúp luôn nhé. chứ em thấy nhiều chàng quần là, áo lượt, giày tây bóng loáng mà đeo cái đồng hồ nhìn xấu quắc, chán mớ!
Làm đếch gì có thằng nào well dressed mà lại đeo đồng hồ xấu? Chắc cái đồng hồ ấy không hợp mắt bác :D

doomsday

Xe tải
Chắc đây là mợ chứ cụ thì đâu phát biểu thế =))

kamikaze1281

Xe điện
Các cụ cho em hỏi sao cái phí vận chuyển của thằng allenEdmonds nó đắt thế nhỉ mà qui đổi ra tỉ giá nó cũng đắt hơn , còn hơn cả em dùng dịch vụ sách về

gaquay123

Xe tăng
Các cụ cho em hỏi sao cái phí vận chuyển của thằng allenEdmonds nó đắt thế nhỉ mà qui đổi ra tỉ giá nó cũng đắt hơn , còn hơn cả em dùng dịch vụ sách về
Dùng dịch vụ đi cụ!
Em vừa xách 1 lố shoe trees, xi, và 1 đôi boat shoes của nó về đấy. Free shipping nội địa Mỹ mà cụ!

Spike

Xe tăng
bác có gì hay hay thì cho chúng em chiêm ngưỡng nào
Hị hị, em chạ có gì hay cả ợ. Bác Oliu mấy lị bác Vic đâu rồi, giúp em cái? À đấy, nói đến bác Vic, chắc bị bác Oliu góp ý nên dỗi rồi hay sao í. Đợi bác ấy show em Vass mãi mà chả thấy đâu.

oliu

Xe buýt
Hị hị, em chạ có gì hay cả ợ. Bác Oliu mấy lị bác Vic đâu rồi, giúp em cái? À đấy, nói đến bác Vic, chắc bị bác Oliu góp ý nên dỗi rồi hay sao í. Đợi bác ấy show em Vass mãi mà chả thấy đâu.
Đồng hồ thì em khoe ở thớt đồng hồ hết rồi, nói đến đồng hồ hay cái đẹp nó tùy mắt, như việc em có thêm submariner dạo gần đây nhưng không hiểu sao không thích bằng omega, nói chung khó chiều lắm. Vic và em dạo này đi cuốc đất bận lắm không quần áo diêm dúa được mong các cụ thông cảm, Vic vẫn Bur for cuốc đất em góp ý mãi không thay đổi :D

Doanh Baby

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi shoes trees thì mua thế nào? Mua theo size giầy của mình hay là chỉ có size M,S,L để chọn? Và nếu mua thì mua của bọn nào kinh tế 1 chút ạ? :D:D:D

Spike

Xe tăng
Các cụ cho em hỏi shoes trees thì mua thế nào? Mua theo size giầy của mình hay là chỉ có size M,S,L để chọn? Và nếu mua thì mua của bọn nào kinh tế 1 chút ạ? :D:D:D
Kinh tế nhất là plastic shoe tree của Ikea. Hôm rồi em mới mua mấy cặp ở Trấn Vũ, 60k/cặp. Hì hì, tiền ít nên chả dám hít Cedar :D

kamikaze1281

Xe điện