[Thảo luận] Giờ thì hàn củ gương ở đâu và giá làm sao hả các cụ.

timeout

Xe điện
Chả là chiều nay trên đường đi đón F1 đi học, gương xe em phang gãy củ gương xe một chú taxi đi song song bon chen chèn chém làn trong em đang đi. Bình thường thì cũng dừng lại giải quyết, mỗi tội đường thì đông tắc, chú taxi đã đi láo còn thích làm mặt ngầu giở giọng này nọ đòi chém (gió) khiến em bức xúc quá tý nữa định chui khoi xe phang cho mấy phát mũ bảo hiểm (xe em lúc nào cũng sẵn để đội khi đi nắng). Lúc đó sẵn đang muộn giờ đón F1 nên em cũng mackeno mà phóng đi luôn. Giờ về đến nhà nghĩ lại cũng thấy thương thương chú taxi, chạy xe cả ngày liệu có đủ cho một đòn vừa rồi không.
À mà có cụ nào biết hàn + bắt lại củ gương xe Matiz có tốn lúa không ạ.

29T0982

Đi bộ
theo như kinh nghiệm mua đồ matiz của em ý thì củ gương matiz rẻ bèo nếu là đồ Tung Của, còn đồ GM có vẻ đắt hơn 1 chút. 1 Củ gương của matiz ( tất tần tật ) đồ Tung Của chỉ có 250k, còn đồ GM em chưa mua lần nào nhưng chắc cũng chỉ tầm dưới 1 chai thôi nếu biết chỗ mua. Còn nếu ko hỏng nặng lắm thì đi hàn lại chẳng tốn là bao nhiêu. Đi mua đồ matiz mà nhiều khi thấy giật mình vì đồ còn rẻ hơn xe máy

Cũng công nhận cụ máu thiệt, đường đông mà vọt nhanh dữ :))

Chỉnh sửa cuối:

billnantes

Xe container
Matiz thì rẻ thôi không đáng bao nhiêu ,cho chú đấy bớt bon chen .

ndkhoivtv

Xe tăng
Chả là chiều nay trên đường đi đón F1 đi học, gương xe em phang gãy củ gương xe một chú taxi đi song song bon chen chèn chém làn trong em đang đi. Bình thường thì cũng dừng lại giải quyết, mỗi tội đường thì đông tắc, chú taxi đã đi láo còn thích làm mặt ngầu giở giọng này nọ đòi chém (gió) khiến em bức xúc quá tý nữa định chui khoi xe phang cho mấy phát mũ bảo hiểm (xe em lúc nào cũng sẵn để đội khi đi nắng). Lúc đó sẵn đang muộn giờ đón F1 nên em cũng mackeno mà phóng đi luôn. Giờ về đến nhà nghĩ lại cũng thấy thương thương chú taxi, chạy xe cả ngày liệu có đủ cho một đòn vừa rồi không.
À mà có cụ nào biết hàn + bắt lại củ gương xe Matiz có tốn lúa không ạ.
Đọc sơ sơ thì hiểu đại khái: cụ mang mũ BH... để trong xe ô tô... lúc nào nắng... mang ra đội cho... mát??? :-o

yeugaidep

Xe buýt
cụ đi ô tô mang mũ bảo hiệm đi thật ợ?

tho_ngoc_hn

Xe máy
Cụ đi oto đội mũ bảo hiểm cho đỡ nắng, hề hề, sao cụ không làm cái ô có phải tốt hơn không, nắng còn mưa nữa chứ, mà có mũ cũng hay chứ nhể, thỉnh thoảng đi đâu không đi o t o được đi nhờ xe máy phải có mũ chứ.