Giúp em về Pre

cuhaifus

Xe container
Báo cáo các cụ là Pre em mới cưới thiếu mất mấy thứ chắc do rơi mất như sau:
1 -Miếng nhựa màu đen ở cái đèn gầm bên phụ ( Dạng lưới quả trám bằng nhựa màu đen )
2 - Cục nỉ cùng màu với tựa ghế bên phải của ghế phụ hàng thứ 2 bên phải, em cũng chẳng hiểu nó đi đâu mất nữa:77:
3 - Chẳng có cái chắn bùn nào hết các cụ ạ.
Vậy kính nhờ cụ nào biết cái đó ở đâu có bán thì cho em xin thông tin, em xin đa tạ và vodca sau ạ

NguoiGia

Xe tăng
1. Em cũng bị thế, vào HASCO họ thay cho (BH chịu hộ, em kg biết rá). Cái này em tìm khắp chợ rời không có đâu ạ.
2. Em chịu.
3. Hình như chả có chắn bùn. Chỉ có mảnh nhựa che 2 bánh trước, 2 bánh sau không có nốt (lộ hết hàng họ. Hehe...)

jack_derida2000

Xe tăng
Chắn bùn thì phải dùng loại khác chế sang, còn mấy cái miếng nhựa thì em không hiểu là nó như thế nào nữa

Nazai

Xe buýt
1. Em cũng bị thế, vào HASCO họ thay cho (BH chịu hộ, em kg biết rá). Cái này em tìm khắp chợ rời không có đâu ạ.
2. Em chịu.
3. Hình như chả có chắn bùn. Chỉ có mảnh nhựa che 2 bánh trước, 2 bánh sau không có nốt (lộ hết hàng họ. Hehe...)
Cho em hỏi sửa mazda Premacy ở xưởng nào là tốt nhất, HASCO là ở chỗ nào thế bác nguoigia?

Hắc Ín

Xe tăng
cái tựa ghế sau đấy để cho đẹp thôi nếu tựa vào nó sẽ tuột ra nên người ta hay tháo ko dùng đến, chắn bùn thì Pre gầm thấp hay bị chạm vào đó nhất nên chắc chủ cũng tháo nốt! ko cần thiết mấy thứ đó đâu cụ ạ!

NguoiGia

Xe tăng
Dạ, nó ở đây.

Có điều em không dám chắc "nó" thế nào đâu bác. Có người khen, người chê nên bác cứ tìm hiểu kỹ trước khi giao vợ cho họ phẫu thuật thẩm mỹ. Lần trước em vào chỉ sịt tút mấy thứ, mí lại chả biết gì về ô tô nên thấy cũng....bình thường thôi. Ấn tượng mỗi cái số 1 tìm khắp không ra nhưng trong đấy lại có. May quá, để thế cứ thấy như bị chột mắt ấy. Tức lắm!

Nazai

Xe buýt
Dạ, nó ở đây.

Có điều em không dám chắc "nó" thế nào đâu bác. Có người khen, người chê nên bác cứ tìm hiểu kỹ trước khi giao vợ cho họ phẫu thuật thẩm mỹ. Lần trước em vào chỉ sịt tút mấy thứ, mí lại chả biết gì về ô tô nên thấy cũng....bình thường thôi. Ấn tượng mỗi cái số 1 tìm khắp không ra nhưng trong đấy lại có. May quá, để thế cứ thấy như bị chột mắt ấy. Tức lắm!
cám ơn bác, để tuần này em qua thử xem ntn, bác biết xưởng HOÀN XA ở bãi đỗ xe ngọc khánh không? em thấy mấy người giới thiệu đến đấy sơn xe. mời bác (b)

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Báo cáo các cụ là Pre em mới cưới thiếu mất mấy thứ chắc do rơi mất như sau:
1 -Miếng nhựa màu đen ở cái đèn gầm bên phụ ( Dạng lưới quả trám bằng nhựa màu đen )
2 - Cục nỉ cùng màu với tựa ghế bên phải của ghế phụ hàng thứ 2 bên phải, em cũng chẳng hiểu nó đi đâu mất nữa:77:
3 - Chẳng có cái chắn bùn nào hết các cụ ạ.
Vậy kính nhờ cụ nào biết cái đó ở đâu có bán thì cho em xin thông tin, em xin đa tạ và vodca sau ạ
Miếng nhựa đen đấy nếu không kiếm được ở đâu, bác có thể chạy vào VMC hỏi xem, có điều phải trả bằng $.

Cục nỉ nếu không tìm được (nên hỏi chủ cũ, chắc nó hay bị lỏng nên tháo ra vứt đâu đó) thì có thể thuê những cửa hàng chuyện bọc da, nỉ xe ôtô và thuê họ chế 1 cái giống như thế. Cái tựa này được tháo ra để gập ghế, nhưng mà sau 6 năm đi xe này, chưa lần nào em gập ghế lại như quảng cáo.

Chắn bùn thì phải lắp thêm, ngày xửa ngày xưa em lắp ở mấy cửa hàng đồ chơi.

cám ơn bác, để tuần này em qua thử xem ntn, bác biết xưởng HOÀN XA ở bãi đỗ xe ngọc khánh không? em thấy mấy người giới thiệu đến đấy sơn xe. mời bác (b)
Theo em, cũng như nhiều anh em trên OF, thì không nên vào gara này.

cuhaifus

Xe container
Chân thành cảm ơn các bác!
@NguoiGia: Bác ko cho em được cái số alo nhỉ? em pm cho bác rùi mừ

NguoiGia

Xe tăng
Chân thành cảm ơn các bác!
@NguoiGia: Bác ko cho em được cái số alo nhỉ? em pm cho bác rùi mừ
Bác làm đơn "kiện" bác BlackLac đi, bác ấy đang "thử tải server" gì gì đó.