Gunma <===> Osaka tốc hành 7h+30' em muốn khoe mấy pic

Hummer_C83

Xe tăng
Chuyện là thế lày hôm thứ 7 vừa rồi bạn hàng ở Osaka alo cho bọn em có 1 mớ hàng LCD 27 inh made in china bị lỗi của mấy trung tâm bảo hành thải ra nó hỏi bọn em có lấy không nếu lấy thì hốt gấp để nó giải phóng kho lấy tiền tiêu tết lúc đầu em cũng không muốn đi hơi xa ngót nghét 800 Km mà em cũng làm biếngb đi xa quá nhưng thấy các cụ đi nhiều quá em cũng hơi ganh tị 1 chút heeee dk xin đi làm chân check hàng kiêm bốc xếp ... kiểm tra súng ống Ok 7h cơm nước xong mấy anh em ngồi soi đường em tranh thủ ra bắn mấy phát em 4 chân mà hình như em này không thấy chạy ở Vn các cụ nhỉ bọn em chọn em này vì hàng nhẹ chỉ cần thùng dài ... khai đao em nó mấy phát
HINO dophil nhé 10t đèn đóm sáng choang em này dc sinh 5 năm về trước theo thông tin em hóng hớt dc

Xin lỗi các bác lạnh quá nên em chụp hơi run tay làm thêm qảu chéo chéo xiên xiên dài phết

2 chân trước đi trước

Còn 2 chân sau nó đi sau

Rồi cổng số 5 thẳng tiến chắc bác nào bên này cũng biết đường TOMEI phải không ạ ?? :)

May mà đang có tàu đi qua em mới bắn dc quả này lên xe là em cắm headphone oánh 1 giấc ... chỉ khi nào rẽ vào Lobby nghỉ em mới bắn thêm dc ngồi trên xe nó toàn phi 100 chỉ có đoạn chạy qua Shibuya có tắc đường 1 chút thì em mới bắn dc còn không thì nếu bắn kết quả chỉ là thế này

KHông thì cũng thế này

Hàng em vẫn còn dưng cuối năm lu bu quá đến đêm có thời gian em sẽ up tiếp , (b) cho em thoáng 1 chút để em có thêm khí thế nhé các bác :)

Hummer_C83

Xe tăng
Chặng đầu tiên bọn em xuống nghỉ ở Kawawuchi lạnh tê tái

Bãi đỗ xe ở đây khá rộng nhưng buổi đêm ít xe hơn ban ngày em bắn mấy phát gọi là nói có sách mách có chứng

Không khí rộng ràng đón Noel

Sau khi làm lon cafe bắn thêm điếu thuốc bọn em tiếp tục lên đường chặng tiếp theo chạy qua Tokyo chặng này kẹt xe thường xuyên đường thì nhiều Line đi không quen đi lộn qua line khác thì rất phiền ... nằm trên xe đắp chăn nghe nhạc nên em gáy đều :21:

Bắt đầu thấy kẹt đang còn bò từ từ

Bò thêm chừng 1 Km nữa thì thấy đỏ đèn hết nhích từng cm

và cứ thế cứ thế ... đít cả lũ đỏ mút chỉ

Sau khi mất khoảng 20 phút bò như rùa qua Shibuya thì tốc độ bắt đầu cải thiện

Em bắn thử 1 phát rồi liếc qua contermet đang là 70 bắn xong em bò vào ngủ tiếp :21:

Hummer_C83

Xe tăng
10h30 em đc vỗ dậy xuống kiếm cái gì bỏ bụng đã đi dc nửa chặng và đang ở Lb Hamanako em quất 1 tô Ramen cho ấm bụng
Đi 1 vòng xem sao

Sắp đên Noel nên đèn đòm sáng choang

Em mới bắn dc 2 phát ông anh alo tranh thủ vào ăn còn đi tiếp nên em cũng không bắn dc nhiều dưng thấy có chú Wagon độ nóc thấy ngộ quá bắn đại thêm phát nữa:)

bác bác có nhìn kĩ không heeeeeeee rất sáng tạo keeee Cái khó ló cái khôn ... :21:
Đành ngặm ngùi cất súng ...

Hummer_C83

Xe tăng
Từ Hamnako bọn em chạy 1 mạch xuống tới nơi là 3h sáng đoạn chạy qua Nagoya có đoạn chạy sát biển dưng tối quá em chẳng bắn thêm dc phát nào chạy tới nơi bọn em oánh 1 giấc đến 7h30 sáng hôm sau ăn sáng xong đánh xe vào kiểm hàng chất lên xe là 12h trưa chạy lên Tomei ghé vào Lb Makinohara ăn trưa và xổ dầu

Bãi đỗ xe ở đây rộng thênh thang

Bên này xe Hino là number one đấy các cụ ạ tính từ Bus , tải hạng nặng , ..

Từ từ tiến lại con mồi cao lêng khênh lại lằng ngoằng :)

Mặt mũi sáng sủa gớm :21:

Dưng em vẫn kết con này hơn

Muốn bắn điếu thuốc phải đi ra 1 khu riêng đấy các cụ ạ

Chưa cười đã chụp vậy pa ?? :ohmy: tháng này cày miết nên em thiếu ngủ trầm trọng ... :102:

xuannam

Xe hơi
còn nữa không post nốt đi cụ,em rót rượu mời cụ nhé(b)(b)

Shorty

Xe tải
Website
www.facebook.com
Chẹp chẹp, trông mặt anh cũng hao hao nhật bổn cơ(l):6::):P:69:
Em thik nhất mấy cái máy bán hàng tự động ở Hamanako, tiếp đến là mấy cái xe bus(l)

Đang lái xe trên đoạn đường này: 4 (1 lái chính và 3 lái phụ)
Shorty

beck_vn

Xe tăng
đợi tiếp phóng sự của cụ đây, hino của nhật bổn là nhất rồi đúng là nước ngoài có khác xe nào cũng thấy phê yêu nhất mấy em xe buýt. King long của trường hải thì có mà phải gọi bằng cụ :P:P
ps: Em nợ cụ voka đêm nay e mời cụ sau:P

brownrat

Xe hơi
Đọc bài của bác lại nhớ ramen, cũng lâu rồi chưa ăn. em khoái nhất ramen ở nhật nó rất hợp khẩu vị:). bác vất vả thật, bác đang học bên đó?
Voted