Gương Chiếu Hậu Soi Chân Dài

ByFoot

Xe tải
Tôi xin đưa ra 1 vấn đề về gương chiếu hậu rất hữu ích mong được các bác hưởng ứng: số là 1 vài xe như BMW chẳng hạn khi cài số lùi gương chiếu hậu ngoài bên phải tự động cụp xuống soi vào bánh sau rất tiện cho quan sát và rất an toàn cho xe khi lùi. vậy nếu xe có hệ thống chỉnh gương điện có thể độ giống như trên đc k ? khi trả lại số gương lại trở lại vị trí ban đầu. Trong việc chăm sóc , nâng cấp or độ xe tôi nghĩ việc nâng cấp quả gương này rất hữu ích. mong các cao thủ của OF quan tâm vụ này nhé. nếu làm đc tin rằng áp dụng đc cho nhiều xe và nhiều ae muốn làm.(b)(b)(b)

Civic2306

Xe điện
Cái này nghe có vẻ hay thật, không biết bác Minh Khôi có làm được không để em qua. Quan trọng là giá phí nữa

atlink2

Xe tải
Tôi xin đưa ra 1 vấn đề về gương chiếu hậu rất hữu ích mong được các bác hưởng ứng: số là 1 vài xe như BMW chẳng hạn khi cài số lùi gương chiếu hậu ngoài bên phải tự động cụp xuống soi vào bánh sau rất tiện cho quan sát và rất an toàn cho xe khi lùi. vậy nếu xe có hệ thống chỉnh gương điện có thể độ giống như trên đc k ? khi trả lại số gương lại trở lại vị trí ban đầu. Trong việc chăm sóc , nâng cấp or độ xe tôi nghĩ việc nâng cấp quả gương này rất hữu ích. mong các cao thủ của OF quan tâm vụ này nhé. nếu làm đc tin rằng áp dụng đc cho nhiều xe và nhiều ae muốn làm.(b)(b)(b)

Vụ này bác thử hỏi bác Anhcobra xem sao, đợt trước thấy bác ý nói đi làm như thế mà.

kduc

Xe container
Cụp xuống thì dễ nhưng để nâng lên vào đúng vị trí ban đầu thì khó, xe xin nó làm được vì có máy tính trung tâm nhớ vị trí, xe mình độ thì lấy tay chỉnh lại vậy.

Cà tàng

[Tịch thu bằng lái]
Nói thế chứ giải quyết từng xe một là khó đấy. Thôi muốn thì tìm cái xe nó có sẵn mà mua. Hồi trước tôi đi thử xe Mugnus 2.5 của Deawoo cũng có đấy.

workerbee2006

Xe tải
Cái này ông anh em chạy Civic 2.0 lắp rồi. Ngon lành luôn.
Ông ý lắp ở Long Thịnh các bác ạ.

Trungmytu

Xe điện
Lắp được đấy ạ!các bác cứ ra Long Thịnh, hình như là của bác PhúHP trong Sài Gòn gửi ra!Nhưng thực sự cũng ko cần thiết lắm vì có phải lúc nào lùi cũng cần cụp gương xuống đâu!

Mazda6HN

Xe hơi
Em cứ làm quả gương cầu lồi nhỏ dán thêm vào góc gương chiếu hậu là ngon lành lại đơn giản, hạt rẻ không lo trục trặc các bác ạ.

vanlang115

Xe đạp
Có bác nào dùng loại này chưa, em đã mua và đang tìm cách lắp đây. Giá hơi cao nhưng tính năng thì rất tiện lợi

"Kính chiếu hậu đa năng

Nhà chế tạo các thiết bị điện tử dành cho ô tô Dsus (Trung Quốc) vừa trình làng một loại kính chiếu hậu độc đáo DS-400GB. Ngoài chức năng hiển thị toàn bộ khung cảnh từ phía sau xe thông qua camera quan sát, sản phẩm còn giúp xác định lộ trình ngắn nhất đến một địa điểm nào đó bằng tính năng định vị GPS.
DS-400GB có màn hình cảm ứng 4 inch, chạy hệ điều hành Windows CE 4.2, tích hợp bộ vi xử lý Samsung S3C2440A 400 MHz, sử dụng chipset GPS SiRF Star III. Đặc biệt, thiết bị hỗ trợ kết nối không dây Bluetooth để bạn nói chuyện qua điện thoại di động ở chế độ rảnh tay trong lúc đang lái xe, nghe nhạc MP3, xem phim MP4 thông qua cặp loa gắn ở phía sau kính và có cả khe cắm thẻ nhớ mở rộng SD. "

sunnyhanoi

Xe điện
Có bác nào dùng loại này chưa, em đã mua và đang tìm cách lắp đây. Giá hơi cao nhưng tính năng thì rất tiện lợi

"Kính chiếu hậu đa năng

Nhà chế tạo các thiết bị điện tử dành cho ô tô Dsus (Trung Quốc) vừa trình làng một loại kính chiếu hậu độc đáo DS-400GB. Ngoài chức năng hiển thị toàn bộ khung cảnh từ phía sau xe thông qua camera quan sát, sản phẩm còn giúp xác định lộ trình ngắn nhất đến một địa điểm nào đó bằng tính năng định vị GPS.
DS-400GB có màn hình cảm ứng 4 inch, chạy hệ điều hành Windows CE 4.2, tích hợp bộ vi xử lý Samsung S3C2440A 400 MHz, sử dụng chipset GPS SiRF Star III. Đặc biệt, thiết bị hỗ trợ kết nối không dây Bluetooth để bạn nói chuyện qua điện thoại di động ở chế độ rảnh tay trong lúc đang lái xe, nghe nhạc MP3, xem phim MP4 thông qua cặp loa gắn ở phía sau kính và có cả khe cắm thẻ nhớ mở rộng SD. "
Giá rổ của kính chiếu hậu đa năng này thế nào bác ơi? Bác đã lắp chưa ạ? Có gì cho em xin 500 đ ảnh nhé. Cám ơn bác.

Mr_Che

Xe buýt
Website
www.vaidep.com.vn
Cái này chắc phải độ thêm ở ngoài rồi, nhưng độ thêm cũng phải đòi hỏi tay nghề cao chứ amatuer không khéo lợn lành thành lợn què
Không biết bao h ở VN có dịch vụ độ xe chuyên nghiệp nhỉ?

vanlang115

Xe đạp
Gưong chiếu hậu đa năng

Cái này giá gần 4 chai, tôi đang cài Vietmap, xong sẽ báo cáo các bác

vanlang115

Xe đạp

Thử pos ảnh đề can phát quang khi không có ánh sáng ( tự sáng khoảng 4h)

Chỉnh sửa cuối:

Drive Your Way

Đi bộ
Nhân tiện xem bác nghiên cứu xem có loại gương or camera nào mà chân dài váy ngắn đi qua thì .... tự động hạ thấp độ cao và nghếch nghếch lên không? Cái này nhiều ae muốn lắp hơn ... :5:

36M-6979

Xe hơi
dạ vâng,cám ơn bác đã quan tâm,bác qua thanh hóa alo cho em nhé,mong dc làm bạn bác,em là huy sdt của em là 0936469537,còn bác,bác cho em???

ByFoot

Xe tải
Ớ long thịnh xử lý đc cái này rồi nghe đâu làm đại lý cho bác Phú HP Sài gòn nhưng giá hơi cao và những xe có smartkey thì k làm đc

dongocgiao2000

Xe hơi
Đúng rồi cụ ra Long Thịnh đầu đường Lê Văn Lương mà làm , có đầy đủ bộ luôn khi nào khóa cửa gương tự cụp và cài số lùi thì gương tự động chếch xống lốp sau .

xeđạp

Xe buýt
Nghe có vẻ good, nhưng 4mil thì em chỉnh bằng cơm cho lành
( De xe thì cứ củ từ đâu cần phải nhanh )