Hà Nội sửa điều hòa ở đâu các bác ơi!

mr_bean

Xe tải
Mấy hôm nay cái điều hòa xe e nó chẳng mát gì cả, HN chỗ nào sửa ngon lành các bác bảo e với. E đã mang đến 1 chỗ điện lạnh oto mất mấy trăm và 5 lần đi lại mà vẫn vậy. Chán quá! Các bác giúp e nhé!

Xeđịahình

Xe container
Người OF
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
khả năng cái điều hòa của bác bị tụt cái van tiết lưu, em giới thiệu bác đến xưởng này nhá (em vẫn sửa xe ở đây)

Fiat, Thanh Tri
gặp M. Khiem 0912 353 369
gia cả ngon bo re(y)

Mấy hôm nay cái điều hòa xe e nó chẳng mát gì cả, HN chỗ nào sửa ngon lành các bác bảo e với. E đã mang đến 1 chỗ điện lạnh oto mất mấy trăm và 5 lần đi lại mà vẫn vậy. Chán quá! Các bác giúp e nhé!

Xeđịahình

Xe container
Người OF
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
xi pam cái, cái xe fiat của em cũng sửa điều hòa ở đấy , xe lạnh toát

mr_bean

Xe tải
Nguyên - Trần Khát Chân đi Bác !
Cám ơn bác nhiều! Nhưng e mới chỉ nghe tên chứ có biết bác Nguyên - Trần Khát Chân ở chỗ nào đâu. À mà 1 con lốc mới giá bao nhiêu các bác nhi? để e thay luôn vậy.

Bác Hồi - Không nhớ số bao nhiêu phố Nguyễn Trường Tộ :)

Xeđịahình

Xe container
Người OF
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
nghe nói bắt đầu từ 6tr. Cái lốc xe em ông chủ trước bảo thay hết 8tr

Cám ơn bác nhiều! Nhưng e mới chỉ nghe tên chứ có biết bác Nguyên - Trần Khát Chân ở chỗ nào đâu. À mà 1 con lốc mới giá bao nhiêu các bác nhi? để e thay luôn vậy.

Ở Trần Khát Chân mà Bác : Cửa hàng : Nguyên - máy lạnh ôtô

Đoạn gần ngã 3 Võ thị Sáu

Còn 1 Bác nữa ở Trong ngõ trên đường Lạc Trung nhưng E ko nhớ số

mr_bean

Xe tải
khả năng cái điều hòa của bác bị tụt cái van tiết lưu, em giới thiệu bác đến xưởng này nhá (em vẫn sửa xe ở đây)

Fiat, Thanh Tri
gặp M. Khiem 0912 353 369
gia cả ngon bo re(y)
Xe e đi sửa, thợ bảo hỏng phớt đầu trục lốc ( vì chảy dầu ), thay + nạp ga =500K. Xe lạnh toát, chạy về nhà, sáng mai e đi làm lại chảng mát gì cả. Cuối tuần đến kiểm tra, thợ lại bảo hỏng phớt đầu trục lốc ( cũng chảy dầu ) Lại thay phớt + nạp ga đi về xe lạnh toát, sáng hôm sau e đi làm xe lại như cái lò. Đến kiểm tra, thợ lại phán hỏng phớt và trục, bảo ko sửa được phải thay lốc khác = hàng bãi +700K em thấy ko chắc lắm nên về, vì hai lần thay thợ đều thay cho e hai cái phớt khác cái zin của lốc ( Chính mấy tên thợ cũng nói với nhau là chưa chắc đã được, vậy mà nó vẫn cứ lắp vào )Đành nhờ các bác tìm cho chỗ khác vậy.

Chỉnh sửa cuối:

hanhlexus

Xe tải
spam tý,

Trước đây có bác Đức ở Nguyễn Thượng Hiền bây giờ chuyển đi đâu rồi, các bác có biết không?

mr_bean

Xe tải
Ở Trần Khát Chân mà Bác : Cửa hàng : Nguyên - máy lạnh ôtô

Đoạn gần ngã 3 Võ thị Sáu

Còn 1 Bác nữa ở Trong ngõ trên đường Lạc Trung nhưng E ko nhớ số
Chiều e qua chỗ bác Nguyên vậy. Cám ơn bác NAKIO nhiều!

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
Bác gọi số này gọi Trung Sài gòn chuyên máy lạnh hạt rẻ mà ngon : 0902064756
xưởng ở đường giải phóng em quên số rồi, nó chuyên làm máy lạnh cho gara em đấy

HUYNHC240Tài khoản đã xác minh

Trên từng cây số
Website
www.Vietthinheec.vn
Bác gọi số này gọi Trung Sài gòn chuyên máy lạnh hạt rẻ mà ngon : 0902064756
xưởng ở đường giải phóng em quên số rồi, nó chuyên làm máy lạnh cho gara em đấy
Đúng đấy, đồng chí này sửa chuyên nghiệp mà có trách nhiệm , giá rổ tốt , nói chung là một địa chỉ đáng tin cậy để làm (b) (b) (b)

mr_bean

Xe tải
Đúng đấy, đồng chí này sửa chuyên nghiệp mà có trách nhiệm , giá rổ tốt , nói chung là một địa chỉ đáng tin cậy để làm (b) (b) (b)
Cám ơn bác BlackLAC và bác HuynhC240, chiều qua e về muộn nên chưa đi sửa được, chắc chiều nay e gọi rồi qua đó.

Hummer

[Tịch thu bằng lái]
Xe e đi sửa, thợ bảo hỏng phớt đầu trục lốc ( vì chảy dầu ), thay + nạp ga =500K. Xe lạnh toát, chạy về nhà, sáng mai e đi làm lại chảng mát gì cả. Cuối tuần đến kiểm tra, thợ lại bảo hỏng phớt đầu trục lốc ( cũng chảy dầu ) Lại thay phớt + nạp ga đi về xe lạnh toát, sáng hôm sau e đi làm xe lại như cái lò. Đến kiểm tra, thợ lại phán hỏng phớt và trục, bảo ko sửa được phải thay lốc khác = hàng bãi +700K em thấy ko chắc lắm nên về, vì hai lần thay thợ đều thay cho e hai cái phớt khác cái zin của lốc ( Chính mấy tên thợ cũng nói với nhau là chưa chắc đã được, vậy mà nó vẫn cứ lắp vào )Đành nhờ các bác tìm cho chỗ khác vậy.
Xe bác có vẻ hệ thống điều hòa bị bệnh nặng rồi. Tốt nhất là nên thay mới tất cả bác ạ, đi cho nó yên tâm.

iceheart868

Xe hơi
Con vợ 2 em trc cũng bị như bác, mang đến Đức Hồi, cửa hàng ở Nguyễn Trường Tộ, còn xưởng ở Ngõ 23 Yên Ninh, làm tốt lắm bác, lại có bảo hành nựa Giá cả cũng tình thương. bác Nguyên ở Trần Khát Chân e nghe nói bj làm cũng vớ vỉn rồi.Chúc bác sớm trị đc e vợ 2 (b)

gatocdai

Xe tải
Trước em cũng thay cả dàn điều hòa cho con Toy đời tống của em. Em làm ở chỗ dốc Vĩnh Tuy, em quên tên rồi nhưng xưởng đấy to và thợ làm chuyên nghiệp lắm.

xephaoma

Xe đạp
bác xem lại hay là thợ nó lắp nhầm xuống gầm xe nhi???????????????????????????????????????????????

HVAutoGlass

Xe hơi
Nguyên Lạnh - 367 hay 369 Trần Khát Chân gì đó em không nhớ chính xác.
Bác cứ đến Ngã 3 Võ Thị Sáu đi vào làn gửi xe sẽ thấy một nhà mặt tiền khoảng 15m hơi lụp xụp thì chính xác là nó (có chữ "Nguyên" rất to trên nóc xưởng nhưng hơi khó nhìn vì bị cây che)