Hà Nội - TP Hải Phòng đi đường nào ạ

Rosamund

Đi bộ
Em chào các bác. Chả là tuần sau em có chuyến đi đến TP Hải Phòng. Em chỉ biết đường duy nhất là qua cầu Vĩnh Tuy. Các bác cho em hỏi cụ thể đường đi được không ạ. Em cảm ơn các bác.

Socbi

Xe hơi
Em chào các bác. Chả là tuần sau em có chuyến đi đến TP Hải Phòng. Em chỉ biết đường duy nhất là qua cầu Vĩnh Tuy. Các bác cho em hỏi cụ thể đường đi được không ạ. Em cảm ơn các bác.
Cụ đi qua cầu Vĩnh Tuy, đến ngã tư Aeon Mall Long Biên thì rẽ phải đi theo đường Cổ Linh, đến gần cuối đường thì có chỉ dẫn đi vào cao tốc Hà Nội - Hải Phòng. Cứ chạy thẳng cao tốc đến gần cuối thì có biển chỉ dẫn lối rẽ ra đi Đồ Sơn, Hải Phòng (đi thẳng là cảng Đình Vũ), cụ rẽ ra theo biển rồi gặp đường Phạm Văn Đồng có biển chỉ một hướng rẽ đi Đồ Sơn, hướng ngược lại rẽ đi Hải Phòng. Cụ muốn rẽ đi đâu trước thì đi :))

hoanghunghc

Xe hơi
Chào cụ.
Đường Hà Nội chắc cụ rành rồi. Cụ mò lên vành đai 3 ra cao tốc Hà Nội - Hải Phòng.
Tiếp tục đi cao tốc đến nút giao Đồ Sơn.
Cụ rẽ theo hướng Đồ Sơn - Hỏi đường đến khu 2, thấy cái ngõ - đầu ngõ có cái khách sạn này thì phi vào.
Nhớ mặc cả cụ nhé.
Ảnh: du lịch Hải Phòng. em fun tí. Chúc cụ cuối tuần vui vẻ.

vt_hoa

Xe tăng
Mỗi cao tốc là dễ đi nhất, chạy thẳng Đồ Sơn luôn. Chú ý nếu chạy quá lối rẽ thì đi luôn QN chứ đừng chạy lùi xe cont nó đâm tan mít đấy. Hướng ĐS về HP gần thành phố xxx chặn cho lx thổi kèn nhiệt tình lắm, các cụ đi lưu ý nhé