[Funland] Hàng xóm làm trò

bachanhpm

Xe tăng
Có mỗi 1 hàng xóm xấu ăn thua gì, nhà em quây đất rào đất chục hộ hậm hực thù vì không dễ ăn trộm hoa quả nữa, không thả trâu bò vào được nữa. Kệ bọn xấu thù vặt, cứ kín cổng cao tường bơ coi không biết, vô tình chạm mặt cười nói tươi bình thường. Nó cũng chả dám làm gì quá phận, đâu chả có chính quyền. Nhờ chính quyền là rẻ nhất lành nhất

Bin24

Xe buýt
Chổng mông thì cụ khen mông đẹp.
Phun mưa thì cụ khen môi xinh.
... cụ cứ khen tới tấp cho họ cảm nhận thấy sự bình thường của cụ, chán rồi thôi
Em đàn ông nên vợ em bảo em đừng nói gì. Vợ em cũng chỉ nhìn thẳng mặt bà ấy rồi cười thôi.

darthvader

Xe điện
Hay là nuôi 2 con Rottweiler .. hồi xưa em làm bộ đôi Rotty với Béc xong hàng xóm không còn đưa chó đi vệ sinh chỗ tường nhà nữa :D

Bin24

Xe buýt
Có mỗi 1 hàng xóm xấu ăn thua gì, nhà em quây đất rào đất chục hộ hậm hực thù vì không dễ ăn trộm hoa quả nữa, không thả trâu bò vào được nữa. Kệ bọn xấu thù vặt, cứ kín cổng cao tường bơ coi không biết, vô tình chạm mặt cười nói tươi bình thường. Nó cũng chả dám làm gì quá phận, đâu chả có chính quyền.
Nhà em bị hai nhà vì nó không phơi quần áo được. Có mình nhà bà này dám làm trò dắt chó tới thôi. Chứ nhà kia chỉ giám hậm hực.

Bin24

Xe buýt
Hay là nuôi 2 con Rottweiler .. hồi xưa em làm bộ đôi Rotty với Béc xong hàng xóm không còn đưa cho đi vệ sinh chỗ tường nhà nữa :D
Nay đưa chó đi rồi bác. Nhà bà ấy ghét chó lắm nhưng mê tín thấy con này tới nhà nên tin là nuôi nó giàu nên nuôi. Có cái vẫn hậm hực nhà em rồi làm thế đó.

HUMMER H2 SUV

Xe container
Em đàn ông nên vợ em bảo em đừng nói gì. Vợ em cũng chỉ nhìn thẳng mặt bà ấy rồi cười thôi.
Nhà em cũng từng gặp hàng xóm kiểu "quái thai lai quái vật" rồi nên hiểu, em cứ theo quan điểm "bán anh em xa mua láng giềng gần", mãi rồi họ cũng thay đổi

Bin24

Xe buýt
Cụ đừng thuê nhé, chơi dao hai lưỡi đấy. Nhờ mấy thằng bạn rủ bạn của họ đến..
Em cũng sợ vụ dao hai lưỡi đó Bác. Nên chưa kêu. Nó chưa dám làm gì quá nên em vẫn chỉ nhìn nó và cười thôi. Nhà em lắp camera nó làm gì em quay lại. Dịch này mà vẫn phun nước miếng đấy bác.

Bin24

Xe buýt
Nhà em cũng từng gặp hàng xóm kiểu "quái thai lai quái vật" rồi nên hiểu, em cứ theo quan điểm "bán anh em xa mua láng giềng gần", mãi rồi họ cũng thay đổi
Em thì chịu không nói chuyện được với mấy loại người này. Nhảy vào nhà em chửi bới khi bị nói là nên dắt chó ra bãi đất trống đi vệ sinh.

Huy9Son

Xe hơi
Luật nhân quả thôi, chắc cụ đã vướng nghiệp, có thể kiếp trước
Hoặc không. Nhưng cụ không nên phản ứng gì xấu mà tự tạo nghiệp. Nhà kia nó làm vậy là nó đang tự tạo nghiệp đấy thôi. Kệ nó.
còn cụ không chịu được nữa thì đập chết cụ nhà nó đi, mất dậy láo lếu vô học thế ah.

(E fun tí)

Bin24

Xe buýt
Luật nhân quả thôi, chắc cụ đã vướng nghiệp, có thể kiếp trước
Hoặc không. Nhưng cụ không nên phản ứng gì xấu mà tự tạo nghiệp. Nhà kia nó làm vậy là nó đang tự tạo nghiệp đấy thôi. Kệ nó.
còn cụ không chịu được nữa thì đập chết cụ nhà nó đi, mất dậy láo lếu vô học thế ah.

(E fun tí)
Em chỉ nhìn mặt nó và cười khẩy thôi Bác. Cứ gặp là em cười. Nhà nó mê tín dán bùa khắp ở cửa với treo bát quái, trồng cả mấy chậu lưỡi hổ trước cửa. Kêu thầy về cúng, cho con đeo bùa. Ăn chay niệm phật đó Bác.

xukthal.

Xe lăn
Haha. Vợ em hay trêu bảo bà ấy ghen đấy. Vợ em mới nghỉ ở nhà làm việc với em. Bị bà ấy móc là tiểu thư, công chúa ăn rồi ở nhà. Nói cháu bà bảo em phải trốn vì bị vợ em đánh. Mặc dù vợ chồng trẻ giỡn nhau suốt ngày chẳng đánh nhau gì. Bà ấy không chồng làm single mom đó Bác. :)) :))
Thế cụ nên NHẤt cử lưỡng TIỆn...gom 2 sông về 1 mối đê 😁 😁 😁

xukthal.

Xe lăn

taton7983

Xe buýt
Không đì được nó thì bán nhà lên chung cư cao cấp hoặc vào khu đô thị mới.

VuQuybn

Xe buýt
Nhà e ở quê, xây nhà xong thì hàng xóm bắt đầu hành trình nuôi lợn. k chịu được nên nhà e đành phải di cư lên nhà cũ để ở 6-7 năm nay.
Theo các cụ chỉ dạy thì có lẽ e làm vài liều thuốc cho thợ thịt được lãi.

Bin24

Xe buýt
Không đì được nó thì bán nhà lên chung cư cao cấp hoặc vào khu đô thị mới.
Vợ em cứ nhìn rồi cười khẩy nó. Vợ em bảo còn toác toác cái mồm thì liệu hồn đó. Nó cũng im nhưng vẫn làm trò mèo. Nhà này mê tín vợ em trêu bảo thuê ông nào tới bảo đất ở đây không tốt ở nữa là mạt nhà cho nó bán nhà đi. :))