Quần áo nam xuất xịn. Kaki, jean, sơ mi, thun, polo, quần bơi, quần sooc....dư xịn

Số điện thoại
0347991923
Giá
250,000 VNĐ
Địa chỉ
54 ngõ 13 Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân, Hà Nội

dangduong

Xe điện
gần trưa có lẽ qua xem quần kaki ống suôn của cụ.

dangduong

Xe điện
Ok cụ ghé qua thử cho đc nhiều màu nha
Ghé qua rồi cụ ạ, định mua đôi quần ka ki, cứ tưởng có nhiều lựa chọn, tôi muốn quần kaki ống đứng, chống nhăn để đỡ phải là, em gái bán hàng nói chỉ có hai cái, đưa ra cho xem thì không hợp với tôi: một cái chống nhăn nhưng vải mỏng quá, không giống kaki lắm, màu xanh sẫm, mà tôi thì thích kaki phải hơi dày, màu sáng, cái kia thì vải kaki không chống nhăn và nhũn quá.
Ghé vào chỗ cụ và thất vọng, chỉ xem quần chưa đầy 1 ph là đi luôn.

8X va Anh

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
linhvnxk.com
Ghé qua rồi cụ ạ, định mua đôi quần ka ki, cứ tưởng có nhiều lựa chọn, tôi muốn quần kaki ống đứng, chống nhăn để đỡ phải là, em gái bán hàng nói chỉ có hai cái, đưa ra cho xem thì không hợp với tôi: một cái chống nhăn nhưng vải mỏng quá, không giống kaki lắm, màu xanh sẫm, mà tôi thì thích kaki phải hơi dày, màu sáng, cái kia thì vải kaki không chống nhăn và nhũn quá.
Ghé vào chỗ cụ và thất vọng, chỉ xem quần chưa đầy 1 ph là đi luôn.
Tại cụ ở lại chưa đầy 1 phút đấy cụ. Em nó đưa mẫu thử, mỗi mẫu lại có nhiều màu, cơ bản cụ có ấn tượng là ko thích nên cụ ko muốn tiếp tục. Cũng có thể do shop e hơi chật nên cụ ngại tìm. Còn thì về quần kaki riêng mỗi hãng uniqlo thôi e đã có đủ như hãng rồi chưa nói hãng khác. E nghĩ 7500 mã hãng chắc cubgx ko ít đâu ạ. Hẹn cụ dịp khác khi e có cơ sở rộng hơn

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Ặc. Cụ chuyển về tỉnh cho E. Chứ e giờ ở tỉnh chứ có ở HN đâu. Cụ xem loại nào hợp với tạng người nhỏ nhắn như e thì chuyển thôi. Thanh toán thế nào báo e vào số 0985727o9o
Thế cụ lấy trc 1c đi xem có ưng dáng đấy ko, rồi e xem form cụ mặc như nào e gửi tiếp nhé

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Cụ cho em xin stk . Em đặt 2 cái áo, nhờ cụ ship giúp em .
Em đặt 1 cái màu tím than, 1 cái màu ghi Size M ạ .
Nếu mặc vừa và ok, em lấy mấy cái nữa :D
Cụ ơi size M hiện e còn dòng oxford ạ. Còn đúng 2 màu cụ chọn. Cụ inbox e thông tin e cod cho cụ, nhận hàng cụ thanh toán nhé. Ở Of là đc ưu tiên vậy đấy :D

Bupket

Xe điện
Cụ ơi size M hiện e còn dòng oxford ạ. Còn đúng 2 màu cụ chọn. Cụ inbox e thông tin e cod cho cụ, nhận hàng cụ thanh toán nhé. Ở Of là đc ưu tiên vậy đấy :D
Em nhắn inbox cho cụ rồi đấy ạ

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
E về áo lông vũ discovery xuất hàn và nhiều blaze xuất hàn cho các cụ. Blaze nhiều hãng e chưa kịp chụp, mà cũng lười nữa. Các cụ qua e ngắm + thử trực tiếp cho dễ nhé. Nhiều hãng đấy ạ

mr.l0nely.184

Xe điện
Thế cụ lấy trc 1c đi xem có ưng dáng đấy ko, rồi e xem form cụ mặc như nào e gửi tiếp nhé
Dạ vâng. Thế cũng đc. Cụ xem có mẫu áo sơ mi nào nhỏ nhỏ nữa cho e 3c nữa. Cụ xem gửi hàng ntn& phương thức thanh toán ra sao thì cụ ib e ạh

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Dạ vâng. Thế cũng đc. Cụ xem có mẫu áo sơ mi nào nhỏ nhỏ nữa cho e 3c nữa. Cụ xem gửi hàng ntn& phương thức thanh toán ra sao thì cụ ib e ạh
Cụ thích sơ mi kiểu kẻ hay hoạ tiết hay trơn như nào ạ? E cod cho cụ cũng đc cụ ah

mr.l0nely.184

Xe điện
Cụ thích sơ mi kiểu kẻ hay hoạ tiết hay trơn như nào ạ? E cod cho cụ cũng đc cụ ah
E k cầu kì lắm đâu cụ ah. Cụ chọn cho e mấy chiếc vừa vặn. Đừng loè loẹt hoa lá cành là đc ạh