Quần áo nam xuất xịn. Kaki, jean, sơ mi, thun, polo, quần bơi, quần sooc....dư xịn

Số điện thoại
0347991923
Giá
250,000 VNĐ
Địa chỉ
54 ngõ 13 Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân, Hà Nội

brittlebone

Xe hơi
Quần kaki chống nhăn xuâtd xịn của Dockers đã có ở shop rồi ạ. Các cụ qua mua đc rôi hi, ống suông form regular lại chống nhăn. Toàn màu đẹp luôn ạ, hàng chỉ có 1 lần nên cụ
nào size nhỏ thì qua e sớm nhé

Cụ ship em 2 chiếc màu số 1(be đậm) và số 2(xanh tím than) đến 33B phạm ngũ lão nhé, em 1m7 nặng 82 kg mặc size nào cụ nhỉ?

8X va Anh

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
linhvnxk.com
Cụ ship em 2 chiếc màu số 1(be đậm) và số 2(xanh tím than) đến 33B phạm ngũ lão nhé, em 1m7 nặng 82 kg mặc size nào cụ nhỉ?

Bt cụ mặc size gì cụ nhỉ? Vì quần tính theo vòng cạp. Size 32 là bụng 82, size 33 là bụng 85... vân vân. Có gì cụ báo e size rồi e gửi ship cho nhé

brittlebone

Xe hơi
Bt cụ mặc size gì cụ nhỉ? Vì quần tính theo vòng cạp. Size 32 là bụng 82, size 33 là bụng 85... vân vân. Có gì cụ báo e size rồi e gửi ship cho nhé
Quần dáng regular fit em mặc 35 (không li), không biết dáng quần này có rộng không vì em thấy có li trước ? Số em 0902173636 cụ nhé

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Quần dáng regular fit em mặc 35 (không li), không biết dáng quần này có rộng không vì em thấy có li trước ? Số em 0902173636 cụ nhé
Dáng suông ống 20cm cụ nhé. Cụ có hay mặc form suông vậy ko? nếu ko thì để e tư vấn cho cụ mẫu khác. Uniqlo có dáng regular fit cụ nhé

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Colombia size M cho cụ nào thích ấm sực. Hàng chống tuyết nên hội tụ mọi tiêu chí làm ấm. E có 2c duy nhất thôi, có 1c size S mà hôm qua lúc mang ra khách lấy luôn mất. Cụ nào cấu hình đáp ứng đc thì ưua e sớm nhé. Cực ngon luôn
Trong hình là e mặc size M vị rộng, cụ nào to hơn e là ngon đấy

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Có sơ mi uniqlo về cho các cụ diện tết ạ. E ko giữ nổi nên các cụ qua sớm sẽ chọn đc nhiều hơn nha. Giá sóc óc: 290k. E ko tin ở đâu trên thế giới này có hàng chuẩn giá rẻ thế luôn

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Ngày mai, chủ nhật, e mở bán khoác gió Nike dòng running. Xuất nhật chuẩn, 100% giống xách tay nhật về, e lấy luôn ảnh của web nhật về cho các cụ so nhé, toàn bộ ảnh trên web nhật cũng là made in việt nam hết, các cụ nhìn ảnh họ chụp tag cổ ấy. Lô này ko bị cắt tag nào hết, quá đẹp luôn. E có nhiều màu hơn cả ảnh web do có màâuhãnh sold out thì ko còn ảnh.
Áo form nhật nhỏ thôi cực hợp người việt. Giá 550k mai các cụ qua chọn nàu nhé. Có cả smlxlxxl F(tuỳ màu)

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Là em, 8X va Anh đây :) em chuyên bán đồ xuất xịn nhé các cụ, em bán cũng lâu lắm rồi nên đa số các cụ đều biết nhà em như nào. Đại khái là ngon bổ rẻ là có Thật đấy :)
------------------------------------
ĐỊA CHỈ: 250 Vũ Hữu, Thanh Xuân Bắc, Hà Nội (chú ý đúng số nhà ạ)
SĐT: 0164.799.1923
GIỜ MỞ CỬA : 9h- 21h tất cả các ngày (trừ tết âm lịch) \:D/
WEBSITE: www.linhvnxk.com
FANPAGE: Click vào đây ạ!

------------------------------------
Em ưu tiên up quần kaki Uniqlo lên đầu vì 1 năm chỉ có 1 đợt này là nhà e có gần như đủ mẫu, đủ màu của hàng (gần như thôi, vì không đủ size cho tất cả các màu, có size chỉ có 1,2 màu ạ). Các cụ nên mua trước tết và nên mua ngay khi e vừa up thì mới có size nhỏ và nhiều màu để chọn.

E bao xịn, các cụ OF thông thái thì e không nói nhưng thi thoảng có mợ đi lạc vào nhà em cầm con Uniqlo Vintage Regular lên xong kêu vải cứng hơn chị mua bên nhật về =)) trong khi chị mua là con Uniqlo Slimfit, shop đưa mẫu Slimfit ra mới gật gù đúng rồi. Nếu em nhân viên nào không có tâm không đưa ra cho so sánh chắc là mang tiếng oan bán hàng đểu rồi đấy :D

Các cụ lưu ý là em có tất cả các mẫu kaki của Uniqlo (tầm 6 mẫu khác nhau), các cụ chú ý vì nếu cầm mẫu này so sánh với mẫu khác các cụ mua bên nhật hoặc order về tất nhiên khác, các cụ phải so sánh đúng mẫu, mua slimfit thì phải so sánh với slimfit chứ đừng cầm skinny rồi nói nó khác ạ. Về cơ bản có 3 dáng chính như này ạ (e lấy luôn từ web hãng, các cụ cứ lên đọc cho chữ nó to :D)

Với những cụ lười hoặc không biết nhìn chất lượng thì tốt nhất các cụ order về (tầm 8,900k thôi) rồi có cái để so sánh chứ đừng qua e xong nói những câu mếch lòng. Bản thân e luôn cố gắng hết sức đem tới các cụ hàng chuẩn giá tốt nhưng đôi khi do công việc áp lực, bận rộn rồi bỉm sữa này nọ lắm lúc em làm phật lòng các cụ mong các cụ bỏ quá cho. Vì e đã bao xịn rồi ạ!

Bản thân hãng cũng đã viết rõ là vì sử dụng màu tự nhiên an toàn sức khỏe nên màu sẽ có thể nhạt dần. Thì tất nhiên rồi nước chảy đá còn mòn nữa là vải, đây là 1 cái quần còn đủ tem mác ạ

Tất cả quần kaki đồng giá 350k, bao gồm cả Uniqlo, Dockers, 21Men, Gloria Jean và nhiều hãng khác nữa ạ.Bề vặt vải hãng chụp khá chuẩn nên các cụ có thể hình dung luôn qua ảnh đấy

1. Uniqlo slimfit blocktech: quần mặc lên nhìn như kaki slimfit bình thường nhưng là công nghệ blocktech cản gió giữ nhiệt, bằng mắt thường có thể thấy mặt trong có lớp nỉ mỏng
Màu: đen, nâu, da bò, navy (xanh tím than)
Size: 28 đến 33 (tùy màu, không đủ size) các cụ cứ báo size thì e sẽ trả lời còn màu nào nhé

2. Uniqlo Vintage Regular Fit
Vải kiểu Vintage đanh dày lì, cảm quan hơi bạc màu, dáng truyền thống năm nào bán cũng chạy. CỤ nào fan hâm mộ thì kiểu nghiện luôn, cụ nào đang mặc slimfit mà nhảy sang mẫu này là hay bị sốc văn hóa =))
Màu: Đen, navy, da bò, rêu úa, rêu đậm, rêu nhạt

3. Uniqlo Ultra Stretch Skinny
Vải rất rất co giãn, co giãn nhiều, mạnh, sờ hơi thô. Ống ôm form skinny trẻ đẹp. Tất cả các mẫu này đều có trên web hãng, các cụ cứ vào đọc review của khách nhật nhé
Màu: Đen, kaki, da bò, nâu, rêu, navy sáng, navy đậm
Size: 28 đến 37 (tùy màu, không đủ, các cụ báo size e sẽ check màu)

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
350k. Jogger uniqlo, chất kaki co giãn, mặc thoải mái, form đẹp, hàng chính hãng ạ, bị cắt tag nhưng vẫn chưa cắt hết nên đọc đc hết các nội dung cần đọc nhé :D
Màu: kaki, đen, rêu, chì, navy ạ
size SMLXL

350k. Quần kaki chống nhăn của Dockers đã có ở shop rồi ạ. Cho cụ nào chưa biết: Dockers là thương hiệu quần kaki của Levi's, nên cụ nào nghiện jean Levi's thì không bỏ qua kaki Dockers đâu ạ. Vải đẹp cực, lại chống nhăn, ống suông tầm 20cm, form regula. Toàn màu đẹp luôn ạ, hàng chỉ có 1 lần nên cụ nào size nhỏ thì qua e sớm nhé, kẻo qua muộn lại còn toàn size to.
Đặc biệt nó kiểu giả quần âu nên form nhỏ hơn so với các quần kaki khác ở shop em, cụ nào từng mua quần kaki nhà em thì cứ lùi 1 size là đúng nhé
Màu navy, đen, kaki, da bò, cám chì
em không có đủ size như web đâu, các cụ cứ báo e check size cho, về cơ bản thì em e có size cho phần lớn người việt mình mặc :D

350K. Áo sơ mi dạ Uniqlo, chất dạ mỏng mặc thích lắm. Hãng nó làm đẹp lắm, mặt trong mặt ngoài như nhau, nếu tháo sạch tag vải dán ở áo ra thì dễ mặc nhầm lắm luôn
Em có màu như ảnh, size XS,S,M

Đây này mặt trong của nó mà nhìn như mặt ngoài các cụ ạ, mấy lần khách xỏ nhầm :D

Uniqlo Relax Pant: mẫu này hot, hãng chỉ xuất cho Nga, mà web Nga hết hàng luôn rồi he he, mặc cực thoải mái, mát như đũi mà lại không nhăn. Có cả dây rút giấu phía trong và chun giấu sau lưng, mát lại dễ chịu
Em có màu: navy, đen, rêu, kaki sáng
Size: S,M,L,XL (tùy màu)

690k. Lông vũ thể thao xuất Hàn, Fila bị cắt hết tag. Áo này không có đường may chần nên lông không có chỗ mà chui ra, mặc dù vẫn chần bằng công nghệ mới (giá cho con này tầm 4,5 củ). Các cụ nhìn kỹ phần chần lông vũ nhé, không hề có đường may nào luôn :) có cụ đã từng mua Puma và Das kiểu như này rồi qua e vẫn mua thêm vì đẹp hơn hẳn đấy, thề, giá rẻ hơn cả áo bông của Tàu =))

690k. Lông vũ mà rẻ nhỉ :D hãng này của Đan mạch, lô này xuất Hàn nên form khá hợp người việt các cụ ạ, chỉ có màu xanh navy như ảnh web, có ảnh em mặc luôn nhé. Loại này trên hướng dẫn sử dụng của nó có chữ giặt đc bình thường, các cụ không cần giặt khô cầu kỳ đâu :) tiện nhờ

850k. Lông vũ moutian xuất hàn xịn đét. Nguyên túi luôn các cụ ạ. Toàn màu đẹp độc. Vải ngoài kháng nước. Không bị lòi lông

390k. Quần thể thao Adidas, xịn nhé, chính hãng luôn ạ, nhiều mẫu lắm các cụ qua e chọn trực tiếp thì tha hồ luôn

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Hỏi cụ chủ mấy lần mà có vẻ cụ k mặn mà cho lắm.
Cụ hỏi e đi, nhiều khi e hay quên hoặc topic nó trôi nhanh quá. Hỏi bên chợ giời là hay bị trôi cụ ạ. Vì topic ý cứ 10 ngày lại bị chết hạn đăng lại. Cụ hỏi e ở đây nhé

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
E hỏi cụ mấy lần ít mẫu quần khaki dáng đứng. Người e cấu hình thấp bé nhẹ cân. Cao 1m6, 50kg, bụng 68-70.
Thế cụ mặc size 27. Hình như hnay cụ hỏi e bên chợ giời đúng ko? Lúc chiều topic bị xoá tại hết hạn nên chắc cụ ko đọc đc e rep. E nhớ có cụ cấu hình như cụ hỏi e mà. Cụ mặc uniqlo vintage fit nhé. Dáng đấy người gầy mặc đẹp. Cụ mặc size 27 ạ