Thảo luận HELP !!Mua xe Adudi cũ nên test gara nào ?

VietDung4287

Đi bộ
Chào các bác , em mua 1 chiếc audi cũ đời 2015 . định là mang tới hãng Audi ở phạm hùng nhưng bên hãng bảo là họ chỉ bán xe mới và không có dịch vụ check xe cũ :( . Các cụ có ai đã đến hãng check chưa , cho em thông tin với . Nếu không có gara nào bên long biên uy tín mà check đc thì cho em xin địa chỉ với nhé .
Em đang cần quá , hic hic , rất cám ơn các cụ

mr new

Xe tải
Chào các bác , em mua 1 chiếc audi cũ đời 2015 . định là mang tới hãng Audi ở phạm hùng nhưng bên hãng bảo là họ chỉ bán xe mới và không có dịch vụ check xe cũ . Các cụ có ai đã đến hãng check chưa , cho em thông tin với . Nếu không có gara nào bên long biên uy tín mà check đc thì cho em xin địa chỉ với nhé .
Xe nhập ngoài e ko nói nhưng xe mua chính hãng Audi Hà Nội thì mang vào hãng bình thường. Ko bảo mua bán gì, chỉ bảo mang vào kiểm tra, nhờ hãng cắm máy check xem có lỗi lầm gì ko thì vẫn làm bt chứ bác

Được gửi từ iPhone Xʀ - Otofun

VietDung4287

Đi bộ
Xe em mua thì nhập ngoài , audi TT nên ko có mua hãng. đang định mang qua Toàn cầu ở BigC long biên check có ok không các bác ?

laughjng

Xe hơi
Xe em mua thì nhập ngoài , audi TT nên ko có mua hãng. đang định mang qua Toàn cầu ở BigC long biên

check có ok không các bác ?
mang vào ww mà check nếu chỉ cắm máy thì miễn phí check sâu gầm bệ tok gr thể thì 1-2 củ nếu thích thì mình cho cái contact

workshop

Xe buýt
Kiểm tra xe thì có gì mà ghê gớm nhỉ ! Quan trọng là giá cả và sửa chữa thế nào thôi ! Đầy các gara sửa được mà quan trọng là có gara để tin hay không thôi ! nếu không có thì cứ vào hãng Tôi nghĩ hãng cũng rất tốt mà ! chỉ tội thay thế phụ tùng hơi đắt ! còn nến không có chỗ quen tin tưởng thì cứ vào hãng

Dream2-hn

Xe máy
Kiểm tra xe thì có gì mà ghê gớm nhỉ ! Quan trọng là giá cả và sửa chữa thế nào thôi ! Đầy các gara sửa được mà quan trọng là có gara để tin hay không thôi ! nếu không có thì cứ vào hãng Tôi nghĩ hãng cũng rất tốt mà ! chỉ tội thay thế phụ tùng hơi đắt ! còn nến không có chỗ quen tin tưởng thì cứ vào hãng
cụ ơi xe nếu mua ko phải chính hãng thì phải mua thẻ hãng nó mới kiểm tra cho, 10,000$ cho chiếc thẻ đó thì phải.

workshop

Xe buýt
cụ ơi xe nếu mua ko phải chính hãng thì phải mua thẻ hãng nó mới kiểm tra cho, 10,000$ cho chiếc thẻ đó thì phải.
Ra ngoài mà kiểm tra ! đầy các gara có thể kiểm tra với phần mềm chính hãng ! Nếu không có chỗ nào quen thì qua chỗ tôi kiểm tra cho bạn miễn phí với phần mềm chuẩn đoán chính hãng với phần mềm AUDI mới nhất 2019

Dream2-hn

Xe máy
Ra ngoài mà kiểm tra ! đầy các gara có thể kiểm tra với phần mềm chính hãng ! Nếu không có chỗ nào quen thì qua chỗ tôi kiểm tra cho bạn miễn phí với phần mềm chuẩn đoán chính hãng với phần mềm AUDI mới nhất 2019
Cụ hỗ trợ đc anh em thế thì tốt quá. Cụ cho xin Sđt thình thoảng qua cụ nhờ chút việc ah?

NamMTCAR

Xe tải
Chào các bác , em mua 1 chiếc audi cũ đời 2015 . định là mang tới hãng Audi ở phạm hùng nhưng bên hãng bảo là họ chỉ bán xe mới và không có dịch vụ check xe cũ :( . Các cụ có ai đã đến hãng check chưa , cho em thông tin với . Nếu không có gara nào bên long biên uy tín mà check đc thì cho em xin địa chỉ với nhé .
cụ gần em quá, qua em kiểm tra cho

nhingiem_2k

Xe hơi
Cụ mang rA mn auto chỗ đối diện toyota mỹ đình ý

theo em xe hạng sang cứ mang ra hãng test cho yên tâm.