Hình ảnh buổi offline ra mắt hội CRV Owners Club

fialovy

Xe tăng
Kính chào các cụ
Như nội dung topic mời dự offline em post từ đầu tuần trước, hôm qua những anh em sở hữu CRV đã tổ chức buổi offline gặp mặt, ra mắt hội CRV | Owners Club - CRV-OC
Buổi họp đã diễn ra thành công ngoài mong đợi, với sự tham gia của hơn 20 cụ, đặc biệt có sự góp mặt của khách mời đặc biệt là cụ [@Xehoi_Options;45] là Admin của OF.
Em xin post 1 chút hình ảnh ghi nhận lại buổi gặp mặt hôm qua
Ban đầu chỉ có khoảng 4-5 người

Được 1 lúc thì có cụ áo hồng, nhìn quen quen đến, ra là cụ XO :D

Cụ XO chia sẻ và chém gió rất nhiều về kinh nghiệm cách tổ chức hội nhóm, xây dựng hoạt động nói chung và nhiều vấn đề trên trời dưới biển khác

Các cụ đến tham gia ngày càng đông

Sau khi phổ biến tôn chỉ, quy chế, và các vấn để khác (các nội dung này đã được dự thảo từ trước trên group FB của hội). Bắt đầu tiến hành ghi danh

Sau quá trình chém gió trên trời dưới bể, lúc nhấc mông dậy cũng đã là 11h30, nắng đã gắt, bọn em ra xếp hàng chụp ảnh

Cám ơn cụ XO đã chia sẻ 1 địa điểm để có được góc chụp đẹp nhất, bao quát nhất

Cám ơn tất cả các cụ đã tham gia buổi họp ngày hôm nay. Nhiều cụ vì có việc bận nên không thể tham gia được, có thể tham gia vào ngày hôm sau.

Các cụ muốn tham gia sinh hoạt cùng hội có thể ghé thăm page riêng của hội trên FB
https://facebook.com/groups/crvoc

Chỉnh sửa cuối:

fialovy

Xe tăng
Còn tăng 2 ở quán bia Thu Hằng gần đó, tuy nhiên do lúc đó máu me giao lưu quá nên ko có nhiều ảnh ạ

Buổi ọp kết thúc vào hồi 15h00 chiều hôm đó :D

crv.phutho

Xe tải
Xe e đời cũ ở nhà vậy

Phucyenxanh

Xe điện
nom như ông e Trung cũng ọp cờ rờ vờ - OC hum 10.5 à
a ọp hội Sờ ti ở dưới đất

sport4wheel

Xe tải

Thử crop lại cái ảnh cho nó đệp đệp tý nhỉ

thaonq

Xe đạp
Kính chào các cụ
Như nội dung topic mời dự offline em post từ đầu tuần trước, hôm qua những anh em sở hữu CRV đã tổ chức buổi offline gặp mặt, ra mắt hội CRV | Owners Club - CRV-OC
Buổi họp đã diễn ra thành công ngoài mong đợi, với sự tham gia của hơn 20 cụ, đặc biệt có sự góp mặt của khách mời đặc biệt là cụ [@Xehoi_Options;45] là Admin của OF.
Em xin post 1 chút hình ảnh ghi nhận lại buổi gặp mặt hôm qua
Ban đầu chỉ có khoảng 4-5 người

Được 1 lúc thì có cụ áo hồng, nhìn quen quen đến, ra là cụ XO :D

Cụ XO chia sẻ và chém gió rất nhiều về kinh nghiệm cách tổ chức hội nhóm, xây dựng hoạt động nói chung và nhiều vấn đề trên trời dưới biển khác

Các cụ đến tham gia ngày càng đông

Sau khi phổ biến tôn chỉ, quy chế, và các vấn để khác (các nội dung này đã được dự thảo từ trước trên group FB của hội). Bắt đầu tiến hành ghi danh

Sau quá trình chém gió trên trời dưới bể, lúc nhấc mông dậy cũng đã là 11h30, nắng đã gắt, bọn em ra xếp hàng chụp ảnh

Cám ơn cụ XO đã chia sẻ 1 địa điểm để có được góc chụp đẹp nhất, bao quát nhất

Cám ơn tất cả các cụ đã tham gia buổi họp ngày hôm nay. Nhiều cụ vì có việc bận nên không thể tham gia được, có thể tham gia vào ngày hôm sau.

Các cụ muốn tham gia sinh hoạt cùng hội có thể ghé thăm page riêng của hội trên FB
https://facebook.com/groups/crvoc

Kính mời toàn thể Anh Em OTO Fun đến tham dự trương trình "Lái Thử Xe Và Trải Nghiệm: do Honda Ô TÔ Long Biên tổ chức
Lái thử xe không chỉ để cảm nhận sức mạnh động cơ, mức tiêu thụ nhiên liệu hiệu quả, cảm giác lái chính xác và thiết kế khoa học - mà còn cảm nhận những giá trị tiện nghi từ nội thất. Chính vì vậy Honda Ôtô Long Biên tổ chức chương trình “ LÁI THỬ VÀ TRẢI NGHIỆM” thay cho lời cảm ơn chân thành gửi tới khách hàng đã ủng hộ trong thời gian qua.
Thời gian: Từ 8h00 đến 17h00 ngày 16/5/2015
Địa điểm: Khu sinh thái Cánh Buồm Xanh – xã Ninh Hiệp, Gia Lâm, Hà Nội
ĐĂNG KÝ ngay Mr Thao 0982 106 106 để trải nghiệm 3 mẫu xe (CR-V 2015, Civic, City 2015) mà Honda ô tô Long Biên sẽ đem tới trong đợt lái thử này và nhận nhiều phần quà hấp dẫn.
Rất mong Anh Em Ô TÔ Fun hội CR-V qua tham dụ và chém gió cùng cho vui

dunghoan

Xe tải
Nguyên dàn có 1 chiếc xanh nổi bật ghê. các cụ off thêm nhiều nhiều nhé. E chỉ dám ở nhà hóng hình :D