Hình ảnh mới của chi hội và BDH mới trên Facebook và Otofun

CanhDua

Xe hơi
Chuyện nhà cũ trên Facebook, nay với em nó là nhà có dột, có mối có mọt, xem như sập rồi đi, cho vào quá khứ, tất nhiên có 1 số thứ kế thừa.

1. Tân gia nhà mới CR-V ngày hôm nay (02/08/2016) trên Facebook, nhà mới vững chãi từ móng, tường vững nóc bền, tựa vào nhà lớn OF, có ông hàng xóm Honda đứng cạnh đồng hành (https://www.facebook.com/groups/CRVOfficial/). Các Group khác không phải là liên kết với chi hội trên OF và không phải là group chính thức của chi hội
2. Toàn bộ thành viên Offline đã đóng quỹ hội 2016 và Online sẽ add dần cho tới khi đầy đủ, đảm bảo quyền lợi thành viên
3. Sinh hoạt theo quy chế chung đã đề ra, kinh doanh (nếu có) sẽ được bàn bạc chung trong cả BDH và cả hội để ra nghị quyết
----------------------------
Tung hoa Tung hoa
Chúc mừng cụ Mark TuÊn (30U6261) : Chủ tịch hội (Em xin phép cất chức danh Đại diện hội vào thùng sắt khóa lại vĩnh viễn không bao giờ mở ra)
Chúc mừng cụ Minh Quang Luong (JamesB): Phó chủ tịch đối ngoại
Chúc mừng cụ Vũ Minh (Vu_Minh ): Phó chủ tịch Tài chính
Chúc mừng chính em Manh Cuong Nguyen (CanhDua ): Phó chủ tịch đối nội kiêm Chánh tổng ủy quyền trên OF
Chúc mừng cụ xxx: Phó chủ tịch phụ trách kỹ thuật CRV (Chúng ta sẽ tổ chức bầu chọn sau)

Cụ Hải An (NickOF: fialovy) không còn nằm trong BDH và hiện tại cũng không là thành viên của chi hội nữa.

Kính báo với các cụ,

thuysinh.tl

Xe container
Cụ can thiệp thay đổi tên bên ngoài nữa đi ợ

hamdo

Xe hơi
Chúc mừng các cụ.

Alo911

Đi bộ
Chúc group hoạt động vững mạnh.

Jason MRB

Xe hơi
Móng của chi hội bị yếu. Đây là cơ hội để xây dựng lại nền móng vững chắc. Chúc chi hội luôn phát triển vui vẻ và bền vững.

30U6261

Xe hơi
Cụ muốn bọn e đóng góp gì đấy cụ mô kích ? Cụ và công ty cụ có đồng hành cùng bọn e k ạ?

mô kích

Xe điện
Website
phukienhonda.net
Cụ muốn bọn e đóng góp gì đấy cụ mô kích ? Cụ và công ty cụ có đồng hành cùng bọn e k ạ?
Em thấy các chi hội hay có những
chuyến thiện nguyện (tất nhiên kết hợp cả ăn chơi nữa) nên lỡ mồm phát biểu thế, với suy nghĩ hoàn toàn mang tính chất xây dựng, có gì ko phải mong cụ đại xá.
Xét theo góc độ với khách hàng thì bọn em luôn luôn mong muốn đuợc phục vụ và đồng hành cùng các cụ 1 cách chuyên nghiệp và hài lòng nhất, ít nhất là đến khi khách hàng còn sử dụng xe

30U6261

Xe hơi
Em thấy các chi hội hay có những
chuyến thiện nguyện (tất nhiên kết hợp cả ăn chơi nữa) nên lỡ mồm phát biểu thế, với suy nghĩ hoàn toàn mang tính chất xây dựng, có gì ko phải mong cụ đại xá.
Xét theo góc độ với khách hàng thì bọn em luôn luôn mong muốn đuợc phục vụ và đồng hành cùng các cụ 1 cách chuyên nghiệp và hài lòng nhất, ít nhất là đến khi khách hàng còn sử dụng xe
Vậy nhờ cụ làm việc với BLĐ xem có thể kết hợp và đồng hành cùng bọn e k cụ nhé

mô kích

Xe điện
Website
phukienhonda.net
Vậy nhờ cụ làm việc với BLĐ xem có thể kết hợp và đồng hành cùng bọn e k cụ nhé
Luôn luôn có thể đc cụ ạ.
Truớc đây em là thằng khởi xuớng về việc tặng thẻ Vip hội viên tới các cụ trong hội và City club, nhưng ko được khả quan vì em mới chỉ dừng lại mức độ sinh hoạt online, nhiều cụ chả biết mô tê gì nên ko tin tuởng cung cấp
thông tin. Cuối cùng em xin rút và xoá thớt.
Em chưa vội đề cập đến lợi ích cái thẻ mang lại, nhưng ít nhất nó cũng thể hiện sự quan tâm của em nói riêng và đại lý nói chung tới khách hàng.
Từ việc này mà cuối cùng em bị mang tiếng là "tặng ko đúng cách sẽ thành bố thí" :(.
Vẫn nhiều cụ giận nhà em lắm :((