Hỏi về nâng cấp vài tùy chọn cho Mec dòng S

Lexus_BMW

Xe hơi
Cuối cùng xếp em cũng đã chung kết 1 em S550 đời 2007 rồi ạ. Tuy nhiên tùy chọn em này thiếu Distronic Plus và Hệ thống quan sát đêm dùng hồng ngoại. Em muốn họi ở VN mình có thể nâng cấp thêm 2 tùy chọn này được không ạ?

Distronic với Night view chả có tác dụng gì ở VN mấy đâu, đi ở VN toàn phải tắt Distronic đi vì sao thì cụ biết rồi.
Nếu cụ nhất thiết phải retrofit mấy cái ấy vào thì chắc chắn cũng làm được nhưng giá có thể còn cao hơn đặt kèm khi mua xe. Cụ hỏi thử bạn Tuấn ở 32 Đại Từ nhé.

beefburger

Xe tăng
Night view trong có thì sang thật, nhìn tự dưng có con mắt thòi lòi trên kính lái nhìn ra trong như MAFIA nhưng thử hỏi đường VN đến cả mắt thường nhìn rõ nó còn chả tha lao như chết rồi. Distronic thì không hiểu đi như thế nào ở VN nhỉ?! Là em chắc chết vì nó mất với cái kiểu vừa đi tý lại giảm rồi lại tăng rồi lại giảm rồi bíp rồi /....ôi thôi con xin kiếu.

Lexus_BMW

Xe hơi
Mấy cái này nó kém thía kia hả các cụ? Xe xếp em cũng không có cái ốp sừn ghế mát xờ xa nữa, cái này thì liệu có chiến được không các cụ?

beefburger

Xe tăng
Mấy cái này nó kém thía kia hả các cụ? Xe xếp em cũng không có cái ốp sừn ghế mát xờ xa nữa, cái này thì liệu có chiến được không các cụ?
Không phải là kém Cu ạ, vì nó quá Hiện đại mà môi trường Giao thông như nước nhà chả thể để nó có dịp thể hiện

muonmuaxe

Xe tăng
Không phải là kém Cu ạ, vì nó quá Hiện đại mà môi trường Giao thông như nước nhà chả thể để nó có dịp thể hiện
Vâng đúng. Dùng cái distronic có ngày bị thằng đằng sau nện cho tung *** vì đi ở ta nó cứ phải dí sát *** thằng khác mới phanh.
Nhưng nếu ko phải xe cụ thì cứ trang bị sau đó ghi kênh hóa đơn lên vài lần mà tiêu. Xe Sếp thì công ty trả tiền lo gì.

Dr. Joe

Xe buýt
camera hồng ngoại cũng mắc lắm đó bác ơi,không có gì là không thể đâu!

phungminhus

[Tịch thu bằng lái]
Cuối cùng xếp em cũng đã chung kết 1 em S550 đời 2007 rồi ạ. Tuy nhiên tùy chọn em này thiếu Distronic Plus và Hệ thống quan sát đêm dùng hồng ngoại. Em muốn họi ở VN mình có thể nâng cấp thêm 2 tùy chọn này được không ạ?
Chả tác dụng khỉ gì khi đi ở VN bác ạ.Xe em lái có nhưng chẳng bao giờ bật cả, cái Night view ko tác dụng lắm, cái Distronic Plus còn thi thoảng chạy cao tốc thôi.