[Funland] Hoa hậu đúng là con điên

3005

Xe tăng
Em thấy bà ấy nói câu này đúng đấy chứ: Nên đi thi Hoa hậu cho vui thì được, chứ mơ về nghề Hoa hậu thì không có. Có một số nghề xốc nổi hào quang, tôi đề nghị các em vượt qua cái hào quang đó để thấy bản chất của nó, đừng đầu tư vào đấy
Cái bằng Hoa hậu là cái bằng đại học danh giá nhất hiện nay rồi cụ. Các em gái thông minh tài giỏi có học hành bạc cả tóc cả đời cũng không đạt được một số thứ mà xã hội chỉ dành cho phụ nữ đẹp.

Bachsima

Xe lăn
Em thấy bà ấy nói câu này đúng đấy chứ: Nên đi thi Hoa hậu cho vui thì được, chứ mơ về nghề Hoa hậu thì không có. Có một số nghề xốc nổi hào quang, tôi đề nghị các em vượt qua cái hào quang đó để thấy bản chất của nó, đừng đầu tư vào đấy
Câu này thì đúng, tuy nhiên các câu trước để dẫn dắt thì không đúng, bá nhân bá tính, vẫn có người dùng sắc đẹp tiến thân được vì có nhiều nhà giầu lấy hoa hậu như mua bó hoa về chơi cho đẹp nhà.
Bản full lời phát biểu:

lexus315

Xe điện
Chang Bộ Hạ, Đoàn Tiến sĩ nữ lấy mất cái nét đàn ông Của Lê Hoàng, Thẩm Du! Mấy đội đó rất hay khẩu nghiệp, kiểu như hận đời, cay đời gì đó!

meotamthe

Xe cút kít
Câu này thì đúng, tuy nhiên các câu trước để dẫn dắt thì không đúng, bá nhân bá tính, vẫn có người dùng sắc đẹp tiến thân được vì có nhiều nhà giầu lấy hoa hậu như mua bó hoa về chơi cho đẹp nhà.
Bản full lời phát biểu:
Câu trước thì đúng là shock cụ ạ, nhưng vì có câu cuối kia nên em thấy vẫn chấp nhận được

thinhtd

Xe container
keke ý bà ý hh k phải là người bt, k nên lấy về làm vợ, vợ này mình phải hầu hạ chăm bẵm chăm sóc hơn chăm ...lan đột biến, bonsai, tùng la hán, vv
hãy thực sự nghĩ nếu cụ nào cũng có cơ hội rước 1 em hoa hậu về làm vợ, thì có dám k
em thì chắc chắn không bao giờ đi vào rồi cũng đuổi ra, nhưng nếu chỉ cho sống cùng 1 tuần thì 99% sẽ nhao nhao mà đăng ký :))
Thật đấy cụ. Em nghe chuyện một đại gia đất Thái Nguyên, yêu em Ngọc H cũng chỉ để chơi bời thôi. Chứ sau lại về gái quê bình thường. Vì yêu hoa hậu lại tiền nong bao nó, gái quê về nó cơm nước cho sướng hơn.

Imei

Xe buýt
Tiến sĩ văn học như ĐH thì phát ngôn phải sốc hơn nhà văn TH rồi.

cuncon

Xe điện
Thật đấy cụ. Em nghe chuyện một đại gia đất Thái Nguyên, yêu em Ngọc H cũng chỉ để chơi bời thôi. Chứ sau lại về gái quê bình thường. Vì yêu hoa hậu lại tiền nong bao nó, gái quê về nó cơm nước cho sướng hơn.
Thì ng từng trải họ biết hh thực sự bán cái gì mà, tự dưng đâu quần áo xe cộ đắt tiền nhà penthouse cao cấp nó có đâu
Chứ lấy hh thì tỷ lệ biến thành hươu sừng tấm khá cao, chưa kể nó làm ảnh hg tâm lý danh dự vv

RAVA

Xe ba gác
-Văn của bọn lều báo chắc lại cắt ghép rồi nhét chữ vào mồm ng ta giống vụ “nhục nhã khi cầm tấm hộ chiếu VN” của ô TGM Kiệt hồi xưa đây mà? :D

Nino88

Xe container
Các cụ ngẫm mà xem ở độ tuổi khác nhau con người có cái nhìn khác nhau,như hồi trẻ trâu em thích gái xinh như hoa hậu,đam mê lắm,cuồng lắm.....nhưng rồi trải ngẫm cuộc đời ít tiền làm phọt cả bã ra mà ko có con nào xinh như vậy để ý...em mới thấy..àh hoá ra món ấy ko phải của mình!tự dưng thấy bt với hoa hậu,gái xinh
Giờ đây ngồi bên con ngan già..bụng to chân ngắn,ngủ ngáy như sấm em thấy đời mình thật may mắn :))

Suneo99

Xe buýt
Đang làm cố vấn cho Vua Tiếng Việt thì phải ;)) xem chương trình thấy cô Hương cũng nhã nhặn, có tuổi rồi mà vẫn thích chọc ổ kiến lửa ghê ;))

haivina

Xe điện
Đừng nên tin lời lều báo rồi làm anh hùng bàn phím các bác ợ.

TeslaBee

Xe buýt
Ngôn ngữ chợ búa, nội dung sáo rỗng, chém gió thành thần vì nói về kinh doanh mà chưa làm CEO hay CFO, chưa bị chiu áp lực KPI ngày nào!
Nói chung công ty em trả tiền rõ nhiều cho một lần mời ông này và thật sự thấy phí!

Em một lần nghe tên Thuốc Sâu Thẩm Du thuyết mà không vào, không biết nội dung ra sao (vì em nghe 15 phút là tự cút mặc dù bắt buộc phải nghe) nhưng nó thô bỉ, kinh tởm trong ngôn từ.

kenmina

Xe hơi
Cái bằng Hoa hậu là cái bằng đại học danh giá nhất hiện nay rồi cụ. Các em gái thông minh tài giỏi có học hành bạc cả tóc cả đời cũng không đạt được một số thứ mà xã hội chỉ dành cho phụ nữ đẹp.
Bà Đoàn Hương nói rất đúng ở điểm này. Mà hoa hậu ở Việt Nam mình giờ nhiều loại hoa hậu quá. Vào top 10 là tăng giá vù vù nên các em đâm đầu vào

Trần Đoành.

Xe container

VuNgoanMuc

Xe điện
Bà Đoàn Hương nói rất đúng ở điểm này. Mà hoa hậu ở Việt Nam mình giờ nhiều loại hoa hậu quá. Vào top 10 là tăng giá vù vù nên các em đâm đầu vào
Bà ấy nói đúng về thực trạng hoa hậu và tràn lan các thể loại thi hoa hậu bây giờ, phải cái hăng máu quá nên lỡ mồm thôi , nhìn cả giàn hoa hậu thi nhau làm thơ để phản đối mà chết cười...

Tuan Can

Xe container
Lúc yêu NH thì chỉ là con đại gia thôi. Bây giờ nó chỉ ảnh NH bảo: con này giờ chắc ti tới rốn rồi.

catking113

Xe điện
Chấp j chị thiến sót này.