BVC Học bổng BVC - 5 cháu HS ở Thành phố Điện Biên

safenoodles

Xe cút kít
Thưa cả nhà và bác chino, em vừa chuyển khoản 1500k tiền học bổng tháng 3/2016 cho ba cháu hs, bác xem thời điẻm thích hợp trong tháng, bác lại giúp BVC nha bác, BVC cảm ơn bác nhiều ạ! :)

chino

Xe tải
Học bổng tháng 3/2015 từ quỹ BVC đã được thày hiệu trưởng trao đến tay các cháu

chino

Xe tải

Học bổng tháng 4/2016 đã được cô giáo chủ nhiệm trao tới tay chị cả, cháu Mai Chi.
Thông báo tin vui cho cả nhà mừng là 3 chị em mạnh khoẻ, chăm ngoan và học hành rất tiến bộ.
Mặc dù chưa kết thúc năm học, nhưng khả năng đạt kết quả cao về học tập của 3 chị em là được.

F.ACURA

Xe container

Học bổng tháng 4/2016 đã được cô giáo chủ nhiệm trao tới tay chị cả, cháu Mai Chi.
Thông báo tin vui cho cả nhà mừng là 3 chị em mạnh khoẻ, chăm ngoan và học hành rất tiến bộ.
Mặc dù chưa kết thúc năm học, nhưng khả năng đạt kết quả cao về học tập của 3 chị em là được.
Cảm ơn bác, dạo này ko thấy bác về dưới này công tác nhể ;)

chino

Xe tải
Học bổng tháng 5/2016 đã được Thày Phạm Sỹ Quý hiệu trưởng trường THCS Tân Bình, Tp Điện Biên trao cho đại diện 3 chị em mồ côi, cháu Phạm Mai Chi lớp 7b3 tại buổi chào cờ đầu tuần.
Đây là nguồn động viên to lớn về vật chất và tinh thần giúp các cháu khắc phục khó khăn vươn lên trong cuộc sống.
Thay mặt nhà trường, Thày hiệu trưởng xin gửi lời cảm ơn đến chi hội BVC và các nhà hảo tâm đã chung tay giúp đỡ các cháu trong 2 năm qua và mong muốn quỹ BVC tiếp tục quan tâm đến các cháu trong năm học tới.

safenoodles

Xe cút kít
Bác chino luôn tận tâm và chu đáo, mong bác sẽ luôn đồng hành cùng BVC ạ! :)

Website
www.otofun.net
Đã bắt đầu vào năm học mới rồi cả nhà ơi :)

Mỳ ơi, chuyển giúp cả nhà học bổng nhờ bác chino trao cho các cháu nhé :)

Cảm ơn cả nhà :-*

chino

Xe tải
Thông tin để cả nhà mừng là cả 3 chị em đều đạt danh hiệu hs Tiên tiến, năm nay cả 3 chị em học chung trường do các em cấp 1 đã chuyển lên cấp 2 (chị lớp 8 và 2 em sinh đôi lớp 6) nên cũng có nhiều thuận tiện trong đi lại & sinh hoạt.
Năm nay các cháu đã lớn hơn rất cần sự quan tâm sâu sát của gđ, nhà trường vì vậy mình dự kiến khi có học bổng sẽ có buổi làm việc cùng gđ, nhà trường về việc quản lý giáo dục các cháu đồng thời thống nhất cụ thể việc sử dụng khoản học bổng hàng tháng của BVC sao cho hữu ích, phục vụ tốt nhất cho việc ăn, học của các cháu.

ducmanh

Xe điện
:bz:bz:bz:bz:bz:x@-):x:x:x
Thông tin để cả nhà mừng là cả 3 chị em đều đạt danh hiệu hs Tiên tiến, năm nay cả 3 chị em học chung trường do các em cấp 1 đã chuyển lên cấp 2 (chị lớp 8 và 2 em sinh đôi lớp 6) nên cũng có nhiều thuận tiện trong đi lại & sinh hoạt.
Năm nay các cháu đã lớn hơn rất cần sự quan tâm sâu sát của gđ, nhà trường vì vậy mình dự kiến khi có học bổng sẽ có buổi làm việc cùng gđ, nhà trường về việc quản lý giáo dục các cháu đồng thời thống nhất cụ thể việc sử dụng khoản học bổng hàng tháng của BVC sao cho hữu ích, phục vụ tốt nhất cho việc ăn, học của các cháu.
:bz

safenoodles

Xe cút kít
Em đã ck 1500k tiền học bổng cảu các cháu vào tk của bác rồi ạ, bác kiểm tra giúp em nhé! :)
Năm học này, bác chino tiếp tục đồng hành cũng BVC chúng em, bác nhé! :P

chino

Xe tải
Báo cáo cả nhà, mình xin cập nhật một số thông tin:
Kết quả học tập của 3 chị em

Học bổng đầu năm

Cùng đại diện gia đình và nhà trường bàn thống nhất một số nội dung trong việc chăm sóc và nuôi dạy các cháu

Tích cực tăng gia, gia đình vừa xuất chuồng 1 lứa lợn với giống và thức ăn được hỗ trợ từ các nhà thiện nguyện.

Gà vịt ngan ngỗng đủ cả

Vườn rau nhỏ của 3 chị em

kiensurveyor

Xe tăng
Nhìn ảnh 3 chị em muốn khóc quá
Anh chino ở gần xem ai biết trồng rau thì dạy các bạn ấy nhé, mùi tàu không ăn để đẻ nhánh thế kia thì tốt nhất là nhổ bỏ, rau ngót đánh luống trồng thành hàng cho ngăn nắp. Mùa này có thê mua hạt cải các loại về trồng cũng được, thừa không ăn hết thì lại băm cho ngỗng. Nhớ chuồng trại khóa kín không thì trộm nó nhảy mất bao nhiêu công thành công toi.