[Đã bán] Học tiếng Anh với giáo viên bản địa đã là chuẩn !?

Trạng thái
Thớt đang đóng
Số điện thoại
0989704869
Giá
250,000 VNĐ
Địa chỉ
92 Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

Haith_XL

Xe tải
Chào các cụ mợ,

Tại Hà Nội, chỉ bước chân ra cửa là có trung tâm tiếng Anh. Các trung tâm tiếng Anh đều cung cấp chương trình học với giáo viên bản địa. Tuy nhiên, nếu tìm hiểu kỹ ra thì giáo viên bản địa hiện nay đang chia làm 3 nhóm chính:

Nhóm 1: Những người sinh ra tại các quốc gia nói tiếng Anh nhưng không được đào tạo sư phạm, mọi người hay gọi là “Tây ba lô”. Nhóm này dạy tiếng Anh theo bản năng hoặc kinh nghiệm và mục đích dạy là để mưu sinh. Do vậy, nhóm này có chất lượng dạy học không cao và tính cam kết của người dạy cũng rất thấp.

Nhóm 2: Những người có chứng chỉ Tesol. Để có chứng chỉ này bạn cần có IELTS 6.0 trở lên và tham gia khóa học Tesol là đủ. Tesol là một chứng chỉ xác nhận năng lực sư phạm tiếng Anh để dạy cho những người mà tiếng Anh không phải tiếng mẹ đẻ. Hầu hết giáo viên tại các trung tâm lớn ở Việt Nam đều có chứng chỉ này. Tuy nhiên, chất lượng chứng chỉ Tesol lại phụ thuộc vào chất lượng khóa Tesol và đơn vị đào tạo khoa Tesol đó. Do vậy, chứng chỉ Tesol không đảm bảo 100% chất lượng dạy học của giáo viên có chứng chỉ.

Nhóm 3: Đây là nhóm "khét" nhất. Đây là các giáo viên bản địa tốt nghiệp chuyên ngành đào tạo tiếng Anh. Nói nôm na nếu bạn là người học tiếng Việt thì đây là các giáo viên tốt nghiệp trường đại học sư phạm hệ ngữ văn. Nhóm này là nhóm giáo viên tốt nhất. Nhóm này hiện tại ở Việt Nam rất hiếm và nếu có thì học phí để học trực tiếp với họ là rất cao, có thể lên tới hàng triệu đồng cho 1 buổi học trong lớp 15-20 học viên.

Hiện tại, bên em đang cung cấp các khóa học tiếng Anh online với giáo viên "Nhóm 3" kể trên. Các giáo viên "Nhóm 3" bên em đều đang sống tại Mỹ, tốt nghiệp đại học/ cao học chuyên ngành đào tạo tiếng Anh và có tối thiểu 5 năm kinh nghiệm dạy học quốc tế.

Có 3 khóa học các cụ/ mợ có thể tham khảo bao gồm:

1. Khóa học tiếng Anh tổng quát 4 kỹ năng (PU) dành cho học sinh từ lớp 1 đến lớp 6. Học sinh sẽ học với giáo viên Mỹ theo chương trình Power Up chuẩn Cambridge. Các em sẽ được luyện phát âm chuẩn Mỹ và xây dựng năng lực sử dụng tiếng Anh trong cuộc sống hàng ngày chuẩn Mỹ. Xem thêm tại ĐÂY.

2. Khóa học tiếng Anh định hướng học thuật (ISAS) dành cho các bạn từ lớp 7 trở lên đã có trình độ tiếng Anh tương đương B1. Trong khóa học này các em sẽ được học theo định hướng học thuật, chú trọng thiết lập và phát triển tư duy ngôn ngữ. Khóa học này hướng tới phát triển năng lực tiếng Anh học thuật thực sự cho các em, hướng tới đạt kết quả IELTS tốt bằng năng lực học thuật thực sự chứ không phải thông qua các hình thức luyện thi. Xem thêm tại ĐÂY.

3. Khóa học tiếng Anh cho người lớn (IEP)
dành cho sinh viên và người đi làm. Khóa học này chú trọng nâng cao kỹ năng giao tiếp, thuyết trình cho người đi làm, hướng tới làm việc tự tin trong môi trường đa quốc gia. Xem thêm tại ĐÂY.

---------
Trong tháng 7 và tháng 8 này, bên em đang GIẢM GIÁ 20% tất cả các khóa học cho 200 khách hàng đầu tiên. Cụ nào quan tâm ib em gửi bảng giá và xếp lịch test cho con ạ.

Cảm ơn các cụ mợ !

AEC_Ưu đãi 20%.png

zaiwaz123

Xì hơi lốp
Hiện tại, bên em đang cung cấp các khóa học tiếng Anh online với giáo viên "Nhóm 3" kể trên. Các giáo viên "Nhóm 3" bên em đều đang sống tại Mỹ, tốt nghiệp đại học/ cao học chuyên ngành đào tạo tiếng Anh và có tối thiểu 5 năm kinh nghiệm dạy học quốc tế.
Làm sao để biết được họ là nhóm 3 có giấy tờ gì chứng minh không ạ ?

Haith_XL

Xe tải
Làm sao để biết được họ là nhóm 3 có giấy tờ gì chứng minh không ạ ?
Có chứ ạ, các thầy cô đều có profile kèm bằng cấp ạ. Ngoài ra mỗi thầy cô đều có video giới thiệu bản thân ạ

hoanganh1985

Xe hơi
Con em vừa nộp học ở apolo xong. Nếu ko cũng ủng hộ cụ

kvboto

Xe container
Em xin bảng giá và lịch học cho khóa ISAS học sinh lớp 9, 10.

Blue_Sky_2691

Xe buýt
Chỉ thấy cụ đề là giảm giá nhưng không nói giá là bao nhiêu :D

Haith_XL

Xe tải

Haith_XL

Xe tải

Steven

Xe tăng
Địa chỉ lớp học ở đâu cụ?

kecap2008

Xe tăng
Có lớp 4t ko ạ

Haith_XL

Xe tải
Một số thông tin về giáo viên bên em đây ạ.

Đây toàn là các nhà giáo chuyên nghiệp, họ sẽ theo các con hết các lộ trình từ khi 6 tuổi đến khi các con đạt được trình độ IELTS mong muốn ạ.

Chương trình học PowerUP.png

tung1311 .

Xe điện
Giá crazy quá, hình thức học 1-1 đắt gấp 3 lần học với giáo viên bản ngữ ở các TT khác. Có điểm gì nổi trội không mợ?
Các giáo viên trung tâm khác cũng bản ngữ, cũng học chuyên nghành sư phạm, cũng đã tham gia giảng dậy nhiều năm.

Haith_XL

Xe tải
Giá crazy quá, hình thức học 1-1 đắt gấp 3 lần học với giáo viên bản ngữ ở các TT khác. Có điểm gì nổi trội không mợ?
Các giáo viên trung tâm khác cũng bản ngữ, cũng học chuyên nghành sư phạm, cũng đã tham gia giảng dậy nhiều năm.
Giá không crazy đâu ạ. Hàng Mỹ - Âu không so với hàng Phil đâu ạ. Học full 1 giờ với giáo viên sư phạm Mỹ/ Âu mà có giá 400k (1/3) như cụ nói cụ chỉ em với ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng