[SNOF] Hỡi các chi hội trưởng - Các ngài ở đâu?

Trạng thái
Thớt đang đóng

kenu97

Xe container
Nhoắng cái đã 7 năm rồi, thời gian nhanh như chó đuổi.

Nhớ lại thời ngày nào OF thuở hồng hoang các bang phái nhốt hết vào quán. mỗi hội một topic spam tả bổ xiểng. Hồi ấy chỉ có vài cái tên Lang bạt, Củ sâm, Ô Cầu giấy......ô nọ ô kia.....nhộn nhịp lắm.
Có những mem 1 mình xả thân spam tận những 4 chi hội liền. Thớt nào cũng om sòm cả.

Dần dà rồi các chi hội phát triển, E nhớ nhân buổi hôm ra mắt chi hội 2tek tháng 10 gì đó năm 2008. (giờ cũng đã tan đàn sẻ nghé) có ngài Kiamorningfun với ngài "chuyên rút ổ điện sơ vơ" BlackLAC và vài ngài nữa có bàn bạc và thống nhất với nhau rằng nên tách các chi hội riêng biệt ra và phân cho mỗi 1 chi hội 1 người đứng đầu quản lý.

Thế rồi thực hiện luôn, lập thớt trưng cầu dân ý lấy tên là Chánh Tổng hay lý trưởng hay là ông vác tù và hay là ...blah blah ...cuối cùng, quyết định lấy tên Chánh tổng.

Chánh tổng thời bấy giờ oách lắm. Chạy chọt phấn đấu đủ kiểu mới được. Như em đây dập dòm mãi cái hội 2tek củ chuối trước khi giải tán hội thì e đã kịp lập nên hội K.F.C để lấy chỗ...dự phòng.

Oách đến mức chỉ cần làm Chánh tổng đã thay đổi được cuộc đời rồi.
Các cụ xem lại ở đây nhá.
[video=youtube;MRT70Ucq41M]http://www.youtube.com/watch?v=MRT70Ucq41M[/video]

Đến giờ chi hội OF quá phát triển, các chi hội xin đất cấp sổ cũng tăng trưởng không ngừng. Vui quá chứ ạ, cơ mà em thấy gần đây các chánh tổng thật là èo uột quá đê. Cũng là hậu quả của một năm kinh tế buồn

Hôm qua ngồi uống cafe với ADMIN, thấy ngài than thở quá. Vậy e làm topic này kêu gọi các chánh tổng có nên đòi hỏi quyền lợi gì không?
Hay chúng mình đình công tăng lương nhỉ.

Sắp SNOF7 rồi, các ngài vào cho em xin ý kiến để họp SN em đề đạt luôn cho kịp

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Nhoắng cái đã 7 năm rồi, thời gian nhanh như chó đuổi.

Nhớ lại thời ngày nào OF thuở hồng hoang các bang phái nhốt hết vào quán. mỗi hội một topic spam tả bổ xiểng. Hồi ấy chỉ có vài cái tên Lang bạt, Củ sâm, Ô Cầu giấy......ô nọ ô kia.....nhộn nhịp lắm.
Có những mem 1 mình xả thân spam tận những 4 chi hội liền. Thớt nào cũng om sòm cả.

Dần dà rồi các chi hội phát triển, E nhớ nhân buổi hôm ra mắt chi hội 2tek tháng 10 gì đó năm 2008. (giờ cũng đã tan đàn sẻ nghé) có ngài Kiamorningfun với ngài "chuyên rút ổ điện sơ vơ" BlackLAC và vài ngài nữa có bàn bạc và thống nhất với nhau rằng nên tách các chi hội riêng biệt ra và phân cho mỗi 1 chi hội 1 người đứng đầu quản lý.

Thế rồi thực hiện luôn, lập thớt trưng cầu dân ý lấy tên là Chánh Tổng hay lý trưởng hay là ông vác tù và hay là ...blah blah ...cuối cùng, quyết định lấy tên Chánh tổng.

Chánh tổng thời bấy giờ oách lắm. Chạy chọt phấn đấu đủ kiểu mới được. Như em đây dập dòm mãi cái hội 2tek củ chuối trước khi giải tán hội thì e đã kịp lập nên hội K.F.C để lấy chỗ...dự phòng.

Oách đến mức chỉ cần làm Chánh tổng đã thay đổi được cuộc đời rồi.
Các cụ xem lại ở đây nhá.
[video=youtube;MRT70Ucq41M]http://www.youtube.com/watch?v=MRT70Ucq41M[/video]

Đến giờ chi hội OF quá phát triển, các chi hội xin đất cấp sổ cũng tăng trưởng không ngừng. Vui quá chứ ạ, cơ mà em thấy gần đây các chánh tổng thật là èo uột quá đê. Cũng là hậu quả của một năm kinh tế buồn

Hôm qua ngồi uống cafe với ADMIN, thấy ngài than thở quá. Vậy e làm topic này kêu gọi các chánh tổng có nên đòi hỏi quyền lợi gì không?
Hay chúng mình đình công tăng lương nhỉ.

Sắp SNOF7 rồi, các ngài vào cho em xin ý kiến để họp SN em đề đạt luôn cho kịp
Hôm nay iem mới được xem cái clip này, hay đới kụ.

huancongtu

Xe tăng
Dại rồi. E bán mất chức rồi còn đâu

giangsuki

Xe ngựa
Mấy lão ngồi đấy mà mơ
trước khi vào OF em là đại da, vào rồi giờ em là : dạ die

kenu97

Xe container
Cụ có kế gì hiến dâng em phát=))
E đang rao bán chức Chánh tổng hội kfc đấy bác cộp tiền ăn luôn.
Hội ấy mỗi tháng thu tiền quỹ 500k x 400 mem gửi tiết kiệm hàng tháng cả hội ăn chơi bét nhè

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Cụ nghiên cứu cho em vụ này đi: em đang muốn làm chánh tổng của chi hội mod OF đấy! Cho em con số cụ thể sớm nhé! :P

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn
kenu từ hôm lên mod nhảm vãi. cái hồi nó đc làm chánh tổng 2tek chẳng qua lý thông thôi. nhân dịp e dọa oánh sập of thì admin moíe đẻ ra chi hội cho nó dễ quản lý, thực ra là cài đặc tình vào từng nhóm.

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Cái hội Mondeo bọn em còn chưa kịp họp hành bầu bán hay xin đất rì đã bán sạch xe đi rồi. Haizzz...

giaophuong

Xe điện
Giờ này Chánh tổng trốn mất tăm,
Mỗi người một hướng ,nhìn xa xăm..
Lần này hứng chí lên Đại Lải,
Chắc phải trẹo mồm nói Goen căm.

(mà chắc cũng không đông)

Muon_biet

Xe cút kít
Quả là chửa thấy ông Chánh tổng nào vào thớt này thật ;)) các ngài đâu hết rầu ;))
Toàn là Chánh tổng kế nhiệm trong tương lai đây, sao lại than chửa thấy ổng nào? Chánh tổng là mợ không được sao? Phải bảo vệ quyền lợi của Vợ cả, chớ vì vợ hai mà quên vợ nhớn.

HoangTung76

Xe điện
Tốt nhất cụ Kê cứ bem nick ông Chánh tổng nào không vào điểm danh đê, nhạt nhẽo lắm rồi =))

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Giờ này Chánh tổng trốn mất tăm,
Mỗi người một hướng ,nhìn xa xăm..
Lần này hứng chí lên Đại Lải,
Chắc phải trẹo mồm nói Goen căm.

(mà chắc cũng không đông)
Làm sao chánh tổng trốn mất tăm
Quả này không chừng trốn vì găm
(găm bds, chứng),
Sinh nhật OF lên pho rét (forrest),
Chánh tổng hóa thân thành tom han
(tom hanks).

Chỉnh sửa cuối:

Heoxinh_17

Xe máy
E ngưỡng mộ và hâm mộ các cụ Chánh quá...đổi đời ...e mơ , có cụ Chánh nào chưa có Gấu nhỉ ?

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Trạng thái
Thớt đang đóng