Hỏi điều khiển vo lăng i30 2008

dungtbv

Xe tải
Hi các cụ.
Em mới lấy 1 em i30 đời 2008. Có mấy cái hỏi các cụ đi trước chỉ giáo em với.
1. Cái vô lăng hơi chán. Có mỗi nút đk điện thoại thì phải, mà em không có nhu cầu cái này. Em muốn cái điều khiển âm thanh thôi. Cụ nào bán mấy cái nút này cho em xin giá nhé.
Ảnh dưới em lấy trên mạng thôi ợ. Của em nó không có mấy cái nút bên trái. Sad

2. Xe em là chìa cơ + cái remote trông như của cái cửa cuốn, nhìn rất chán. Em muốn lắp cái giống smart key thôi. Có khởi động nút bấm không cần chìa thôi chứ không cần khởi động từ xa hay lại gần xe cửa tự mở đâu ạ. Cụ nào đã lắp cho em xin ít kinh nghiệm nhé.
Đa tạ các cụ.

longvua3

Xe buýt
Theo iem là cụ cứ để nguyên thế cho nó lành ạh. Độ cái smart key em thấy có các cụ độ chứ cái điều khiển âm thanh có vẻ chưa :-"

dungtbv

Xe tải
Theo iem là cụ cứ để nguyên thế cho nó lành ạh. Độ cái smart key em thấy có các cụ độ chứ cái điều khiển âm thanh có vẻ chưa :-"
Thank cụ. Vụ chìa khóa em vừa chốt làm chìa gập thôi. Không cần làm smart key nữa cho tốn kém.
Vụ điều kiển em nghĩ sẽ có bán riêng chứ nhỉ. Không có thì cũng mất hay cụ nhỉ.

longvua3

Xe buýt
Thank cụ. Vụ chìa khóa em vừa chốt làm chìa gập thôi. Không cần làm smart key nữa cho tốn kém.
Vụ điều kiển em nghĩ sẽ có bán riêng chứ nhỉ. Không có thì cũng mất hay cụ nhỉ.
Cụ ko độ smartkey là chuẩn đấy. Cứ để nguyên thế cho nó an tâm ko sợ trục trặc. Cái điều khiển không có thì hơi bất tiện thôi. Hình như không có bán riêng đâu cụ ah

dungtbv

Xe tải
Cụ ko độ smartkey là chuẩn đấy. Cứ để nguyên thế cho nó an tâm ko sợ trục trặc. Cái điều khiển không có thì hơi bất tiện thôi. Hình như không có bán riêng đâu cụ ah
Vậy ah cụ. Tiếc nhỉ.
Mà hội i30 có vẻ trầm cụ nhỉ. Lên face cũng chả thấy gì. Chả bù cho hội Captival, cruze trước em tham gia, đông vui lắm.

longvua3

Xe buýt
Vậy ah cụ. Tiếc nhỉ.
Mà hội i30 có vẻ trầm cụ nhỉ. Lên face cũng chả thấy gì. Chả bù cho hội Captival, cruze trước em tham gia, đông vui lắm.
Ko có ai khuấy động phong trào thì sẽ bị xuống ngay thôi cụ. các cụ chủ tịch từ chức hết rồi ;))