Hỏi về chất lượng của Xưởng trong Euro Auto

huce_vl

Xe tải
Website
uai.com.vn
Như Bên Mec,Toy..có nhà máy tại VN nên khi vào hãng thì các phần như sơn,..v.v..đều đảm bảo chất lượng nói chung khá tốt theo tiêu chuẩn của Hãng....

Mà Bmw thì chưa có nên vẫn nhờ xưởng ngoài làm đúng ko các bác..như thế có đảm bảo chất lượng ngon ko vì e hỏi họ họ kêu tus lại 1 số chỗ ở xe em..ko nhiều lắm chỉ là xước nhẹ..nhưng họ bảo sơn lại hết cản trc và sau..mất 4 ngày Trong TH chất lượng xưởng cũng bình thường giống các gara chất lượng ngoài thì em làm ở ngoài nó nhanh hơn mất có 2 ngày..có nên ko các bác?..

chickenhuy123

Xe máy
Thôi thôi e xin bác ... vào euro auto làm gì ... chỉ có phần máy thì nên vào .. Nó cậy mình nó là BMW nên nó làm láo lắm ...bác cứ vào mấy gara uy tín thì hơn ...

Dr.Machine

Xe buýt
Thôi thôi e xin bác ... vào euro auto làm gì ... chỉ có phần máy thì nên vào .. Nó cậy mình nó là BMW nên nó làm láo lắm ...bác cứ vào mấy gara uy tín thì hơn ...
Láo thật hả bác!!!! nó láo thế nào ý nhỉ! Nếu đơn thuần là sơn thì mang ra ngoài mà làm.

C.k

Xe buýt
Như Bên Mec,Toy..có nhà máy tại VN nên khi vào hãng thì các phần như sơn,..v.v..đều đảm bảo chất lượng nói chung khá tốt theo tiêu chuẩn của Hãng....

Mà Bmw thì chưa có nên vẫn nhờ xưởng ngoài làm đúng ko các bác..như thế có đảm bảo chất lượng ngon ko vì e hỏi họ họ kêu tus lại 1 số chỗ ở xe em..ko nhiều lắm chỉ là xước nhẹ..nhưng họ bảo sơn lại hết cản trc và sau..mất 4 ngày Trong TH chất lượng xưởng cũng bình thường giống các gara chất lượng ngoài thì em làm ở ngoài nó nhanh hơn mất có 2 ngày..có nên ko các bác?..
Sơn thì ko quan trọng bác ạ, nhưng phần máy và điện trên BMW thì bác nên vào hãng.

_Bimmer_

Đi bộ
Em hỏi chứ các bác nói láo thế nhưng đã vào đấy lần nào chưa? Chưa thì đừng có phat biểu. Em đã vào mấy lần rồi vì xe em BH ở đấy, đúng là mất 4 ngày thật và kết hợp với gara khác nhưng chất lượng đảm bảo ngon luôn, chưa lần nào phải lăn tăn.
Em nói khi đã thử rồi còn vào hay ko là tùy bác.

chickenhuy123

Xe máy
Em hỏi chứ các bác nói láo thế nhưng đã vào đấy lần nào chưa? Chưa thì đừng có phat biểu. Em đã vào mấy lần rồi vì xe em BH ở đấy, đúng là mất 4 ngày thật và kết hợp với gara khác nhưng chất lượng đảm bảo ngon luôn, chưa lần nào phải lăn tăn.
Em nói khi đã thử rồi còn vào hay ko là tùy bác.
Thật hả bác .... xe em vào rồi nên mới thế ... mấy cái lặt vặt thì e làm ngoài ... còn thay dầu e vẫn vào hãng .... nhưng bác thử xem nội thất xe em nó màu kem trắng nhưng sau khi bảo dữong sau thì thấy vết tay dầu ở thành cửa với vài chỗ ở ghế .....
Em nghe nhạc classic sao tự nhiên mọc đâu ra cái nhà nhà quê sến Dếu chịu dc ......
E vào hỏi thì chúng nó bảo không biết mấy vết tay dầu ở đâu ra ..
Chẳng lẽ e tự bôi vào xe em ah ....

Tran Thanh Tung

Xe điện
Em thấy sơn bên Toy Mỹ Đình làm đẹp, nhanh.

kieuanh0850

Xe đạp

Đúng rồi đó bác. Nếu mà đánh bóng thì không sao. Còn đã sơn lại phì phải sơn toan bộ phần liên quan. Chẳng hạn mà sơn một vệt ở cánh xe, thì phải sơn toàn bộ cánh xe. Khi đó mới không 2 màu bác ạ