Hỏi về đông cơ ford ranger XLS

Audi TT88

Xe hơi
Kính thưa các cụ !
Do chuyển dịch cơ cấu , thường xuyên phải về vùng rừng núi Vân Đồn . Nên em đổi cô vợ chân ngắn đáng yêu sang chân dài cộc cằn .
Mà em phải dùng từ cộc cằn các cụ ợ .
Cục cằn ngay từ lúc ngồi lên buổi đầu gặp gỡ mà vì cũng 29 tết rồi nên e cũng đành rước nàng về dinh. Đến nay đã hành trình với e được hơn 6000km.

Chả là cưới hỏi e cũng chả tìm hiểu gì nhiều . Công ty đặt đâu e ngồi đó .
Về ăn ở voi nhau em moi thấy những vấn đề như này:

+ thấy bảo trái tim em ấy có 2.2 mà số tự động nên máy ỳ . Em cũng đồng ý. Nhưng mà khi hoạt động thì ồn không chịu nổi . Mỗi lần tăng tốc là e phát xấu hổ nếu có người ngồi cùng trong xe . Máy rồ lên như tiếng động cơ xe tải trên mỏ .đi đường dài thì vừa ù vừa ồn .
Cảm giác như tiềng ồn động cơ vào hết buồng lái .đứng bên ngoài không ôn bằng ngồi trong xe .

Đem vợ về nhà ngoại 3 lần thì trả lời là vợ e hoàn toàn bình thường . Từ khi sinh ra đã thế rồi . Không vấn để gì . Các chị em khác đều thế cả . Hix

Các cụ có ai cưới chị e họ nhà này cho em xin ý kiến với ạh .
Em thì thử witrack 2.2 auto rồi . Hiền dịu dễ mến lắm
Em nghĩ là chắc chắn lỗi động cơ và hoặc hộp số .
Các cụ có ai có trường hợp giống e không . Cho e xin ý kiến để e thêm quyết tâm , e đang băn khoăn quá ạh.

Big korando

Xe tải
Ford ranger 2.2 150HP em công nhận là hơi đuối so với cái xác gần 2 tấn.

xeruabo2

Xe điện
Tiền nào , vải đấy. Động cơ dầu công nghệ cũ chưa có eVGT cái nào cũng ồn mà ?

dao_hiep

Xe buýt
em đã đc lái thử dòng xe này em có thấy ồn gì đâu.

nguyenanhtuxd

Xe tải
Chắc xe có vđề chứ cty e cũng có xls,e đi tỉnh suốt thấy ổn lắm mà.

Tat141077

Đi bộ
Kính thưa các cụ !
Do chuyển dịch cơ cấu , thường xuyên phải về vùng rừng núi Vân Đồn . Nên em đổi cô vợ chân ngắn đáng yêu sang chân dài cộc cằn .
Mà em phải dùng từ cộc cằn các cụ ợ .
Cục cằn ngay từ lúc ngồi lên buổi đầu gặp gỡ mà vì cũng 29 tết rồi nên e cũng đành rước nàng về dinh. Đến nay đã hành trình với e được hơn 6000km.

Chả là cưới hỏi e cũng chả tìm hiểu gì nhiều . Công ty đặt đâu e ngồi đó .
Về ăn ở voi nhau em moi thấy những vấn đề như này:

+ thấy bảo trái tim em ấy có 2.2 mà số tự động nên máy ỳ . Em cũng đồng ý. Nhưng mà khi hoạt động thì ồn không chịu nổi . Mỗi lần tăng tốc là e phát xấu hổ nếu có người ngồi cùng trong xe . Máy rồ lên như tiếng động cơ xe tải trên mỏ .đi đường dài thì vừa ù vừa ồn .
Cảm giác như tiềng ồn động cơ vào hết buồng lái .đứng bên ngoài không ôn bằng ngồi trong xe .

Đem vợ về nhà ngoại 3 lần thì trả lời là vợ e hoàn toàn bình thường . Từ khi sinh ra đã thế rồi . Không vấn để gì . Các chị em khác đều thế cả . Hix

Các cụ có ai cưới chị e họ nhà này cho em xin ý kiến với ạh .
Em thì thử witrack 2.2 auto rồi . Hiền dịu dễ mến lắm
Em nghĩ là chắc chắn lỗi động cơ và hoặc hộp số .
Các cụ có ai có trường hợp giống e không . Cho e xin ý kiến để e thêm quyết tâm , e đang băn khoăn quá ạh.
Không phải vậy đâu, tôi cũng đang đi con XLS AT 2.2 việc máy kêu to là do máy dầu, còn ù tai trong Cabin là lỗi xe, bạn nên yêu cầu hãng xử lý. Xe tôi đi 4 năm rất êm, nhưng vừa rồi bị lật thay Nắp Cabo và 2 tai ở Ford Thanh Xuân xong cũng bị ù tai ở vòng tua 1500, phản ánh thì KTV giải thích lòng vòng như là ko biết gì về xe ấn. Đang quá nản