Hỏi về đường vào khu Sunshine Garden vĩnh tuy

con gà con

Xe hơi
Em định mua lại căn của người nhà tại Dự án Sunshine Garden đường Dương Văn Bé Vĩnh Tuy mà lỗi vào tòa này thấy chật chội bé bé bẩn bẩn thế nào ấy cụ nào có biết gì về tòa này hay đường xá nó có sửa lại gì ko tư vấn em với , em cảm ơn ạ

Website
chungcu-legrandjardin.net
E bán dự án này từ lâu và cái cụ muốn hỏi là vấn đề lớn nhất của dự án, CĐT, khách hàng và cả salesman tụi e.
Con đường đang đi là thuê 10 năm cụ nhé.
Con đường Yên Dương Minh Khai Vĩnh Tuy thì e hóng được đã đến làm việc tại các hộ thuộc diện giải tỏa từ tháng 11 rồi, còn kết quả và bao giờ khởi công thì em chưa rõ.
Con đường thông sang Time City tới Tam Trinh thì e không hóng được, cơ mà chắc là khó..

Amigo

Xe buýt
E bán dự án này từ lâu và cái cụ muốn hỏi là vấn đề lớn nhất của dự án, CĐT, khách hàng và cả salesman tụi e.
Con đường Yên Dương Minh Khai Vĩnh Tuy thì e hóng được đã đến làm việc tại các hộ thuộc diện giải tỏa từ tháng 11 rồi, còn kết quả và bao giờ khởi công thì em chưa rõ.
Con đường thông sang Time City tới Tam Trinh thì e không hóng được, cơ mà chắc là khó..
Cái đường thông từ Times thì cũng có bản vẽ rồi đấy, nhưng từ bản vẽ tới thực tế thì cũng ko xác định đc khi nào, nhiều bản vẽ ở HN bị đắp chiếu lắm rồi. Đường này chắc cũng ko nhanh đc, vì bản thân cư dân Times cũng mặn mà con đường thông đấy lắm.

CanhTony68

Xe đạp
chúng e có khu vĩnh hưng, or tam trinh. ngay mặt phố. cụ ưng ko ạ

Hoangdunggame

Xe hơi
Cái bản vẽ mở đường minh khai dựng lên chỗ ngõ gốc đề cách đây hơn 10 năm mà bh chưa thấy động đậy j về phía bên này, nghe bảo đền bù xomg hết rồi mà vânz chưa thấy làm j
Cái đường thông từ Times thì cũng có bản vẽ rồi đấy, nhưng từ bản vẽ tới thực tế thì cũng ko xác định đc khi nào, nhiều bản vẽ ở HN bị đắp chiếu lắm rồi. Đường này chắc cũng ko nhanh đc, vì bản thân cư dân Times cũng mặn mà con đường thông đấy lắm.

con gà con

Xe hơi
Thanks cụ thế em nghĩ lại vậy đường vào bé quá nhìn tối om om, đi lòng vòng quá

con gà con

Xe hơi
Cái bản vẽ mở đường minh khai dựng lên chỗ ngõ gốc đề cách đây hơn 10 năm mà bh chưa thấy động đậy j về phía bên này, nghe bảo đền bù xomg hết rồi mà vânz chưa thấy làm j
Còn cái đường lĩnh nam nữa, nhà vợ em noa vạch vôi hơn 15 năm nay rồi, nó mà làm đường là chết vs nhà em ngay kaka 57m chạy dài theo đường luôn mỗi tội sâu 2m

cau2germany

Xe hơi
Em cũng vừa đi xem căn hộ mẫu về. Phải nói là đẹp mê man. 2vc rất ưng nhưng chỉ lo 2 điểm:
1. Chỉ có 2 tầng hầm lại còn có tầng thương mại thì liệu có đủ cho mỗi căn hộ 1 xe oto ko?
2. Đường thông sang Times bao giờ mới thông? Đường hiện tại mà đi buổi tối cũng hơi hãi.

Lamborghini 1985

Xe tăng
Em cũng vừa đi xem căn hộ mẫu về. Phải nói là đẹp mê man. 2vc rất ưng nhưng chỉ lo 2 điểm:
1. Chỉ có 2 tầng hầm lại còn có tầng thương mại thì liệu có đủ cho mỗi căn hộ 1 xe oto ko?
2. Đường thông sang Times bao giờ mới thông? Đường hiện tại mà đi buổi tối cũng hơi hãi.
Đỗ xe chắc chắn không đủ. Đường sang Time thì mút mùa mới thông, hiện tại chỉ trông chờ đường Yên Duyên-Minh Khai thôi, dự án thiết kế mọi thứ rất ok, chỉ duy nhất đường đi lối lại hiện tại, giá ok nhất so với mấy ông cùng khu vực. Cụ mua là phải mua giá trị tương lai. Ưng ok là múc, nếu còn lăn tăn thì chuyển lên Green Pearl hoặc Imperia

cau2germany

Xe hơi
Green Pearl em nghĩ nội thất không bằng đâu cụ ơi. Bên Sushine bàn giao nội thất rất chất lượng, lại còn tích hợp Smarthome vc em thấy rất phê. Hệ thống thang máy thông minh nữa. Nói chung là ngoài vấn đề hầm đỗ xe ra em nghĩ ko có gì phải lăn tăn. Đường đi thì tầm 2-3 năm nữa sẽ thông thôi.

Website
Green Pearl em nghĩ nội thất không bằng đâu cụ ơi. Bên Sushine bàn giao nội thất rất chất lượng, lại còn tích hợp Smarthome vc em thấy rất phê. Hệ thống thang máy thông minh nữa. Nói chung là ngoài vấn đề hầm đỗ xe ra em nghĩ ko có gì phải lăn tăn. Đường đi thì tầm 2-3 năm nữa sẽ thông thôi.
Hầm thì cụ yên tâm ạ, 2 hầm rồi thông nhau cả 3 toà. Còn nếu cụ không lăn tăn về đường thì múc đi cụ! Cụ chọn được căn nào ở đây chưa?

Lamborghini 1985

Xe tăng
Giá Sunshine đang thấp nhất so với các ông ở mặt Minh Khai mà cụ, e nghĩ cụ đã suy nghĩ được các vấn đề đường xá như vậy thì múc thôi, k còn gì để quá lăn tăn :D

cau2germany

Xe hơi
Em vừa hỏi cu bạn ở Times. Nó bảo Sunshine ngâm dự án 3 năm, khu đó thấp ngập úng, phần sắt thép gỉ set hết.
Mà bên park còn lừa quả smarthome thì k biết ông sunshine này có cho ăn bánh vẽ k.

Sent from my POCOPHONE F1 using Tapatalk

Lamborghini 1985

Xe tăng
Em vừa hỏi cu bạn ở Times. Nó bảo Sunshine ngâm dự án 3 năm, khu đó thấp ngập úng, phần sắt thép gỉ set hết.
Mà bên park còn lừa quả smarthome thì k biết ông sunshine này có cho ăn bánh vẽ k.

Sent from my POCOPHONE F1 using Tapatalk
Cụ bạn của cụ nắm thông tin sai be bét, Vim tuy là thương hiệu lớn nhưng không phải ít phốt, chẳng qua là dập truyền thông và cho hội thâm hội đỏ dập cư dân, ông lớn làm sai không có nghĩa các ông khác sẽ sai, mua nhà trước khi bàn giao đương nhiên là có rủi ro cao, cụ nên tham khảo cái Sunshine Palace trước xem thế nào, đó là sản phẩm trước của chủ đầu tư. Còn nếu muốn chắc ăn thì để nó bàn giao rồi mua, chấp nhận giá cao hơn và có thể không mua được căn như ý. Chi phí rủi ro là phải chấp nhận nếu mua sớm :)

QMintech

Xe tăng
BDS quan trọng nhất là vị trí, mấy cụ đi mau nhà cứ trông chờ thông sang nhà thằng khác nhỉ :). Đợi anh vin đồng ý thì

cau2germany

Xe hơi
Sunshine Palace thì làm gì có 4.0 đâu nhỉ. Vì thế khó tham khảo lắm. Bên Park nghe lồm xồm vụ cú lừa smarthome mà thấy hài quá.

Website
BDS quan trọng nhất là vị trí, mấy cụ đi mau nhà cứ trông chờ thông sang nhà thằng khác nhỉ :). Đợi anh vin đồng ý thì
Cái gì cũng có giá của nó cụ ạ! Chính vì chưa có đường vào mà Sunshine Garden đang có giá tốt nhất trong các dự án quanh khu vực mặc dù gói nội thất ngon hơn hẳn. Cũng như các Cụ đi đầu tư thôi khôn ngoan thông minh toàn đi trước đón đầu kiếm miếng to ngon chứ đến khi hình thành dự án rồi thì lấy đâu ra

Lamborghini 1985

Xe tăng
Sunshine Palace thì làm gì có 4.0 đâu nhỉ. Vì thế khó tham khảo lắm. Bên Park nghe lồm xồm vụ cú lừa smarthome mà thấy hài quá.
Cái 4.0 đâu có gì quan trọng đâu cụ. Haiz. Cụ mua nhà những điều gì đối với cụnlaf quan trọng nhất???? Đấy mới là những thứ đáng quan tâm, những cái thêm thắt kia cụ quan tâm làm giề, cụ thích hệ thống điện thông minh, tự cảm ứng, ra lệnh bằng giọng nói.....cụ thích là làm được :)

cau2germany

Xe hơi
Ý em là nghiệm thu hạng mục ấy. Bên SSG các thiết bị điện của nó rất xịn, toàn bộ công tắc đều là loại cảm ứng nhìn rất phê. Hệ thống điều hòa Multi. Rồi cả hệ thống thang máy tính điểm thông minh. Em thì ko quan trọng ra lệnh giọng nói hay gì nhưng nếu lúc nhận nhà mà nó ko giống qc thì tâm trạng nó down đi ít nhiều đấy ạ. Mình mất cái nọ thì mình phải được cái kia chứ. Đường tù mù, hầm giới hạn, ko có bể bơi 4 mùa mà cả nội thất cũng ko đc như ý nữa thì next ngay và luôn chứ cụ :D.

Bên SS Palace thì nó ko có các tiện ích đó nên khi xem nghiệm thu thì nó cũng ko thấy lệch gì, nên là khó đánh giá là bên SSG liệu CĐT có giữ đúng hợp đồng nội thất ban đầu khi bàn giao hay ko.

VietSonic

Xe tăng
Quan trọng nhất là cái đường vào thì cụ chủ đường quan tâm các sales nói về các tiện ích, nội thất... những cái này trong tầm tay, còn ngoài tầm tay là con đường đấy cụ. Thiếu gì cc mà phải chui vào chỗ đường vào phải đi thuê 10 năm.