Hỏi về kích thước gạt mưa của Grandis?

thichxedep

Xe tải
Các cụ cho em hỏi chiều dài cái gạt mưa của Grandis là bao nhiêu inch với, em đinh mua cái gạt nước về tự thay mà không biết là mua loại nào. cụ nào biết chỉ cho em với.
Em cảm ơn!

Primera

Xe tăng
Bác đầu tư mua lấy cái thước cuộn, có bán ở các cửa hàng kim khí linh tinh. Trên cái thước ấy có 2 dòng, 1 dòng là xăng-ti-mét, một dòng là inh-xơ.

Đo xong rồi thì bác ra NamVu 59/9 Láng Hạ hỏi mua gạt mưa grandit, các bác ấy sẽ đưa luôn cho bác 1 cặp đúng chuẩn không cần đo lại, thế là thừa ra cái thước mới mua.

DHT06

Xe tăng
Em hay thay trong hãng, hàng ngon, em đã xài hàng ngoài 1 lần rồi và ko nghĩ sẽ thay hàng ngoài nữa!

Mazspeed

Xe container
28 inch, kích thước quá khổ này mua ngoài rất hiếm, nhưng vẫn có thể tìm được ngoài chợ trời, Đỗ Ngọc Du. Tuy nhiên hàng ngoài chợ trời lại không khớp với cần gạt vì đầu cần gạt Grandis làm rất kỳ cục, to bè ra chả giống ai. Vì vậy bác chỉ nên mua cái lưỡi cao su thôi về thay. Tốt nhất là vào hãng, đắt tý nhưng bảo đảm.

hoatulip

Xe máy
28 inch, kích thước quá khổ này mua ngoài rất hiếm, nhưng vẫn có thể tìm được ngoài chợ trời, Đỗ Ngọc Du. Tuy nhiên hàng ngoài chợ trời lại không khớp với cần gạt vì đầu cần gạt Grandis làm rất kỳ cục, to bè ra chả giống ai. Vì vậy bác chỉ nên mua cái lưỡi cao su thôi về thay. Tốt nhất là vào hãng, đắt tý nhưng bảo đảm.
. Đúng là gạt mưa Grandis chẳng giống ai, vừa to lại vừa dài. Vào hãng mua cao su về nhà tự thay được bác ạ. Em mua trong misu Việt Hùng đâu 360 hay 370k gì đó