Hỏi về kinh nghiệm sử dụng CLA 200

Viet.vuh

Xe tải
Kính chào các cụ!

Em hiện nay đang đi GLK sx 2009 đk 2011, xe em mới chạy có 3 vạn 4. Phải nói là xe rất mới và lành như cục đất do bảo dưỡng chính hãng theo định kỳ.

Nhà em trước ở Sài Đồng Long Biên nên đi GLK thấy rất ưng và hợp lý khi hay phải đi đường dài và rộng thênh thang để nhấn ga. Đi cũng chẳng sợ lên vỉa, chẳng sợ ngập úng.

Và rồi, em đã quyết định quay lại trung tâm thành phố ở. Trong trung tâm và ngõ nhà em thì tình hình là GLK có thể đi được nhưng khá khó khăn, khả năng cao là phải lặp bộ interface làm 1 camera lùi và 1 camera hông bên phải.

Bỗng dưng, co anh bạn đang có chiếc CLA 200 mới đăng ký tháng 2/2015 bảo là chán rồi, BÁN. Em đang đắn đo quá, phải thêm khoảng gần 200tr sau tất cả chi phí sang tên đổi chủ nhưng đổi 1 xe mới và dáng thì cũng rất thể thao. Tuy nhiên em cũng lo việc xe thể thao nên sẽ ồn, gầm thấp mà Hà Nội hay mưa gió nên sợ ngập, HN đường chật người đông lại sợ lên vỉa.

Em lên đây hy vọng các cụ đã sử dụng CLA 200 chia sẻ với em và cũng như các anh em rất có thể sắp mua CLA để em suy nghĩ và cân nhắc. Em có tìm nhưng không thấy mấy bài chia sẻ về CLA trên otofun.

Em xin cảm ơn.