Thảo luận Hỏi về việc cài đặt Apple Car play + android auto trên màn Cerato 2019

khanhs1676

Đi bộ
Chả là gần đây có 1 số cụ nhận làm dịch vụ "kích hoạt từ xa" Apple Car Play và Android auto trên màn zin theo xe.
K rõ trong Gr mình đã có cụ nào làm chưa ạ, cảm nhận như nào. Cho em phỏng vấn chút đc k ạ.
Em cũng định làm mà kb số tiền bỏ ra có đang không, nên chưa dám làm :(
Thanks các cụ đã đọc bài ạ

duythaimh

Xe tải
Chả là gần đây có 1 số cụ nhận làm dịch vụ "kích hoạt từ xa" Apple Car Play và Android auto trên màn zin theo xe.
K rõ trong Gr mình đã có cụ nào làm chưa ạ, cảm nhận như nào. Cho em phỏng vấn chút đc k ạ.
Em cũng định làm mà kb số tiền bỏ ra có đang không, nên chưa dám làm :(
Thanks các cụ đã đọc bài ạ
Dùng thì ok tuy nhiên có cái dở là cụ sẽ ko cập nhật phiên bản dvd định kì đc nữa ( dù cập nhật xong cũng méo có gì khác :))). Còn chi phí thì k bàn tới, công sức của ng ta làm ăn, mình k làm đc thì phải chịu mất tiền thôi :)). Hiện tại mới nhất đã có cụ làm đc bắt wifi để xem youtube,...mà ko cần phải kết nối android auto hay carplay từ điện thoại, nhược điểm là bắt đc wifi để dùng youtube nhưng lại ko taii nổi google map ( cái này thì tiện hơn vì chỉ cần phát wifi điện thoại là đầu tự bắt k phải kết nối, nhưng ai thích google map lại vẫn chưa có vì nặng quá k tải đc. Còn chi phí thì độ 1.5tr theo mấy bác thợ báo ( cái này công sức làm ăn e ko bàn dù thấy có vẻ lãi khá dày :)))