[Funland] Hôm nay em được ngồi xe của ê lôn mút các bác ạ

dongxanh

Xe buýt
Bạn e mới lấy con này đc mấy tháng hơn 4 tỷ
Model nào đấy mợ? Tùy các loại option giá có thể khác biệt rất nhiều. Đứa em gái em mới đem về Model Y cả thuế má khoảng gần 65.000 USD, nhưng có nhiều options bỏ ra bớt mới có giá đấy
Thích nhất là nó lập trình sẵn mọi thứ trong cái phone, chìa khóa hay nhạc nhiếc gì đều nằm trong cái màn hình đấy và phone hết. Em đặc biệt thích cái trần xe bằng kính, nhìn lên thấy cả bầu trời mây nhưng không chói nắng.

RosemaryCherry

Xe container
Tuỳ vào ví tiền của cụ.mặt bằng chung thì hơn mình.cao hơn và dáng đẹp hơn.phụ nữ họ chú trọng vóc dáng ăn uống khoa học nên đùi khá đẹp.điểm trừ là phì phèo hút thuốc khá nhiều :D cụ có tiền +nc duyên.đi vô bar là có cơ hội tới bến
Em cũng thích ngó nghiêng mấy con này của anh Mút vì tầm Space-X thì nó quá xa vời.

Quỳnh hp

Xe tăng
Model nào đấy mợ? Tùy các loại option giá có thể khác biệt rất nhiều. Đứa em gái em mới đem về Model Y cả thuế má khoảng gần 65.000 USD, nhưng có nhiều options bỏ ra bớt mới có giá đấy
Thích nhất là nó lập trình sẵn mọi thứ trong cái phone, chìa khóa hay nhạc nhiếc gì đều nằm trong cái màn hình đấy và phone hết. Em đặc biệt thích cái trần xe bằng kính, nhìn lên thấy cả bầu trời mây nhưng không chói nắng.
E ko để ý cụ ah,chỉ biết bản mới nhất thôi ạ

Quỳnh hp

Xe tăng
Xe bên HK thì cũng ngang ngang với Sin thì phải cụ nhỉ, giá chát
Vâng cụ ạ,nhưng thuế má họ gần như ko có mấy. Xe của cu này ko cũng ko rõ bản full hay ko lên ko biết đc,e chỉ hỏi mày mua hết bao nhiêu tiền thôi

RosemaryCherry

Xe container
Chắc được tuốt trừ đường ổ gà ổ trâu nước mình ra thôi :))
Ngồi mấy xe này vui phết, ko khác gì cưỡi ngựa, sau nửa ngày băng qua đường rừng cảm giác như xương sống lìa khỏi cổ :)) :)) :))