[Funland] Nữ hướng dẫn viên bị hiếp dâm tại homestay Hoàng Su Phì

Rinoceronte

Xe máy
E vào fb e ý thì thấy e ý đang muốn công khai ảnh và fb thì phải, nên cũng ko trách các cụ ý đc. Tất nhiên quy định của diễn đàn of thì phải tuân theo thôi.
E này trc có bộ ảnh khá bạo phải thu hồi, nên ko nhận đc sự ủng hộ khi bị hiếp. Chứ nhóm phượt e thấy khi các e gái bị gì đấy là các thành viên nhảy vào bênh chằm chặp
Bênh gì cụ. Vào mà xem nhóm phượt nó chửi ko nhấc đc mặt lên kìa. Mà e này chắc mặt cũng dày nên ksao đâu :D

banmotnucuoi

Xe lăn
Bênh gì cụ. Vào mà xem nhóm phượt nó chửi ko nhấc đc mặt lên kìa. Mà e này chắc mặt cũng dày nên ksao đâu :D
Chưa chắc e ý đã cầm fb cụ ạ, mà có đội cầm face để tạo nên sự nổi tiếng, cả thằng chửi em này và e ý đc hơn 10k folow rồi. Diễn vài cái vai quần chúng mà cũng đống bài báo viết thì biết là đội truyền thông chuyên nghiệp rồi

HuyArt

Xe lăn
Trên OF tưởng toàn già đầu mà nhiều anh già trâu, trâu gác bếp quá nhỉ?
Chị em vui quá chén 1 chút quên chốt cửa là chuyện bình thường, vậy mà cứ xoáy vào đấy như mấy anh bại não vậy? haizz

blueseahn

Xe buýt
Sợ thật, có tí hấp diêm là nháo hết cả lên :))

N.Korea Ginseng

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Ở Ninh Bình thì phải cụ ạ, cả một làng làm cướp, sự việc diễn ra nhiều năm cơ.
Chuyện ở Ninh Bình từ mấy trăm năm trước rồi các cụ ơi, thời nhà Lê chứ không phải hiện đại.

Trục

Xe ba gác
Người OF
Vodka Chã phát.
Dạo này thấy BĐH làm việc nghiêm túc quá. :)
CẢNH BÁO: DỪNG ĐĂNG ẢNH CÁ NHÂN NGƯỜI KHÁC LÊN DIỀN ĐÀN

Tại thớt này, các thành viên BĐH đã phải xóa rất nhiều bài viết có đăng, phát ảnh cá nhân người khác lên.
Việc đăng ảnh cá nhân người khác mà chưa được sự đồng ý của người đó là vi phạm Pháp luật và vi phạm điều 10 Nội quy Diễn đàn.
Vậy đề nghị các cụ/mợ chấm dứt việc làm trên.

Sau cảnh báo này, các nick cố tình vi phạm sẽ bị xử lý ban nick từ có thời hạn đến vô thời hạn mà không cần thông báo lại; mọi khiếu nại không được chấp nhận và các nick khiếu nại sẽ bị ban ngay lập tức

hienzm

Xe tăng
sao em lại để cửa mở cho nó vào hiếp nhỉ, 29t rồi ko kháng cự để trải nhiệm ah, ko í bênh nhưng vụ này có vài điểm ko hợp lý lắm các cụ ah
Của đáng tội, giá mà tay Mềnh này đẹp zai tí chắc ko sao, cơ mà xấu zai vậy chị kiện cho chết.

banmotnucuoi

Xe lăn
Chị em vui quá chén 1 chút quên chốt cửa là chuyện bình thường, vậy mà cứ xoáy vào đấy như mấy anh bại não vậy? haizz
Việc quá chén ko chốt cửa là việc đáng tiếc, việc xyz tới sáng mà ko kêu la, hay chạy ra ngoài kêu cứu cũng là việc đáng tiếc với một em gái sgm 30 tuổi đầu.
Cũng là một bài học để các cụ nhà mình nếu có ý định rau cỏ gì đấy thì nên bỏ, vì sáng ra các e ý đâm đơn là tèo rồi, luật pháp luôn bảo vệ người yếu thế.

matizvan2009

Xe ba gác
Việc quá chén ko chốt cửa là việc đáng tiếc, việc xyz tới sáng mà ko kêu la, hay chạy ra ngoài kêu cứu cũng là việc đáng tiếc với một em gái sgm 30 tuổi đầu.
Cũng là một bài học để các cụ nhà mình nếu có ý định rau cỏ gì đấy thì nên bỏ, vì sáng ra các e ý đâm đơn là tèo rồi, luật pháp luôn bảo vệ người yếu thế.
Em ysl có được xem là người yếu thế trong những case ntn không nhỉ

Belat Missan

Xe điện
Bungalow này chắc bung luôn.
Làm ăn gì nữa.

VB2016

Xe hơi
Bỗng chợt nghĩ, Hà Giang sau vụ này mà ko làm ra ngô ra khoai thì có mất khách ko nhỉ

.Bo My

Xe container
Mình thì thấy đoạn bất thường là bị hại có luật sư. Thường với tội này chỉ cần báo CA là xong, tốn tiền cho luật sư làm quái gì.

Trục

Xe ba gác
Người OF
Mình thì thấy đoạn bất thường là bị hại có luật sư. Thường với tội này chỉ cần báo CA là xong, tốn tiền cho luật sư làm quái gì.
Thế luật sư thường ngày nên làm công việc gì hở cụ? ;)

Tướng cướp

Xe điện
Bỗng chợt nghĩ, Hà Giang sau vụ này mà ko làm ra ngô ra khoai thì có mất khách ko nhỉ
Không ảnh hưởng gì cụ ạ! vì:
1. 9 tháng đầu năm tỉnh Hà Giang đón 1,6 triệu lượt khách du lich.
2. Từ hôm mồng 02/9 đến nay, phòng nghỉ vào các ngày thứ 6, thứ 7 đều cháy phòng (việc này cụ có thể kiểm chứng bằng cách gọi điện đặt phòng vào các ngày em nêu thử xem, có phòng để đặt không?)
3. Sau việc này, mọi khách du lịch đều tự rà soát lại việc mình đi du lịch, mình phải làm thế nào để tự bảo vệ mình (và thấy rằng: nếu hỏi 1 triệu 599 người đã đến Hà Giang du lịch (trừ em L ra) thì có 1 triệu 599 người đều trả lời, tối đi ngủ chúng tôi đều khoá cửa phòng từ bên trong.
Sau sự việc này, em khẳng định tên Mềnh chắc chắn sẽ bị trừng trị nghiêm khắc trước pháp luật. (Giờ mới thấy thấm cái câu ngu thì chết chứ không bệnh tật gì cả)
Còn em L là bài học cho các cụ of nhà ta rút thêm một đoạn của sợi dây kinh nghiệm và cũng là để cảnh báo đối với những thanh niên địa phương (dân trí thấp) thấy đó để nâng cao nhận thức và quách tỉnh hơn.
Và cũng là cơ hội cho các mợ of muốn nên HG du lịch đơn thân, ngủ một mình, khép hờ cửa phòng.kkk

Bobbo

Xe điện
Các nhóm phượt thủ dạo này nổi quá

Tướng cướp

Xe điện
Theo thuyết âm mưu thì có thể nhắm tới việc cạnh tranh kinh doanh nhà nghỉ kiểu này và tại nơi này.

.Bo My

Xe container
thuê luật sư thì đoán là muốn được bồi thường, mà là khách sạn bồi thường cơ.