[Funland] Nữ hướng dẫn viên bị hiếp dâm tại homestay Hoàng Su Phì

asensio

Xe tăng
Em L này cũng dũng cảm nhỉ
Giờ muốn lấy chồng cũng căng
Đàn ông cả nước biết em qua vụ này rồi :(

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Mẹ, lúc đút vào thì nó đồng ý, xong dập 5 phát đã trèo xuống, nó tức, nó kiện thì Mềnh vẫn toi!
A cướp có đồng ý với tôi là cu mềnh mà làm e nó sướng ngất thì j có chuyện tố này ko?
Trình kém lại còn làm liều thì chết nhé :))

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Em L này cũng dũng cảm nhỉ
Giờ muốn lấy chồng cũng căng
Đàn ông cả nước biết em qua vụ này rồi :(
1 phát đã bằng 1 lứa yêu của các e gái bi h chưa?
Cứ lấy chuyện ck con ra dọa....đã vậy singlemom luôn.

zoro1970

Xe điện
Ủng hộ Xử Nghiêm minh, đúng Luật pháp lấy lại kỷ cương, e gái kia thật dũng cảm đáng nêu gương trong vụ này

kk2

[Tịch thu bằng lái]
Em ủng hộ pháp luật nghiêm minh.

asensio

Xe tăng
1 phát đã bằng 1 lứa yêu của các e gái bi h chưa?
Cứ lấy chuyện ck con ra dọa....đã vậy singlemom luôn.
Singlemom giờ nhan nhản mà cụ
Cần gì ck
Mà nói thật sau vụ này em L cũng cần gì phải lấy chồng
93 là 30 tuổi mẹ nó rồi

Duchai80

Xe buýt
Em ủng hộ đi đến cùng, hôm sờ tây đứng ra dàn xếp tiền là em ko ưng, bảo vệ khách hàng mình mới đúng.

thaibinhdutu

Xe buýt
Mặt trận ô phở dạo này nhiều não bệnh biến thái ghê, hùa nhau vào đổ tội xỉ nhục nạn nhân dưới chiêu bài thượng tôn pháp luật dân chủ văn minh.
Thằng hấp diêm luôn phải đi tù, thằng không quản lý nổi không đảm bảo an ninh luôn cần và phải dẹp tiệm, cho ông khác làm tốt hơn.

biu

Xe hơi
DM, nhiều thằng khắm lọ thật. Thằng tọc đã đành, đằng này nhiều thằng còn mang danh óp phơ. Người ta có quyến rũ, khiêu khích hay lẳng lơ như thế nào; Thì mặc mịa người ta. Không thể nhân cái việc đó mà thích làm gì thì làm, nhất là đi híp dâm người ta. Đó là hành vi vi phạm pháp luật và không thể chấp nhận được. Các ông nhìn ảnh, rồi đọc chiến tích, rồi bla ... mà đoán này đoán kia là hết sức mất dạy. Chả hiểu đầu óc các ông có vấn đề gì?!
Đúng thật Cụ, *** thể ngửi được!

Mợ Yến

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Sau vụ này em dự là tour bu ga low này cháy vé nếu ra dòng sản phẩm " Đêm nguy hiểm " dành riêng cho các mợ U50++
Đố các cụ đặt được phòng đấy. Các cụ bà đặt cháy phòng đến hết năm sau rồi.
Thỉnh thoảng đọc phải những câu này như vấp sạn. Phụ nữ trung niên yêu bản thân, yêu gia đình, cuộc sống hơn tất thảy bất cứ thứ gì sao lại nghĩ họ cần tìm đến nơi hoang vắng có những con thú vật như thế kia nhỉ.

lenhhoxung1980

Xe điện
Vụ này cứ chờ kết luận điều tra của cơ quan công an thôi, có sao xử vậy.
Nhưng vào gr Phượt chung đôi cũng thấy nhiều thông tin hay ho phết.

Bemagauvn

Xe điện
Em có câu chuyện na ná này hầu các cụ,
Có con bạn Tây đi cùng người yêu ( thằng này kiều Pháp tính yếu đuối ), xong công việc xã hội ở VN mình chuẩn bị về nước cũng đi du lịch ở nơi khỉ ho cò gáy này, địa điểm na ná luôn, chỗ nghỉ em xin phép giấu tên khá nổi tiếng trong Map phượt!
Gặp hai anh Bản ở chỗ ăn uống gần chỗ nghỉ Bungalow, vui vẻ sang mời rượu các thứ các thứ… xong cái phê phê ko hiểu sao chúng nó tách đc thằng người yêu ra, xô con này vào bụi… hoảng quá chạy về Bungalow không một bóng người 😳, vào phòng gọi cho cty với bạn loạn xới.
Tụi em gọi hẳn lên cô nan của Hà Giang chỗ đó, xin lỗi các cụ ề à kêu tới đó phải cả ngày, lại giữa đêm, con kia với thằng bồ thì hoảng loạn quá rồi trong phòng, giữ cửa… đêm không một bóng người. Kêu cứu tao với tao chỉ muốn thoát khỏi đây.
Sáng sau cô nan xuống - cũng chẳng giải quyết đc gì - về luôn Hn rồi mấy hôm sau về nước.
Nói chung các em gái đi phượt mấy nơi khỉ gió nên bảo trọng. Rất manh động đấy mà là người thiểu số, chưa kể xung quanh toàn họ hàng - có gì xảy ra ko ai cứu đâu.
Xong thì việc đã rồi!

banmotnucuoi

Xe lăn
Singlemom giờ nhan nhản mà cụ
Cần gì ck
Mà nói thật sau vụ này em L cũng cần gì phải lấy chồng
93 là 30 tuổi mẹ nó rồi
Hình như em này cũng sgm mà cụ, ko biết phải ko?

Vào Phượt chung đôi đọc thì 10 comment có tới 9 comment ko bênh. Ko biết do ăn ở sao :v
Hình như do em ý luôn tạo scandan mà, nhưng em nghĩ cũng có thể ảnh nét quá nên một số anh gặp mặt rồi vỡ mộng, đâm ra hiềm khích :))
May mà em ý không tham gia of, chứ tham gia trên này bán dép cũ ngày cũng phải vài trăm đôi

binhduongdriver

Xe tải
Tông ngộ không rùng mình 1 cái là đi 1 vạn tám nghìn dặm, còn ông này rùng mình 1 cái vào nhà đá =))

bmwp0wer

Xe tăng
Cho đến lúc công an điều tra kĩ lưỡng cần làm rõ:
1. Hd sủ dụng vũ lực, đe doạ tính mạng, chèn ép để thực hiện hành vi hd -- xứng đáng xẻo, tù mọt gông
2. Hd ko đồng thuận, ví dụ em kia chủ động gợi tình cởi bỏ bảo dân tộc ngồi ngắm, mà lại lỡ động thủ -- tình tiết án có giảm nhẹ tội đồng thời bị hại đáng lên án tội khiêu ..d.
3. Dân tộc chưa đc sự đồng ý mà cứ thực hiện hành vi, em kia thì tỉnh táo mà ko từ chối , sau đó tố. Cần lời khai cả 2 bên để đối chứng luận tội.

Nói chung vụ này dư luận lên cao nhưng cần xem thực hư ntn, giờ có quá nhiều ttin khó kiểm chứng.