[Funland] Nữ hướng dẫn viên bị hiếp dâm tại homestay Hoàng Su Phì

sonnq74

Xe tăng
Óp phơ cũng có óp phơ this, óp phơ that cụ ạ. Thủa xưa óp phơ còn tử tế, giờ đầy thằng mất dậy, thiếu văn hóa.
Cụ nói chuẩn ạ; và đó là lý do em chỉ đọc chứ rất ít khi nói quan điểm của mình trên điễn đàn nữa

Phamthai

Xe buýt
Nếu có tí dấm, ngất người, mò được về phòng ngủ là tốt rồi, chuyện quên khóa cửa là bình thường. Kể cả có là gái ngành, mà quan hệ không được đồng thuận cũng là hiếp dâm.

Tướng cướp

Xe điện
E vừa nhận đc thông tin, Mềnh đã nhận tội hấp diêm e L, VKS HSP đã tống đạt quyết định bắt L, dự là khoảng 7 niên.

piston

Xe container
Thằng HD thì xử tội HD, cho dù có đền bù hay thoả hiệp "nội bộ" từ phía nạn nhân.

Có đền 80 tỷ hay nạn nhân xin ko truy cứu thì vẫn đi tù, đó chỉ là "tình tiết giảm nhẹ".

Mafia_13

Xe hơi
Có gì mà phải tránh. Nó đẹp nó rẻ cứ ở thôi. Sau vụ này thì nó lại quá là an toàn luôn :))

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
E vừa nhận đc thông tin, Mềnh đã nhận tội hấp diêm e L, VKS HSP đã tống đạt quyết định bắt L, dự là khoảng 7 niên.
Vậy a cướp đừng nghi ngờ e nó nhé. Dù e nó có vén vay mời gọi thì cũng phải đc nó ok mới đút của nợ của các a vào, ko thì chịu trói đi :D

mocconghoa

Xe tải
Website
www.mocconghoa.com
Cái này đúng ra do dân ta chưa hiểu luật cụ ạ, và cơ bản là thiếu hiểu biết...
- Ngày trước, đi xe bus 32, em thường xuyên chứng kiến và có khi là mình thực hiện các hành vi xoa mông, sờ đùi, dí hàng vào mông các cô gái học sinh, sinh viên... Nếu cô nào sợ đứng yên, thì mình còn nghĩ là cô ấy cũng sướng, cũng đồng tình... Nhưng sau mới hiểu đó là 1 hành vi xâm hại tình dục...
- Thú thật với các cụ, có đến 4-5 cô gái em xx hồi trẻ, thì đến cả 4-5 cô đều bảo đừng anh, đừng đút vào anh, có cô sau khi làm xong còn khóc lóc, chê trách, mắng mỏ mình là em ko đồng ý, sao anh lại đút vào... nhưng được 2-3 lần sau, rồi tháng sau chính cô gái ấy bóc lột sức mình thậm tệ, bắt làm ngày mấy nháy...
- Đúng ra, luật của chúng ta nên làm rõ cái này hơn... hay học theo TBN là only yes mean yes. Chỉ khi nào nói đồng ý thì mới được, chứ im lặng thì ko rõ là ntn... :D
Chốt lại: Trước khi phang phải hỏi 1 câu, em cho anh phang nhé, lấy điện thoại ghi âm lại, xong rồi mới phang đc... :D
Nó yes, mềnh ghi âm lại xong rồi nhấp (quá yên tâm nhỉ?), mới nhấp được 3 phát, nó bật dt nó lên, ghi âm rồi kêu No no no, đừng làm thế anh.... Vậy mình sẽ dừng (nếu đủ trình để stop) hay mình cứ nhấp cho đến khi ...xuất?
Nếu mình không phanh nổi, nó kiện mình hiếp có được không nhỉ?

kaku223223

Xì hơi lốp
Nó yes, mềnh ghi âm lại xong rồi nhấp (quá yên tâm nhỉ?), mới nhấp được 3 phát, nó bật dt nó lên, ghi âm rồi kêu No no no, đừng làm thế anh.... Vậy mình sẽ dừng (nếu đủ trình để stop) hay mình cứ nhấp cho đến khi ...xuất?

chắc ăn nhất cứ làm con smartwatch. lúc hành sự thì bật ghi âm lên, thế là có chứng cứ rõ ràng.

mrthanh26

Xe hơi
vụ này mong các bác Police làm ra nhẽ cho cháu nó yên tâm...

matizvan2009

Xe ba gác
thời trẻ trâu, mới sắm được cái đt có chụp ảnh em chơi chiêu này: em bật chế độ ghi âm lên nhưng giả vờ đưa lên chụp cô đồng nghiệp (cô này học ở Mỹ về nên tụi em cũng hay đùa quá trớn 1 tí) kết quả là em có cái clip âm thanh "đừng mà .. đừng mà .."

à là con Nokia7200 vỏ nhung thần thánh ah

chánvcd

Xe buýt
Tưởng gì em L này cũng 1 thời nổi tiếng trên mấy group về phượt thủ, chụp ảnh mẫu
Thực tế ở ngoài mặt xấu vãi gà
Cũng kiểu à ơi lắm :-j

buicongchuc

Xì hơi lốp
Em thấy nhiều còm của các cụ chán là chán. Dù người ta là ai thì vc hấp diêm không thể chấp nhận được. Giờ cụ nào bị mợ nào đó hấp diêm hay cưỡng diêm xem có chịu được không?

Tướng cướp

Xe điện
Vậy a cướp đừng nghi ngờ e nó nhé. Dù e nó có vén vay mời gọi thì cũng phải đc nó ok mới đút của nợ của các a vào, ko thì chịu trói đi :D
Mẹ, lúc đút vào thì nó đồng ý, xong dập 5 phát đã trèo xuống, nó tức, nó kiện thì Mềnh vẫn toi!

TimeBreak

[Tịch thu bằng lái]
1. Nữ có là ngành đi chăng nữa, thì hấp diêm thì vẫn phải ăn đòn. Mọe, thằng đàn ông đóe tán đổ được, kém nữa là đóe trả tiền được mà phải đè em nó ra hấp thì đó là thằng hèn

2. Vì nhiều thông tin khá phong phú, nên việc có hấp hay không hấp, ai hấp ... thì cứ để cơ quan điều tra kết luận

3. Nhìn ảnh thực nữ này (ở mấy còm trên của các Cụ) thì nếu là hấp thì đúng thằng toọc nó chỉ là thằng toọc
Còn nếu không phải là hấp, thì ..... thương toọc
Nói gì nói, trym nó cũng có tư cách của nó chứ