Honda H-RV 2015 em mới đón về

thinv

Xe đạp
Quá đẹp, chờ ảnh nội thất của cụ

sparkler

Xe tải
Cụ ấy ở Úc còn j nữa ợ

Tonyvu1988

Xe đạp
Vợ mới của em các bác ạ. Em nó tên đầy đủ là Honda H-RV VTI-L, được giới thiệu vào 2/2015 vừa rồi tại Úc. Thị trường Mỹ phải đợi đến 2016 mới có. Em nó ở 1 số thị trường khác có tên là Vezel. Theo Honda giới thiệu là có đủ phiên bản chạy xăng, diesel và hybrid. Vợ 2 của em là dòng chạy xăng, hộp số CVT 7 cấp. Mời các bác xem ảnh:
Em nó chụp ngang

Mặt trước

Vòng 3 :D

Còn 1 số ảnh nội thất nhưng ko hiểu sao up lên thì toàn bị hiển thị ngược, các cụ chịu khó lên link iCloud của e ngắm tạm vậy nhé: https://www.icloud.com/photostream/#A85yeZFhGQuzJ3
cụ ở bang nào vậy ạ? em này đẹp mà hình như hơi nhỏ.

muadem

Xe lăn
Có cả camera gương như ai mới sợ chứ :D

hanhpn

Xe tải
Chúc mừng cụ. Em mới chạy em Vezel (tay lái nghịch kiểu anh, đúng bên Úc của cụ luôn) này bên Dhaka hôm trước, không phải là phê mà là quá phê.

Một vài nhận xét ban đầu:
- Mặc dù xe thể thao, nhưng hơi chật hàng ghế sau. Cốp xe cũng vừa phải - so với CRV
- Thiếu cửa sổ trời
- Âm thanh hơi tệ một chút
Còn màn hình điều hòa cảm ứng, DVD, option đầy đủ như Civic và CRV luôn. Tính năng Idle Stop machine phát huy tác dụng cực lớn với loại đường tắc như Dhaka và Việt Nam (lúc đạp ga, xe run lên nhè nhẹ như vừa mới xxx)

SpecialOne

Xe tải

virgolee2209

Xe máy
Chúc mừng cụ. Em mới chạy em Vezel (tay lái nghịch kiểu anh, đúng bên Úc của cụ luôn) này bên Dhaka hôm trước, không phải là phê mà là quá phê.

Một vài nhận xét ban đầu:
- Mặc dù xe thể thao, nhưng hơi chật hàng ghế sau. Cốp xe cũng vừa phải - so với CRV
- Thiếu cửa sổ trời
- Âm thanh hơi tệ một chút
Còn màn hình điều hòa cảm ứng, DVD, option đầy đủ như Civic và CRV luôn. Tính năng Idle Stop machine phát huy tác dụng cực lớn với loại đường tắc như Dhaka và Việt Nam (lúc đạp ga, xe run lên nhè nhẹ như vừa mới xxx)
bản của e có cửa sổ trời kéo đến tận hàng ghế sau cụ ạ. E hoàn toàn đồng ý với cụ về tính năng Idle Stop( trong xe nó đề là break hold), tính năng này e lúc nào cũng bật khi đi đường.
E công nhận xe này khá nhỏ so với SUV, đó cũng là lý do e mua nó cụ ạ, người e có 1 nhúm thôi, đi SUV ko hợp, compact SUV là hợp với e rồi. Nhưng e ko đồng ý với cụ ở điểm hàng ghế sau, nếu cụ nói trần hơi thấp với ng tầm 1m8 thì e đồng ý chứ khoảng trống để chân thì rất thoải mái ạ. Cũng có thể mỗi thị trường nó thay đổi 1 chút cho phù hợp với dân thị trường đó chăng??

Chỉnh sửa cuối:

hanhpn

Xe tải
Có thể em đi Vezel India, nó khác so với HRV bản Úc của cụ thật. Trần thấp thì em bị 2 lão béo (bọn Ấn và Bangla béo lắm) nó ngồi vào chật ních ạ, may mà em ngồi ghế lái keke

virgolee2209

Xe máy
Có cả camera gương như ai mới sợ chứ :D
Cái chức năng này cũng khá tiện cụ ạ, chả là bên Úc của e mấy bác xe đạp hay đi lặng lẽ bên cạnh, có cái camera này, ko lo tạt đầu xe đạp. Từ ngày a Cadel Evans vô địch cái Tour de France, số lượng xe đạp ra đường cứ theo cấp số nhân :(

ongtheson

Xe tải
Sao bên tây mà bọn rẫy chết nó để đường bẩn thế nhỉ?

mazda 3s

Xe máy
đẹp quá ko biết bao h về vn các cụ nhỉ

Boongck

Xe hơi
cụ đang ở nước ngoài à

tutu87

Xe hơi
bao h Việt Nam mới có đây