[Funland] idol của rất nhiều người

Slimz

Xe buýt
Ít nhất bác Hải ko thực hiện được lời hứa thì xin nghỉ, hơn ối người, chỉ được cái mồm

thientudolong

Xe container
e thấy cụ hải này là người có ích cho xã hội
nhưng cụ ấy làm gì, đi đâu (từ hồi dẹp vỉa hè Q1) cũng lên báo, chụp ảnh, quay phim.....thì e thấy nó chưa hoàn toàn đến từ tâm :) 1 kiểu dân tuý khác như a nhạc sỹ :D

redcode

Xe tăng
Mong bác mau khoẻ. Dù như thế nào bác vẫn còn hơn khối những kẻ ăn từng đồng của nhân dân, ko những vậy chúng còn rao giảng đạo đức sáng ngời.

muoibaconcho

Xe điện
Đã là idol, đã lên showbitch thì hẳn nhiên là phải có người yêu kẻ ghét, tức là fan với anti fan ấy. Đến mấy đứa ca sĩ chỉ ca hát nhảy múa mua vui mà còn có anti nữa là cái ông làm việc va chạm.

tranmanhha

Xe điện
Hình như trước bác hay đi tổ ong trắng.
Nay lại đổi sang xanh. Mà đôi này màu cũng lạ.
Khi bác ấy làm quan, mà quan thì chắc cũng giống như các loại quan đương thời khác. Vì có những cái không giống, nên bác bị loại khỏi cuộc chơi.
Hi vọng bác luôn khoẻ - vì mỗi người dân khoẻ mạnh, sẽ làm cho đất nước khoẻ mạnh thêm 1 chút.
Chuyện khác em không biết nên không dám lạm bàn.

HUNGSMUN

Xe container
Cầu mong bác Hải mau khỏe, rất rất nhiều người cần đến sự giúp đỡ của bác. Rất rất nhiều người sẽ học theo tinh thần cống hiến của bác.
Bác thực sự là một CÂY ĐỜI

Huthasa

Xe container
Bao đồng thì sao. Ông ấy giúp được rất nhiều người nghèo. Ông ấy có liêm sỷ hơn rất nhiều người đấy.
Một số cứ nhắc đến Ông Đoàn Ngọc Hải là có giọng mỉa mai, mỉa mai với cả những người không mỉa mai ông ấy.
Như thế nó thượng đẳng hơn trên cõi ảo à?
Ông ấy có tròng ghẹo hay làm hại ai không?
Vì người ta nghĩ bỏ quan lộ đi làm từ thiện thì là điên cụ ợ.

Chỉnh sửa cuối:

Saltbeavn

[Tịch thu bằng lái]
idol này làm màu pr bản thân hay j cũng dc. nhưng idol thực sự có nhiểu hành động thiện nguyện. cứ giúp đời là e hoan hô. ko như mấy thằng chẳng làm dc cái l j chỉ lên mạng mỉa mai ngừoi khác là giỏi. loại đấy e khẳng định ở ngoài thực tế xh lả loại giẻ rách thất bại

NNS

Xe ngựa
Có.
Ông ấy làm khổ rất nhiều người nghèo mưu sinh trên vỉa hè, lấy mất miếng cơm của họ và gia đình để làm màu. Nghỉ việc thì cản trở lực lượng chức năng gián tiếp hay trực tiếp. Ông ấy "truyền cảm hứng" để nhiều kẻ chống đối vào chỉ trích chính quyền
Làm quan thì hại dân mà làm dân thì hại quan
ồ, mưu sinh của người nghèo đây

BMW R60

Xe tăng
Bác Hải này khẳng khái phết! Nhớ hồi năm 2019, sáng nhận quyết định công tác, chiều có đơn từ chức luôn. Rất khẳng khái và đúng quy trình. Nhìn cái ảnh ông Tuyến trao quyết định,tặng hoa cho bác Hải với 2 khuôn mặt, 2 biểu cảm khó tả. Một thời gian sau thì ông Tuyến nhập kho :)) :)) :)) :))

thientudolong

Xe container
idol này làm màu pr bản thân hay j cũng dc. nhưng idol thực sự có nhiểu hành động thiện nguyện. cứ giúp đời là e hoan hô. ko như mấy thằng chẳng làm dc cái l j chỉ lên mạng mỉa mai ngừoi khác là giỏi. loại đấy e khẳng định ở ngoài thực tế xh lả loại giẻ rách thất bại
cụ nói thế là sai rồi :D
một ô chủ dn tuy ko làm từ thiện nhưng ô ý tạo ra công ăn việc làm cho 100-200 ng thì ô ấy vẫn có ích cho xã hội hơn a hải
a hải chỉ là trung gian, vận động huy động từ mạnh thường quân để giúp đỡ người nghèo chứ a ấy ko bỏ tiền túi và cũng ko kiếm ra thu nhập để làm những việc đó :D

NNS

Xe ngựa
em ủng hộ bác Hải "cẩu" này, chả biết bác ý làm màu làm mè với ai, nhưng ít nhất, bác ý nói đc làm đc, éo dẹp đc nạn đô thị thì cởi áo về quê, ít nhất bác ý cũng đã rắn mặt nhắc nhở cho dân chúng là vỉa hè, lòng đường là của chung, đ.éo phải của riêng nhà đứa nào

Lucky

Xe tăng
cụ nói thế là sai rồi :D
một ô chủ dn tuy ko làm từ thiện nhưng ô ý tạo ra công ăn việc làm cho 100-200 ng thì ô ấy vẫn có ích cho xã hội hơn a hải
a hải chỉ là trung gian, vận động huy động từ mạnh thường quân để giúp đỡ người nghèo chứ a ấy ko bỏ tiền túi và cũng ko kiếm ra thu nhập để làm những việc đó :D
Ô Hải cũng bỏ tiền vào mà, nhớ là ô ý bán đồng hồ, điện thoại, xe cổ cũng phải dc vài tỷ đấy.

Rượu quê 30-58 độ đã khử độc tố bằng Công nghệ cao
em ủng hộ bác Hải "cẩu" này, chả biết bác ý làm màu làm mè với ai, nhưng ít nhất, bác ý nói đc làm đc, éo dẹp đc nạn đô thị thì cởi áo về quê, ít nhất bác ý cũng đã rắn mặt nhắc nhở cho dân chúng là vỉa hè, lòng đường là của chung, đ.éo phải của riêng nhà đứa nào
Xu hướng làm sạch vỉa hè là tất yếu, chỉ là sớm hay muộn. bác Hải làm sớm quá nên bị ném đá từ quan đến một bộ phận dân.
Hài ở chỗ trong bộ phận dân ném đá, có những kẻ luôn mở mồm so sánh Tây thế nọ, tây thế chai, ca ngợi nhà nước Pháp quyền

thientudolong

Xe container
Tranh luận vậy nó lan man lắm.
thôi ko nói nguồn gốc nữa, nhưng rõ ràng là a hải giờ chỉ là trung gian giữa mạnh thường quân vs ng nghèo, nói như cụ trên kia bảo có ích hơn loại này loại kia e cho là chưa chuẩn :D

thientudolong

Xe container
Xu hướng làm sạch vỉa hè là tất yếu, chỉ là sớm hay muộn. bác Hải làm sớm quá nên bị ném đá từ quan đến một bộ phận dân.
Hài ở chỗ trong bộ phận dân ném đá, có những kẻ luôn mở mồm so sánh Tây thế nọ, tây thế chai, ca ngợi nhà nước Pháp quyền
tất nhiên dọn dẹp vỉa hè nó là văn minh, đúng
nhưng đến mức cẩu cả bốt canh của NHNN thì ko ổn chút nào :D chứng tỏ a ấy đang sử dụng quyền lực hành chính chưa chuẩn, chưa đúng mực :D