[Đồ điện tử] iPhone 1️⃣5️⃣ Pro Max series, iPad, Macbook M1️⃣ & M2️⃣, Apple Watch 9️⃣ - Samsung Z Fold5️⃣, Z Flip5️⃣, S2️⃣4️⃣ series - ĐÁO HẠN THẺ TÍN DỤNG

Số điện thoại
0983781183
Giá
100,000 VNĐ
Địa chỉ
Đoàn Thị Điểm

mr.hung14

Xe buýt
Vậy là tết này hết chance vàng hả cụ?

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Năm ngoái năm nay mới ngó đến Topic đây các bác ây :D Hàng Socola nhân rượu em mới về nhiều hàng ngon, mai sẽ Update ngay ợ :D

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
Năm ngoái năm nay mới ngó đến Topic đây các bác ây :D Hàng Socola nhân rượu em mới về nhiều hàng ngon, mai sẽ Update ngay ợ :D
hẹn hò socola như mứt làm lỡ với f1. mai về hn tôi xử đới.

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
hẹn hò socola như mứt làm lỡ với f1. mai về hn tôi xử đới.
Hàng về rồi mà, ngắm tí rồi hôm nay qua xử tôi luôn nhớ :D

Tất cả các mặt hàng của em đều là gửi máy bay về, hôm trước bên Châu Âu, hôm sau đã về đến Việt Nam nên cước vận chuyển, chi phí "bôi trơn" đều cao hơn nhiều so với đi tàu biển ;)) Bù lại không bị lênh đênh mưa nắng cả tháng trên Biển nên chất lượng luôn được đảm bảo so với đi tàu. Mọi người lưu ý giúp em ạ :D

Tất cả đều là socola nhân rượu cực ngon :)

Mọi người tiện thì tạt qua nhà em lấy, ship tận nơi thì vui lòng hỗ trợ tí $ xăng, tùy độ xa gần cho thằng em họ em nó làm chân giao hàng trong mấy ngày này. Nếu tiện cung đường thì cũng không tính ợ, nói chung sẽ hạn chế tối đa vụ phí ship :) Các bác cứ báo sớm cho em loại, số lượng, địa chỉ, khoảng thời gian nhận hàng để em gom Order cho đỡ tốn phí, phục vụ được chu đáo hự 8-}

Sơ đồ nhà:

Em cám ơn mọi người :)

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn
NĂM MỚI CHÚC EM VÀ GIA ĐÌNH LUÔN: MẠNH KHỎE – VUI VẺ - HẠNH PHÚC - THÀNH ĐẠT – MAY MẮN
Trước mua của em chai nước hoa to quá , dùng mãi mới gần hết thì lại được đứa em nó đi Anh về nó tặng một lọ khác to chẳng kém, làm anh chẳng biết tặng cái gì nhân ngày của nợ 14/2 này cả, may quá lại nhìn thấy mấy thỏi socola bên dưới :)) . Thôi thì chọn giúp anh một thỏi nhá (loại nào mà a cũng chén được ý :D) rồi gần ngày đó ship đến cho anh (13/2 là tốt nhất) (phí tính thêm cũng OK, ko sao cả) , khi đến thì nhớ alo a trước nhá. Mà nhớ đấy nhá, chứ hôm đó a ko có gì tặng là chít anh
:D
Thanks em trước nhé

[/QUOTE]

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
NĂM MỚI CHÚC EM VÀ GIA ĐÌNH LUÔN: MẠNH KHỎE – VUI VẺ - HẠNH PHÚC - THÀNH ĐẠT – MAY MẮN
Trước mua của em chai nước hoa to quá , dùng mãi mới gần hết thì lại được đứa em nó đi Anh về nó tặng một lọ khác to chẳng kém, làm anh chẳng biết tặng cái gì nhân ngày của nợ 14/2 này cả, may quá lại nhìn thấy mấy thỏi socola bên dưới :)) . Thôi thì chọn giúp anh một thỏi nhá (loại nào mà a cũng chén được ý :D) rồi gần ngày đó ship đến cho anh (13/2 là tốt nhất) (phí tính thêm cũng OK, ko sao cả) , khi đến thì nhớ alo a trước nhá. Mà nhớ đấy nhá, chứ hôm đó a ko có gì tặng là chít anh
:D
Thanks em trước nhé

Dạ vâng anh, em chúc anh và Gia đình Vạn Sự Như Ý ạ :D

Vụ giao hàng trong giờ hành chính, địa điểm đó anh yên tâm sẽ có trước ngày 14 ạ, có gì em hay người giao hàng sẽ alo trước ạ, em cám ơn anh :)

sonpzx

Xe tải
Hàng về rồi mà, ngắm tí rồi hôm nay qua xử tôi luôn nhớ :D

Tất cả các mặt hàng của em đều là gửi máy bay về, hôm trước bên Châu Âu, hôm sau đã về đến Việt Nam nên cước vận chuyển, chi phí đều cao hơn nhiều so với đi tàu biển. Bù lại không bị lênh đênh mưa nắng cả tháng trên Biển nên chất lượng luôn được đảm bảo so với đi tàu. Mọi người lưu ý giúp em ạ :D

Cứ Tết, Valentine và 8.3 hàng năm, em lại nhập ít Socola nhân rượu từ Đức, chất lượng thì khỏi bàn rồi :D mấy thùng Socola vừa xuống máy bay :)

Mọi người tiện thì tạt qua nhà em lấy, free Ship với đơn hàng >1000K và trong phạm vi 2km từ nhà em. Ngoài 2 điều kiện trên thì hỗ trợ 10-20K tùy độ xa gần tiền xăng cho thằng em họ em. Nếu tiện cung đường thì cũng không tính ợ :)

195k hả cụ/mợ móc lốp ơi
mợ/cụ ở đâu nhỉ

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Bên bác có lọ này k bác ơi http://www.thegioinuochoa.com.vn/kenzo/nuoc-hoa-nu/895-flower-le-parfum.html nếu có bác báo giá cho e luôn với ạ
Loại này phải không bác. Giá bên kia là 80E ~ 2T4. Cộng với các chi phí khi về đến tay bác là 2.750. OK thì chốt với em. Còn giá nước hoa ở nhà, VD bên link bác đưa thì em không bao giờ theo được về tiền, chỉ hơn cái chất lượng hàng luôn đảm bảo thôi hự :)

195k hả cụ/mợ móc lốp ơi
mợ/cụ ở đâu nhỉ
Nhà em đơi hự:

Sơ đồ nhà bên dưới, em bán tại nhà nên ai tiện tạt qua để xem hàng, đến tận nơi xem cho tin tưởng thì nhanh nhất là gọi hẹn em trước khi đến nhà vì em cũng loanh quanh giao hàng suốt :)] 0983781183 (Call cho nhanh, em hay đọc SMS muộn, lỡ duyên với nhau), hay add Y!M: x_madlove_x. Đơn hàng ship tận nơi vui lòng cộng cho em 10K - 20K phí Ship tùy xa gần (độ này đạp xe thay xe máy, toàn Free ship) :>

Sơ đồ nhà:

Tuan nguyen

Xe buýt
Cụ Móc Lốp ơi, em muốn chuyển khoản để ngày 14/2 này cụ chuyển giúp em hộp súc cù là đến khách sạn Melia cho Gấu nhà em thì chuyển cách nào? cụ cứ inbox cho em cũng được.

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Cụ Móc Lốp ơi, em muốn chuyển khoản để ngày 14/2 này cụ chuyển giúp em hộp súc cù là đến khách sạn Melia cho Gấu nhà em thì chuyển cách nào? cụ cứ inbox cho em cũng được.
Số TK của em ở ngay page 1 đó bác ơi, bác lấy những thứ gì cứ alo thẳng giúp em cho tiện với ạ, thông cảm hộ em vì mấy ngày này em bận quá không online thường xuyên được ạ :D em cám ơn bác :D

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn
Dạ vâng anh, em chúc anh và Gia đình Vạn Sự Như Ý ạ :D

Vụ giao hàng trong giờ hành chính, địa điểm đó anh yên tâm sẽ có trước ngày 14 ạ, có gì em hay người giao hàng sẽ alo trước ạ, em cám ơn anh :)
Thanks cụ mếch đã giao hàng cho em, mà e thấy cụ bận bịu đi giao hàng quá trong khi đó e rảnh quá :)) hay cụ thuê e chạy cho cụ đê, em kiếm ít xiền mua sữa cho cháu :)

chipbau

Xe máy
Vâng ợ,e k so sánh giá với bên tgnh đâu ợ,e mua nhiu nc hoa rồi nên cũng biết phân biệt nơi bán mà bác:)) e chỉ mượn tạm cái hình cho bác dễ hình dung thoai.. 2tr750 là lọ bnhiu ml hả bác? Đây là hàng ord thì e đặt tiền trc cho bác hay ntn ạ? Ah mà bác đảm bảo là kenzo lọ đỏ đục cho e nhé,chứ còn cái lọ đỏ tươi thì e có nhiều roài ợ..tý e post cái hình lên cho chắc ăn:))) có j bác nhắn cái tin cụ thể vào sdt cho e nhé 0975988488 e ít onl nên sợ lâu mới rep dc bác ạ

Đây ạ..e đặt cái lọ đỏ đục k có hoa trắng ý bác nhé:))

Chỉnh sửa cuối:

monreve

Xe đạp
nhìn thấy ngon quá, tiếc là em ở SG không được thử và mua về dùng. Mà ở SG có bác nào bán loại này không ? về VN lâu quá rồi lại thèm hàng chính hãng...

mabbmabu

Xe đạp
Tình hình là hôm qua nhà em đến mua 1 chai Dior. Hàng dc đóng gỏi cẩn thận nên em cũng để yên định bụng mang về cho gấu bóc, về nhà lúc gấu em mở ra về tổng quan thì rất nuôt, mùi rất thích, cơ mà có cái làm em lăn tăn chút. Âu là trên nhãn Miss Dior xuất hiện 1 em muỗi hay bọ ji đấy, nhà em ban đầu ngỡ là họa tiết in vào do em bọ này nằm dưới lớp sơn phủ. nhưng càng nhìn càng thấy giống thật ạ. Em post lên đây mong cụ Tùng giải đáp lăn tăn của em chút ạ :D