[Đồ điện tử] iPhone 1️⃣5️⃣ Pro Max series, iPad, Macbook M1️⃣ & M2️⃣, Apple Watch 9️⃣ - Samsung Z Fold5️⃣, Z Flip5️⃣, S2️⃣4️⃣ series - ĐÁO HẠN THẺ TÍN DỤNG

Số điện thoại
0983781183
Giá
100,000 VNĐ
Địa chỉ
Đoàn Thị Điểm

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Hàng thị trường nào thì cần lấy giá thị trường đó để so sánh bác ơi. Hàng Mẽo sx tại Mẽo, hàng SING sx tại Sing, chưa nói Sing là thiên đường nước hoa Fake, của pha trộn cũng không hề ít. Các điều này chỉ cần search trên WTT thì đầy Topic bàn luận rồi.

Không phải tự nhiên mọi người đánh giá chất lượng nước hoa sản xuất tại France, bán cho dân EU hơn hẳn các thị trường khác bác ạ, vì hàng cũng SX tại France nhưng xuất đi các Châu lục khác thì giá cũng rẻ hơn, độ bám mùi, tỏa hương cũng kém hơn, cái đó chính các NV Store bên kia giải thích khi mình thắc mắc bác ơi, [ tất nhiên phải là France XỊN loại 1, vì Fake hay trộn, của Linh Cồn, thegioinuochoa v.v... ở nhà thì cũng France nhái ạ :D ]

Link giá bên kia đây bác ợ, hàng của em từ thị trường EU, chất lượng EU nên so giá EU em mới đỡ tủi thân :)) Giá em bán so với bên kia sau bao chi phí, chênh lệch thế còn quá ít ạ :D

http://www.douglas.de/douglas/CHANEL-CHANEL-COCO-MADEMOISELLE-Vaporisateur_productbrand_1000722295.html

http://www.douglas.de/douglas/CHANEL-CHANEL-N°5-Vaporisateur_productbrand_1000701295.html

Cám ơn bác đã quan tâm :) Cần gì cứ ới em ạ.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

CuongDKH

Xe buýt
Cụ chủ còn cái Rayban nào giống cái vừa đấu giá của cụ Da xong ko ạ?Hoặc P cũng đc ạ.

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Cụ chủ còn cái Rayban nào giống cái vừa đấu giá của cụ Da xong ko ạ?Hoặc P cũng đc ạ.
Dòng P thì đợt hàng trc em có mỗi 3 cái, bán sạch bách rồi bác ạ, hàng về từ EU nên số lượng không dồi dào được :D với lại 3025 mã như của anh Dũng mang đấu giá đấy thì em chưa thấy lần nào cả :D

Hiện thời Rayban em chỉ còn mấy cái với mấy mẫu như ảnh bên dưới Topic em, nắng lên nên mọi người khuân nhanh quá bác ạ, bác ngó hộ em nhé :D Không biết đợt hàng tới Mama em bên kia có gom được thêm cái nào không nữa :)

http://www.myphamxachtay.com/forum/showthread.php?t=101

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com

CuongDKH

Xe buýt
Dòng P thì đợt hàng trc em có mỗi 3 cái, bán sạch bách rồi bác ạ, hàng về từ EU nên số lượng không dồi dào được :D với lại 3025 mã như của anh Dũng mang đấu giá đấy thì em chưa thấy lần nào cả :D

Hiện thời Rayban em chỉ còn mấy cái với mấy mẫu như ảnh bên dưới Topic em, nắng lên nên mọi người khuân nhanh quá bác ạ, bác ngó hộ em nhé :D Không biết đợt hàng tới Mama em bên kia có gom được thêm cái nào không nữa :)

http://www.myphamxachtay.com/forum/showthread.php?t=101
Vâng ,đợt tới có cái nào đẹp đẹp cụ ới cháu nhé

Chỉnh sửa cuối:

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Vâng ,đợt tới có cái nào đẹp đẹp cụ ới cháu nhé
Cá nhân em thực sự thích đeo Boss Orange hơn (thuơng hiệu cao cấp của Hugo Boss), thuơng hiệu thị trường Châu Âu là chính, ít sợ đụng hàng và phổ thông ở VN mình như RB, gọng giệc cũng chắc chắn hơn, quan trọng nữa là khỏi lăn tăn chuyện hàng Fake. [ RB hay Orange của em thì toàn xuất xứ EU rồi, nhưng cứ trình bày thế :)) ]

Đợt hàng rồi em có 1 cái như này, nhưng bán mất rồi, bán rẻ 3T6 nữa chứ :(

Em thì đang đeo chú này, khác màu, cùng dáng Aviator của Boss Orange (ở ngoài đẹp hơn nhiều), nếu từ giờ đến cuối tháng bên kia có tiếp hàng này thì em sẽ ới các bác và show trên này nhé :) Ngày mai em có 2 thùng hàng nữa lên máy bay nhưng toàn nước hoa và Mỹ phẩm, không có cái Kính nào cả :D

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com

Babylearn2hack

Xe tải
Đánh dấu cái đã, hôm nao có xiền em ghé qua test thử lọ CHANEL Allure Homme Sport Eau de Toilette

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Sáng mai em ra Sân bay đón 2 thùng Nước hoa và Mỹ phẩm ;))

Đến T2 lại có người về, người nhà em lại bơm về 1 thùng tiếp. Bác nào cần đặt mua hàng hóa gì ở bển thì báo em luôn. Contact em trước trưa T7 là OK. Kể cả máy câu đợt trc em cũng nhận mua hộ được :))

nxpvn

Đi bộ
Đánh dấu cái ợ. Có xèng làm cái kính:-<

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
lọ boss hôm thằng Q béo mở ra ông bán rẻ đê, tôi mua luôn cả thể về tắm bằng nc hoa cho nó thơm lâu:D

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
lọ boss hôm thằng Q béo mở ra ông bán rẻ đê, tôi mua luôn cả thể về tắm bằng nc hoa cho nó thơm lâu:D
Ơ, chai 200ml nó lanh chanh bóc tem của thằng Đức tó đấy chứ, 2 thằng tranh nhau còn gì, lúc đấy tôi còn bảo thằng Tó "sao hàng của mày lại để cho nó bóc tem thế" :))

Chứ thằng lợn béo đã mở ra mà lại không lấy được với tôi à :D

Thích đặt sữa tắm, lăn nách cùng loại với nước hoa luôn cũng được, nhưng mà nói chung nước hoa thì cũng phải thay đổi, VD có 7 loại, mỗi ngày dùng 1 loại thì thính giác mình mới không bị quen mãi với mùi đó, không là càng dùng càng thấy ít mùi (nên phải xịt nhiều) trong khi người bên cạnh thì nồng nặc đấy ;))

tran_thuat_lai

Xe lăn
em đang tìm nước hoa Nam đây. đọc quảng cáo thấy quyến rũ vấy phái nữ làm em chết vật, cơ mà dùng rồi không quyến rũ được em nào là em bắt đền đấy