[Funland] Ít Thoạc Sũy quá

hai.tranhr

Xe container
Ơ thế cụ cũng đi bán bỉm ah, e đi bán lọc nc =)) . Kể cũng có tác dung phết đấy, đợt có khách vào bẩu e là e đi mấy cửa hàng rồi mà qua chỗ chị e thấy chị tư vấn khac hẳn, hay nhất, mấy chỗ kia e hỏi mấy câu cứ ú ớ=))=)) . Nghĩ bụng bẩu chả biết gì chứ món chém gió là chị vô địch rồi
Hehehe các NPP khá thích iem vì khoản chém gió, tư vấn linh tinh. Còn Business thì đội ASM của iem họ nàm hết rồi :D

salestumlum

Xe buýt
tiêu chí thạc sỹ là gì vậy mấy cụ? hồi cấp 3 học mà dốt thì giờ có được thạc sỹ ko ạ?
hu hu, giờ em nhìn mấy đứa bạn e, cấp 3 học còn thi lần 2 mới đỗ, Xong thi đại học tít trong nam mấy trường gì điểm rất thấp, giờ ra đi làm, xong thạc sỹ ầm ầm ấy ạ. Đang face, phông bạt lắm :((. về quê gặp bạn bè còn đưa mác ra khoe sỹ nữa cơ hu hu

Em thì bằng ĐH cất xó, hồi xưa, cả làng mỗi em đậu ĐH trường ở Ha Nội :((. Chả có năng lực lên thạc sỹ, ko có tiền mà đi học hu hu

Mợ toét 2710

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Mợ toét 2710

Xe ba gác
Website
www.gach3ddep.net
tiêu chí thạc sỹ là gì vậy mấy cụ? hồi cấp 3 học mà dốt thì giờ có được thạc sỹ ko ạ?
hu hu, giờ em nhìn mấy đứa bạn e, cấp 3 học còn thi lần 2 mới đỗ, Xong thi đại học tít trong nam mấy trường gì điểm rất thấp, giờ ra đi làm, xong thạc sỹ ầm ầm ấy ạ. Đang face, phông bạt lắm :((. về quê gặp bạn bè còn đưa mác ra khoe sỹ nữa cơ hu hu

Em thì bằng ĐH cất xó, hồi xưa, cả làng mỗi em đậu ĐH trường ở Ha Nội :((. Chả có năng lực lên thạc sỹ, ko có tiền mà đi học hu hu
Cung tuỳ trường, tuỳ khoa cụ ạ, nhưng nói chung giờ dễ, kiem tiền mới khó chứ kiếm trường học đơn giản

đội mũ_ lái xe

Xe container
Học Thoạc Sũy trở nên phong trào từ bao năm nay, đặc biệt trong hệ thống Ngân hàng NN iem thấy hơn 90% có bằng Th.S rồi.
Iem nhớ số lượng TS của các cơ quan ban ngành khác cũng top đầu thế giới mà.
Còn số lượng Th.S tham dự Đại hội sao nhõn 67% thôi nhuề? Chẳng nhẽ nhầm với Tiến Sĩ?
Đăng ký ds đi học hơi chậm thôi

STElectrics

Xe container
Chuyện đi học thoạc sĩ của em ngày xửa ngày xưa.
Thầy ra đề thi xong bỏ đi, 30 phút sau em xuống nhà ăn gặp thầy đang ngồi đoánh chén, thầy nhìn đồng hồ xong giật mềnh: mày làm bài nhanh thế à?
Em: chú ra 4 bài, cháu làm được có 2 bài thôi.
Thầy: sao không ngồi lại trao đổi với các bạn?
Em: không làm được thì thôi, ai lại thế.
Thầy gật gù: trung thực thế là tốt, chú sẽ cho mày thêm mấy điểm thật thà!
Thế là môn đó em được 8 điểm ợ. :D

AkiraBin

Xe tăng
Thời học cấp ba em đã phải đi cày lấy tiền chi tiêu rồi, và thực tế là hồi học c3, rất hiếm khi học bài cũ ở nhà, đến lớp toàn bỏ tiết cuối đi chơi, nên cũng không đủ kiến thức để thi ĐH sau khi tốt nghiệp c3, nhưng em vẫn duy trì mỗi năm đọc vài ba cuốn sách những đề tài mình thấy thích.

Ra đời đi làm thuê trước rồi đi học nghề, rồi đi làm công ty, sau đó bạn bè rủ đi học tại chức ngành KT, em cũng đi theo. Lớp học TC học ngày T7& CN nhưng hồi đó thứ 7 vẫn phải đi làm nên chỉ học được mỗi ngày CN, do vậy kiến thức chuyên môn cũng không học được nhiều (thứ 7 toàn phải nhờ điểm danh hộ)

Nhưng hai năm đầu học đại cương, em mê mấy ông thầy Thạc sỹ nói chuyện giảng bài lắm, mình cũng thu nạp được thêm kha khá những thứ mà khi học phổ thông không có, tư duy mình cũng hơn trước, cũng máu mê làm kd, đôi ba lần thử sức kd, giờ vẫn đang chiến dù chưa giàu. :))

Vậy em tạm kết: Có thời gian và điều kiện thuận lợi, học được thêm lĩnh vực gì càng cao càng tốt, không thêm được kiến thức này thì thêm được cái khác (miễn sao đừng mua bằng là được)....Chỉ sợ không học được thôi...Nên ủng hộ người học thay vì bóng gió đả kích ạ..!

Mợ toét 2710

Xe ba gác
Website
www.gach3ddep.net

hai.tranhr

Xe container
Chuyện đi học thoạc sĩ của em ngày xửa ngày xưa.
Thầy ra đề thi xong bỏ đi, 30 phút sau em xuống nhà ăn gặp thầy đang ngồi đoánh chén, thầy nhìn đồng hồ xong giật mềnh: mày làm bài nhanh thế à?
Em: chú ra 4 bài, cháu làm được có 2 bài thôi.
Thầy: sao không ngồi lại trao đổi với các bạn?
Em: không làm được thì thôi, ai lại thế.
Thầy gật gù: trung thực thế là tốt, chú sẽ cho mày thêm mấy điểm thật thà!
Thế là môn đó em được 8 điểm ợ. :D
Hehehe
Còn iem nàm bài thì trước khi upload phải cho vào phần mềm chống đạo văn, trên 20% trùng (kể cả trích dẫn) là mấy ông Giáo sư Mẽo cho tạch ngay.
Có lần vã quá mà tỉ lệ trùng của bài sau khi check vẫn 25%, iem nt kèm theo bài nộp ghi rõ "Này GS yêu vấu, chủ đề này nhiều đứa nghiên cứu quá rồi, iem nàm bài theo idea của iem thôi, méo copy thằng lào, tỉ lệ trùng cao do phần link trích dẫn thôi". Thế nào Lão GS cho iem điểm A và không tính là đạo văn hehe.

MiTa

Xe lăn

Mũi tên bạc

Xe điện
E cũng cố cái bằng Ths để ngồi bán lọc nước cho no sang cái thằng người
Thạc sỹ của mợ là thạc sỹ kinh tế chứ thạc sĩ kỹ thuật lọc nước thì to chuyện. Chẳng hạn làm một đề tài thế này: Mỗi cửa ra của đường nước thải mợ làm một cái máy lọc nước ở đó; đầu vào nước thải đầu ra là lavie chẳng hạn :D