[Funland] Kéo dài chân

Tập Lái 2022

Xe hơi
Nhân đọc bài này, em muốn hỏi các cụ là việc kéo dài chân có ảnh hưởng giòn xương, yếu chân ko.
Vấn đề biến chứng nhiễm trùng hoại tử có thể tàn phế, cơ thể mất cân đối + mất thẩm mỹ là có, em ko bàn.

Mũi tên bạc

Xe điện
Giả sử thành công, sau này chân dài thêm 15cm thì có mất cân đối với người không? Chúc Khoa vạn sự như ý!

AnhhoangSu

Xe điện
Nhân đọc bài này, em muốn hỏi các cụ là việc kéo dài chân có ảnh hưởng giòn xương, yếu chân ko.
Vấn đề biến chứng nhiễm trùng hoại tử có thể tàn phế, cơ thể mất cân đối + mất thẩm mỹ là có, em ko bàn.
Cái clip này em xem ngay hôm nó comeback. Nói chung với tài sản, tiếng tăm của nó (đủ để ko phải lăn tăn nhiều đến ngoại hình nữa) và chi phí total vào khoảng 5 tỏi như này. Thì phải ít để lại di chứng nó mới dám làm.
Thấy bác sĩ cam đoan với nó là quá trình xương lành xảy ra chồng lấn lớp vôi còn làm xương cứng hơn lúc trước. Nên chắc phải ok thì nó mới dám mạo hiểm như vậy.
Nói chung vụ này công nhận đặc sắc và nó cũng chịu chơi đấy.

boy_spott

Xe điện
Em hay xem kênh, giờ ông này lấy mình ra thí nghiệm hay qc cho bv này

AnhhoangSu

Xe điện
Giả sử thành công, sau này chân dài thêm 15cm thì có mất cân đối với người không? Chúc Khoa vạn sự như ý!
Với những người tỷ lệ tay - chân b/thường thì chiều cao tăng giảm 10-15cm em thấy cũng chưa mất cân đối lắm đâu. Như là thủ môn tay dài ngoằng so với chân, hay vđv nhảy cao, nhảy xa chân dài ngoằng so với tay thì nhìn vẫn b/thường.
Cái tỷ lệ thân trên - chân mới dễ lộ, nhưng thằng Khoa pug này lưng dài - chân ngắn sẵn rồi nên chắc cũng ko vấn đề j. Vì h/tại nó mới chỉ kéo dài phần đùi lên 8cm nữa thôi. Và em nghĩ nó sẽ ko kéo thêm bởi kéo nốt 7cm phần cẳng chân sẽ phức tạp hơn. Mà nếu đã làm thì sẽ kéo luôn 1 thể chứ ko chia làm 2 lần như vậy.

AnhhoangSu

Xe điện
Em hay xem kênh, giờ ông này lấy mình ra thí nghiệm hay qc cho bv này
Mấy cái dịch vụ này thuộc hàng Lux/Vip hết rồi cụ, những người có nhu cầu thì tự khắc sẽ tìm hiểu đc thôi vì lượng cung ko nhiều. Nó ko phải dịch vụ bình dân đại trà chịu nhiều cạnh tranh. Nên em nghĩ chả cần q/cáo làm j đâu.

Tập Lái 2022

Xe hơi
Cái clip này em xem ngay hôm nó comeback. Nói chung với tài sản, tiếng tăm của nó (đủ để ko phải lăn tăn nhiều đến ngoại hình nữa) và chi phí total vào khoảng 5 tỏi như này. Thì phải ít để lại di chứng nó mới dám làm.
Thấy bác sĩ cam đoan với nó là quá trình xương lành xảy ra chồng lấn lớp vôi còn làm xương cứng hơn lúc trước. Nên chắc phải ok thì nó mới dám mạo hiểm như vậy.
Nói chung vụ này công nhận đặc sắc và nó cũng chịu chơi đấy.
Em muốn hỏi là cái vụ này. Thanks cụ
Vì Khoa Phốc làm sau 30 tuổi. Ko rõ sau này có kiểu loãng xương, giòn xương thế nào. Tập thể thao cường độ cao/lao động nặng ra sao. Hoặc về già có đau nhức nọ kia ko.
Vụ này hơi đi xa quá. Ko sợ nhất vạn, chỉ sợ vạn nhất. Đang yên lành, tiền tiêu thả cửa..

Lah

Xe điện
Tay Khoa này ít nghiên nhân tướng học :D gái chân dài thì nó khỏe sinh lý chứ trai mà chân dài quá thì yếu sl :D đàn ông phải thượng trường hạ đoản ba đời công hầu khanh tướng như các cụ Lưu Bị, Tôn Quyền :D Ai lại dài chân, làm con hát à : ))

Hoàng Trang

Xe ba gác
Em muốn hỏi là cái vụ này. Thanks cụ
Vì Khoa Phốc làm sau 30 tuổi. Ko rõ sau này có kiểu loãng xương, giòn xương thế nào. Tập thể thao cường độ cao/lao động nặng ra sao. Hoặc về già có đau nhức nọ kia ko.
Vụ này hơi đi xa quá. Ko sợ nhất vạn, chỉ sợ vạn nhất. Đang yên lành, tiền tiêu thả cửa..
Kéo xong thì đi nhẹ, nói khẽ, cười duyên thôi cụ.

windy1

Xe điện
Nghe thôi, cũng thấy đau buốt người.

Bemagauvn

Xe điện
Như em làm luôn đôi giày đế ẩn ngon choét đã 8cm rồi, đi oai phong voãi chưởng từ 1m55 gần 1m65 luôn, gái theo ầm ầm…
Xin lỗi Khoa chứ bạn quay vào ô hơi thốn. Còn sụn đệm, dây chằng, gân keo các thứ các thứ.
Đang yên đang lành lấy mảnh sành chọc thẳng vào đ ít😁.

Kurumasuki

Xe container
Như em làm luôn đôi giày đế ẩn ngon choét đã 8cm rồi, đi oai phong voãi chưởng từ 1m55 gần 1m65 luôn, gái theo ầm ầm…
Xin lỗi Khoa chứ bạn quay vào ô hơi thốn. Còn sụn đệm, dây chằng, gân keo các thứ các thứ.
Đang yên đang lành lấy mảnh sành chọc thẳng vào đ ít😁.
Nói như cụ thì các mợ cần gì bơm Zú

Yeuaibaygio

Xe điện
Tay Khoa này ít nghiên nhân tướng học :D gái chân dài thì nó khỏe sinh lý chứ trai mà chân dài quá thì yếu sl :D đàn ông phải thượng trường hạ đoản ba đời công hầu khanh tướng như các cụ Lưu Bị, Tôn Quyền :D Ai lại dài chân, làm con hát à : ))
Cụ nói em mới nhớ anh Bị tay dài quá gối cơ mà :D

Hoàng Trang

Xe ba gác
Em không xem cả clip mà em chỉ tua một số đoạn lại đúng lúc đồng chí này đang khẳng định nhưng body language thể hiện rằng đồng chí đang nói dối (ví dụ đoạn bẩu phẫu thuật xong không đau). Đồng chí cũng đập cả bộ nhá đi làm răng sứ, cắt mí,... Nói chung cụ tin thì tin chứ em thì không.

Phỡn

Xe tăng
Tiền nhiều cần tó gì bảnh tỏe nữa, em thật :D

chánvcd

Xe tải
Có dịch vụ kéo dài tr ym không nhỉ :-??8->

Tập Lái 2022

Xe hơi
Em không xem cả clip mà em chỉ tua một số đoạn lại đúng lúc đồng chí này đang khẳng định nhưng body language thể hiện rằng đồng chí đang nói dối (ví dụ đoạn bẩu phẫu thuật xong không đau). Đồng chí cũng đập cả bộ nhá đi làm răng sứ, cắt mí,... Nói chung cụ tin thì tin chứ em thì không.
Có vài clip khác của những người khác nữa mợ. Trong đó thấy nói tập thể thao bt. Nhưng nhìn chân lại ko có sẹo. Lạ